รับซื้อ VCD/ม้วนวีดีโอ ของแท้ลิขสิทธิ์

ลายละเอียดดังนี้

Name:  12-11-53_resize.jpg
Views: 2998
Size:  112.3 KB

VCD/ม้วนวีดีโอ - หนังที่ โจวซิงฉือ แสดง (มีเรื่องไหนส่งรายละเอียดมาบอกผมเลยครับ)
VCD/ม้วนวีดีโอ - Friend Demon เพื่อนซี้ผีกัด (หนังจีน ไม่จำกัดบริษัท)
VCD - ไซอิ๋ว 95 เดี๊ยวลิงเดี๊ยวคน ภาค 1-2 (VCD บริษัท Righth Picture / APS / แมงป่อง)
VCD/ม้วนวีดีโอ - กึ๋ยย์เฉพาะชั้น 9 (VCD บริษัท Righth Picture / APS / แมงป่อง)
VCD/ม้วนวีดีโอ - คนเล็กุ๊กเทวดา (VCD บริษัท Righth Picture / แมงป่อง)
VCD/ม้วนวีดีโอ - ซิตตี้ ฮันเตอร์ ใหญ่ไม่ใหญ่ ข้าก็ใหญ่ (VCD บริษัท Righth Picture / แมงป่อง)
VCD - คืนผีเดืิอด ทุกภาค (VCD บริษัท PGM / แมงป่อง)
VCD/ม้วนวีดีโอ/DVD - Double Dragon มังกรคู่มหากาฬ พากษ์ไทย (ไม่จำกัดบริษัท)

*VCD ซอง/กล่อง ต้องเป็นแบบ สี่เหลี่ยมจตุรัส ปกอ่อน รุ่นเก่า ไม่ใช่แบบรุ่นใหม่ สี่เหลี่ยมผืนผ้า ปกแข็ง ที่ว่างขายกันตามปัจจุบัน สภาพดี อยู่ครบ*

*ม้วนวีดีโอ ต้องกล่องไม่ขาด สภาพดี อยู่ครบ*

*เรื่องซ้ำ แต่บริษัทไม่ซ้ำ ก็เอานะครับ (เพราะผมสะสมครับ)*

ถ้าสมาชิกท่านใด มีเรื่องใดเรื่องหนึ่งภายในรายละเอียดที่ผมได้กล่าวไ ว้ และอยากเมตตาผม ช่วยติดต่อผมด่วนทันทีเลยครับ

ผมไม่ได้ใช้โทรศัพท์นะครับ
กรุณาติดต่อผมทาง PM ไม่ก็ อีเมล์จะสะดวกสุดครับ (เพราะผมทำงาน ตลอด 24 ช.ม ครับ)
ที่ [email protected] ครับ

ราคาเท่าไรลองว่ามาเลยครับ อยากได้จริงๆครับ
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน