Scooter ride out to wat prabat nampu

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: Scooter ride out to wat prabat nampu

Senior Member INDUBAI8's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Scooter ride out to wat prabat nampu

งาน “ รวมพลคนสกูตเตอร์ ครั้งที่ 1 ”
    “ Scooter ride out to wat prabat nampu”
    วัตถุประสงค์ เพื่อ บริจาคเงินสมทบทุน วัดพระบาท น้ำพุ จังหวัด ลพบุรี

เรียน เชิญ เพื่อน ๆ น้อง ๆ สกูตเตอร์ และผู้เกี่ยวข้อง ร่วมงาน ทำบุญบริจาค เงิน และสิ่งของ ให้กับวัด พระบาท น้ำพุ จังหวัด ลพบุรี
    ในวันที่ 23 มกราคม 2554 บริจาคในนาม thai scooter Jamboree โดยรูปแบบ จะเป็นการ รวมตัวกันขับรถเป็นคาราวาน สกูตเตอร์เดินทาง บนถนนมิตรภาพ เพื่อมุ่งสู่ วัดพระบาทน้ำพุ
    และทำการ บริจาค เงินและสิ่งของ ซึ่งขณะนี้ เพื่อน ๆ หลายกลุ่ม ได้ตอบรับเข้าร่วม งานแล้ว บางส่วน รบกวน แจ้งยอด เพื่อจัดทำของที่ ระลึก

กำหนด การ

23 มกราคม 2554
    08.00 น . - ออก ปั๊ม เอสโซ่ยักษ์ รังสิต มีรถตำรวจนำ ตลอดทาง ( เรียงสอง ตลอดทาง)
    10.00 น - ปั๊ม ปตท บายพาส สระบุรี พักผ่อน เติม น้ำมัน
    11.30 น - วัดพระบาท น้ำ พุ บริจาคเงิน และสิ่งของ
    - เลี้ญงอาหารกลางวันผู้ป่วย hiv
    กิจกรรม ประมูล อะไหล่ เวสป้า แลม และ อื่น ๆ
    13.30 เดินทางกลับ กทม
    ประสานงาน : มอริส 0811743088
    น้าหงัด : 0859786675
    ตั้ม ลพบุรี 085177335

รูป รูป  

Senior Member
    สถานที่
    คนใช้แรงงาน
    ขอบคุณ
    0

เจอกันครับผม รังสิต ..
    ..........................รังสิต.................. ...................................

Senior Member INDUBAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่น้องรังสิตท่านใดประสงค์จะไปทำบุญด้วยกันที่วัดพร ะบาทน้ำพุ และอาจแวะไปน้ำตกกันต่อ เชิญรวมตัวกันวันที่23 มค 2554 เวลา 7.00 น. ที่หน้าสนามฟุตบอล sky kick คลอง2 (สะพานเหลือง) .............

สนใจสอบถามได้ที่ 0852274139
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย INDUBAI : 12-01-2011 เมื่อ 22:37

Member ton8225's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รับทราบครับผม....
    เกิดเป็น"คน" คำพูดสำคัญที่สุด

ClassicColour's Avatar
    สถานที่
    classiccolours
    ขอบคุณ
    0

ถ้าไม่ติดงาน ไปแน่ครับพร้อมน้องๆที่ร้าน
    รับทำสี - ทำเครื่อง -ยิงทราย-พ่นสีฝุ่นpowder coating...... รถคลาสสิค...และอื่นๆ......ตามสั่งโทรอ้วน086-6102-930
    เราจะดูแลรักษารถของท่านเหมือนรถของเรา
    [mail]own_399@hotmail.com[/email]

ชีวิตคือการเดินทาง
    เลขที่บัญชี 441-2-20936-8 ธนาคารกสิกรไทย สาขา ย่อยคลอง2
    นาย อาจเดชา แก้วสี

Senior Member ข้าบอลลายเสือ's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มรังสิต
    ขอบคุณ
    0

อีกไม่นานล้อก็จะหมุนไปพร้อมกับความสุข
    เราใส่ใจคุณ

Senior Member
    สถานที่
    คนใช้แรงงาน
    ขอบคุณ
    0

เยื่ยมๆๆ มาสนุกด้วยกัน.................เรื่องราวดีๆๆ ...............รังสิต
    ..........................รังสิต.................. ...................................

Senior Member Valkyries_Classic's Avatar
    สถานที่
    Born To Ride
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ไปด้วยครับ...งานดีๆ แบบนี้

ผมอยากไปด้วย ตอนแรกตั้งใจว่า จะนั่งรถตู้ไปลพบุรีก่อน จองเรียบร้อยแล้ว

แต่เมื่อวานประชุมงาน ปรากฎว่า ต้องไปทำงานที่ลำปางในวันอาทิตย์ เลยอดงานนี้

ยังไงส่งใจและก็ขอให้พี่ๆ เพื่อนๆ ชาวรังสิต ขับขี่กันดีๆ ไว้งานหน้ามีอีกแล้วไม่ติดงาน

ผมไปแน่ ไม่มีรถขี่ไปก็จะนั่งรถทัวร์ตามไป...โชคดีครับ
    In Come Back...กลับมาแว้วววว

Senior Member ข้าบอลลายเสือ's Avatar
    สถานที่
    กลุ่มรังสิต
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Valkyries_Classic อ่านข้อความ
    ผมอยากไปด้วย ตอนแรกตั้งใจว่า จะนั่งรถตู้ไปลพบุรีก่อน จองเรียบร้อยแล้ว

แต่เมื่อวานประชุมงาน ปรากฎว่า ต้องไปทำงานที่ลำปางในวันอาทิตย์ เลยอดงานนี้

ยังไงส่งใจและก็ขอให้พี่ๆ เพื่อนๆ ชาวรังสิต ขับขี่กันดีๆ ไว้งานหน้ามีอีกแล้วไม่ติดงาน

ผมไปแน่ ไม่มีรถขี่ไปก็จะนั่งรถทัวร์ตามไป...โชคดีครับ
    ติมทำงาน เสร็จก็ตีรถกลัมมาเลย พรุ่งนี้ น้ำมันลงถัง ปิดเบาะ ล้อหมุน ควันออกท่อ มือบิดคันเร่ง ไปล่าความสนุก (เก็บภาพมาฝากด้วนะ)
    เราใส่ใจคุณ

Bookmarks