ถามเรื่องราเล่ย์ครับ

ชื่อกระทู้: ถามเรื่องราเล่ย์ครับ

art way's Avatar
    สถานที่
    unlimited
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน ถามเรื่องราเล่ย์ครับ

ล้อเดิม 24 มันผุ ไม่ทราบผมใส่ 26 ได้หรือไม่ครับ (เพิ่งจะเริ่ม)
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    สมเกียรติ (หรั่ง)
    โทร. 087-5126683
    e.mail: [email protected]
    บริการงานทะเบียนรถยนต์
    (ทุกพื้นที่เขตขนส่ง)
    สำหรับรถยนต์ทุกชนิดทุกประเภท รถใหม่,เก่า,รถคลาสสิค
    รับโอน-ย้ายรถเข้า,ออก-แจ้งย้ายปลายทาง-แจ้งติดตั้งแก๊ส
    แจ้งเปลี่ยนเครื่อง-แจ้งเปลี่ยนสี-แจ้งติดตั้งคอก,กะบะ,หลังคา,คอก
    แจ้งเปลี่ยนแปลงรายการต่างๆ-คัดสมุดจดทะเบียนเล่มใหม่-แจ้งเอกสารหาย
    แจ้งจอดรถชั่วคราว,ตลอดไป-แจ้งสลับเครื่อง-จดทะเบียนใหม่(รถภาษีขาดเกิน 3 ปี)
    บริการเสียภาษี(ไม่มีเล่มก็เสียได้) - พ.ร.บ. - ประกันภัย - บริการชำระภาษีรถทะเบียนระงับ-บริการรับตามเอกสารชุดโอน (บริการรับโอนทั่วประเทศ)
    รับปรึกษาปัญหาเรื่องทะเบียน (ทางเมล์ได้เลยครับ)

ไม่น่าได้นะครับ
    แต่26ใส่27 ยังพอไหว โดยไม่ใส่บังโคลนครับ
    โบ ร า ณ ข า แร งส์
    Vintage Racing

"หลังองค์พระปฏิมา มีที่ว่างเสมอ "

Bookmarks