[ ขาย ] ด่วน ! +++ ขาย vespa 62 มีทะเบียนแท้โอนได้ 100% +++ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ด่วน ! +++ ขาย vespa 62 มีทะเบียนแท้โอนได้ 100% +++

Member
    ขอบคุณ
    0

ก่อนอื่นเลย ต้องขอบคุณผู้รู้..... “แฟนพันธุ์แท้เรื่อง Vespa” มากนะคับ ที่ทำหั้ยรู้ว่า รถแท้ไม่แท้ ต้องมี "ดาว"

(การที่เราจะเลือกซื้อของสักอย่าง มันต้องเกิดจากความพึงพอใจก่อนที่จะตัดสินใจเลือกซื้ อ ถ้าคุณไม่ซื้อ ไม่ชอบ ไม่พึงพอใจ คุณก็เงียบไปก็ได้นิ่คับ ไม่ใช่มาPost ข้อความโจมตีกะทู้คนอื่นเค้าแบบนี้ ก่อนสมัครสมาชิกกฎกติกาของWEBเค้าก็บอกอยู่นิ่คับว่า ห้าม Post ข้อความโจมตีกะทู้คนอื่น แสดงว่าคุณไม่ได้อ่านกฎกติกาข้อนั้นนิคับ ผมจะบอกหั้ยคับ กฎกติกามารยาท – ข้อบังคับ - 4. ห้าม Post ข้อความโจมตี ดูหมิ่น หรือกล่าวร้ายผู้หนึ่งผู้ใด ในทางเสียหาย ทางเวบจะไม่พิสูจน์หรือตรวจสอบ ว่าผิดหรือถูก โดยจะลบออกทันที )

*ปล.ถึงรถผมจะไม่มีดาวสักดวง แต่ที่แน่ๆ ผมขับรถไปไหน ผมสบายใจ ไม่ต้องกังวลเรื่องตำรวจคับ เพราะรถผมทะเบียนแท้ถูกต้องตามกฎหมายคับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jon500 อ่านข้อความ
    555 รถแท้ไม่มีดาวครับ 555 แท้ไม่จริงครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kuiiscooter อ่านข้อความ
    ครับๆ ใช่ ไมมันไม่มีดาวอะครับตรงเลขเครื่องกับตัวถัง

หรือรุ่นนี้มันไม่มี ผิดถูกไงขอโทษที
    ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันอ่ะคับ ว่าทำไมไม่มี แต่ที่แน่ๆที่ผมทราบ คือ มี"ดาว" หรือ ไม่มี"ดาว" ผมครอบครองมันถูกต้องตามกฎหมายอ่ะคับ

และที่สำคัญ ผม"รัก" vespa ผมไม่ได้ "รัก" มันตรงที่มี "ดาว"หรือ ไม่มี "ดาว"

ผม "รัก" และ "ชอบ" มัน ตรง มันเป็น vespaaaaaaaaaa คับ

ขอบคุณมากคับ สำหรับความรู้ใหม่

kuiiscooter's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีเวลาไปหาเมียน้อย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ opalmanxx อ่านข้อความ
    เขาบอกว่าทะเบียนแท้นิครับ ไม่ได้บอกว่ารถแท้

อ๋อ รับทราบแล้วครับ.....ตกลงทะเบียนแท้ ...ขอบคุณนะครับ
    scooter

kuiiscooter's Avatar
    สถานที่
    ไม่มีเวลาไปหาเมียน้อย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kummalor อ่านข้อความ
    ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันอ่ะคับ ว่าทำไมไม่มี แต่ที่แน่ๆที่ผมทราบ คือ มี"ดาว" หรือ ไม่มี"ดาว" ผมครอบครองมันถูกต้องตามกฎหมายอ่ะคับ

และที่สำคัญ ผม"รัก" vespa ผมไม่ได้ "รัก" มันตรงที่มี "ดาว"หรือ ไม่มี "ดาว"

ผม "รัก" และ "ชอบ" มัน ตรง มันเป็น vespaaaaaaaaaa คับ

ขอบคุณมากคับ สำหรับความรู้ใหม่

ครับๆ คุณ kummalor ผมไม่ได้มีเจตนาที่จะไปในทางลบหลู่กระทู้คุณแต่ใดๆ ขอโทษนะครับ ถ้าคำถามของผมไปกระทบทางความรู้สึก รถสวยดีครับ อย่างที่คุณบอกไม่ได้รักกันตรงที่มีหรือไม่มีดาว ไงก้อย่าโกรธกันนะ เพื่อนกันๆ
    scooter

Bookmarks