vespa แฮนด์แป๊ป 1956 อยากแลก CL 400 ส่วนต่างว่ากันตามสภาพครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: vespa แฮนด์แป๊ป 1956 อยากแลก CL 400 ส่วนต่างว่ากันตามสภาพครับ

Junior Member duzz's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน vespa แฮนด์แป๊ป 1956 อยากแลก CL 400 ส่วนต่างว่ากันตามสภาพครับ

อยากเปลี่ยนแนวครับ

เพราะการมีเวสป้าหลายคันมันก็ไม่สามารถขี่ขึ้นเขาหน้ าหนาวได้อารมณ์มันส์ๆ เลยอยากเปลี่ยนแนวบ้างครับ
    ท่านใดสนใจรบกวนส่งรูปมาแลกกันชมนะครับ ถ้าอยากแลกกันจริงๆ ส่วนต่างก็ว่ากันตามความเหมาะสมครับ

รายละเอียด

Vespa Handlebar 1956
    ** สีขาวควันบุหรี่จางๆ เพิ่งทำเสร็จ ทำอย่างดี สีแห้งช้า ห้องอบ
    ** เครื่องเดิมผ่าใหม่หมด
    ** รางอลูเต็มเส้น [หายากโครต]

รถคันนี้อาจจะไม่ใช่รถเทพเพราะไม่ได้ใช้อะหลั่ยเดิม 100% เช่น คาร์บิว ของเดิมมันไม่ดี ผมก็เทียบเอาครับ [ลูกเดิมมี แถมไปเลย] แต่ก็ไม่ใช่รถแปลงมา หรือขุดโครงแบบผุทั้งคันมาทำครับ อย่างน้อยก็ได้รถที่ปลุกมาทำก็สภาพสวย ทรงดี ของเกือบครบ

ขอ CL 400 สภาพแบบจบแล้วนะครับ เน้นเดิมๆ เครื่องแน่นๆ
    หรือตัวอื่นที่ใกล้เคียงก็ได้ครับ

duzzzacm@yahoo.com
    ขอบคุณครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

ขอบคุณ
    0
    0

ไม่มีใครอยากขี่แฮนด์แป๊ปเลยเหรอครับ? รถแท้ๆ แลกจริงๆ ครับ

Motor classic shops's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    103 (100%)

ถ้าคุณ เอารูปมาลง คงจะมีคนสนใจมากขึ้นหน่ะครับ ไม่เห็นรายละเอียด จากรูป ใครเขาจะกล้าตัดสินใจหล่ะครับ
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    เลขที่บัญชี ชำระเงิน
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

Senior Member Show Laos's Avatar
    สถานที่
    Classic On The Road
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอดูรูป toon_mania@hotmail.com เดิมจริง แป๊บตะเกียงบน ผมสั่งประกอบ cl400 ให้ใหม่สด ๆ จาก ญี่ปุ่นเลย ครับ

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ก่อนปลุก

ผมขอส่งรูปหลังจากทำเสร็จแล้วให้เฉพาะท่านที่อยากแลก รถนะครับ และย้ำว่าต้องมีส่วนต่างตามความเป็นจริงนะครับ ไม่ใช่แลกชนกันไปเลย ผมยังไม่เพี้ยนขนาดนั้น =)

สนใจช่วยส่งรูป CL 400 ที่พร้อมแลกมาที่ duzzzacm@yahoo.com
    แล้วผมจะส่งรูปรถตอนที่เสร็จแล้วไปให้ครับ

ปล อยากแลกจริงๆครับ หรือใครชอบปั้นเองผมพร้อมแลก Lambretta Model C สภาพยังไม่ได้ทำของครบ 95% สีแห้งเดิม หรือ GS VS5 สภาพเดียวกับ Model C [2 คันนี้ไม่ลงรูปครับ เพราะอาจจะขายเร็วๆนี้] ด้วยนะครับ เพิ่มส่วนต่างให้ผมเอารถไปเลย

รูป รูป  

Senior Member Show Laos's Avatar
    สถานที่
    Classic On The Road
    ขอบคุณ
    0
    0

ครับ ผมขอดูรูปก่อนดีกว่า ให้cl+ตังไม่ใช่ปัญหา ถ้ารถแท้จริง ไม่ได้แปลง ผมสนใจ แป๊บ กะ โมเดล c gs150 vs5 ยังไม่ค่อยถูกใจ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Show Laos : 24-11-2010 เมื่อ 13:48

มะละกอ's Avatar
    สถานที่
    ชายเดียว...
    ขอบคุณ
    0
    14 (100%)

ขอชมบ้างครับ.........ตามลายเซ็น
    malakor_24@hotmail.com
    นายสุภณัฐ ฉิมพาลี 089-2128508 1-2call สำนักงานประมงอำเภอทับสะแก
    ที่ว่าการอำเภอทับสะแก อ.ทับสะแก จ.ประจวบฯ 77130
    ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 715-0-23336-8 สาขาประจวบคีรีขันธ์

...จงเดิมตามหาฝันอย่างมั่นใจ..

Motor classic shops's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    103 (100%)

งั้น ผมไม่มีรถจะแลก แต่ เอาเงินซื้อเลยได้มั๊ยครับ ถ้าได้ ก้อ

motorclassicshops@hotmail.com

ถ้ารถแท้ ถูกใจ ผมไปยกและจ่ายเงินสดเลยครับ
    "สโลแกน ร้านเรา.... ซื่อสัตย์ จริงใจ ไม่สุภาพ"
    [[ ร้านอะไหล่สำหรับคนรักรถเก่าที่ฉลาดเลือก ]]

ร้าน อยู่ ซ.จันทร์ทองเอี่ยม อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี
    โทร. 02 - 920 4006 // 083 - 232 2000 //

ร้านเปิด วันจันทร์ - วันเสาร์ หยุดวันอาทิตย์ // ทำงาน เวลา 9โมงเช้า - 2ทุ่ม
    "" ขอความกรุณา โทรตามวันเวลาดังกล่าวด้วย ""
    เลขที่บัญชี ชำระเงิน
    1284076757 ธ.กรุงเทพ // 7442235575 ธ.กสิกรไทย // 3862169797 ธ.ไทยพาณิชย์ ยงยุทธ อังศุกรานต์

Member มารชมพู's Avatar
    สถานที่
    บึงสามพัน
    ขอบคุณ
    0
    0

แลก cb650 ไหมครับ

รูป รูป  
    อยู่อย่างที่เป็น
    รู้อดีต ทำนายอนาคต

kenjii's Avatar
    สถานที่
    อิสระ บินเดี่ยวตลอด ^^
    ขอบคุณ
    3
    104 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Motor classic shops อ่านข้อความ
    งั้น ผมไม่มีรถจะแลก แต่ เอาเงินซื้อเลยได้มั๊ยครับ ถ้าได้ ก้อ

motorclassicshops@hotmail.com

ถ้ารถแท้ ถูกใจ ผมไปยกและจ่ายเงินสดเลยครับ
    ป๋าตั้มลุยเองเลยวุ้ย
    เลขบัญชี 1962910137 ออมทรัพย์ ธ.กสิกรไทย สาขาพิชัย สนง.ย่อยของสาขาอุตรดิตถ์ นายเมธี พานทอง

เลขบัญชี 517-0-0-1231-4 ออมทรัพย์ ธ.กรุงไทย สาขา พิชัย นายเมธี พานทอง

ชื่อ นายเมธี พานทอง (ไก่) 223/6 ม.3 ต.ในเมือง อ.พิชัย จ.อุตรดิตถ์ 53120

โอนแล้วรบกวนแจ้งชื่อ ที่อยู่ ที่เบอร์ 080-5041972 บอกไว ส่งไว ครับผม

https://www.facebook.com/profile.php?id=100009204210499

ลูกพระยาพิชัยดาบหัก

babank's Avatar
    สถานที่
    ขี่เอง
    ขอบคุณ
    0
    0

สอบถามว่าเห็นในรูปมีแลมด้วยนะคับ มีแลมไรขายบ้างคับ
    ขอบคุณมากคับ
    Maesod - Tak - Samngong
    Bank & Saa
    เชิญพี่น้องชาวรถคลาสสิคทุกท่านท่องเที่ยวเมือง แม่สอด จังหวัดตาก ผ่านเส้นทาง เมืองสามแม่สู่เมืองสามหมอก แม่สอด แม่เสรียง แม่ฮ่องสอน ท้าทายความอึดของรถท่าน

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน Allstate 1956

คันที่ทำเสร็จแล้วเดี๋ยวขอถ่ายรูปแล้วส่งให้นะครับ พอดีช่วงนี้ออกมาอยู่ไซต์งานต่างจังหวัด
    เดี๋ยวฝากเพื่อนถ่ายให้ก่อนนะครับ

เอารูป Allstate 1956 ไปดูก่อนละกัน รับแลกเหมือนกันครับ

*** Spec อเมริกาแท้ๆ
    *** มีของเกือบครบขาดแค่ครอบกะโหลกเครื่อง, เลนส์ไฟหน้า และสวิตซ์
    [แบ่งของจากเพื่อนผมได้ครับ แต่ที่ผมไม่มี]
    *** รางอลูตามสเปคเมกา
    *** โลโก้ Allstate มีครบหน้า-หลัง
    *** สีดำด้านพ่นทับสีจริง ปัดกระดาษทรายเบอร์ละเอียดออกได้
    *** ทรงดีตามรูป ไม่บิด ไม่งอ และไม่ผุ
    *** เครื่องเคยติดแต่ผมยกลงแล้วไม่มีเวลาทำเลยยกขึ้นไว้เ หมือนเดิม

แลกครับ CL 400
    หรืออยากซื้อก็ได้ครับ ผมไม่ปัญหาอยู่แล้ว PM มาเลย เบื่อแนวนี้แล้ว อยากเปลี่ยนบ้าง

รถแท้แน่นอนครับ เพราะไม่รู้ว่าจะเล่นรถแปลงทำไม แฮนด์แป๊ปตัวนี้มันไม่ได้หายากขนาดนั้น มีเยอะแยะครับ ดูจากรูปที่เห็นตามสภาพคิดว่าไม่น่าจะมีใครปลอมให้เก ่า และเน่าแบบนี้มั้งครับ =) ง่ายๆนะครับ ผมไม่รับจอง ไม่รับมัดจำ มาดูรถถ้าไม่แท้ก็ไม่ต้องซื้อ แค่นั้นเอง

รูป รูป      

ขอบคุณ
    0
    0

มาตรฐาน ไมล์เก่าๆ

ยางกรอบหมดแล้วครับ
    รับรองเก่าจริง

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ babank อ่านข้อความ
    สอบถามว่าเห็นในรูปมีแลมด้วยนะคับ มีแลมไรขายบ้างคับ
    ขอบคุณมากคับ
    รถล็อตนี้กระจัดกระจายไปหมดแล้วครับ แลมที่มีขายก็มี Model C สภาพแห้ง แต่ยังไม่ได้ทำนะครับ

ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มารชมพู อ่านข้อความ
    แลก cb650 ไหมครับ
    มันใหญ่ไปอ่ะครับ

ขอบคุณมากครับ

Bookmarks