เซงจิต โดนไล่ทืบ

ชื่อกระทู้: เซงจิต โดนไล่ทืบ

Junior Member nonda01's Avatar
    สถานที่
    Freedom neverdie
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เซงจิต โดนไล่ทืบ

หวาดดีงับพี่ต้น ทำไงดีอะพี่มีคนจ้องจะงาบผมอะครับ
    ทั้งที่ผมไม่ได้ไปมีเรื่องกะใครเลยอะครับ ออกจากร้านพี่ไป มันตามกระทืบผมถึงร้านผมเลยอะครับผมอยากรู้เหมือนกัน ว่าใครเป็นคนสั่งเก็บผม ยังไงวานพี่ต้นช่วยๆสอบถามหรือสืบช่วยหน่อยนะคับ ลืมไปร้านเปงไงบ้างพี่ใกล้เสร็จยังพวกผมคงไม่กล้าเข้ าไปอีกแล้วแหละ มันจ้องจะงาบผมอีก สุดท้ายนี้ ขอให้ร้านเสร้ดเร็วๆนะครับ และขอให้มีความสุขนะครับ (สุขขี สุขขัง สขุคารัง สุกคารู) จากเด็กหน้าวัดธัญญาวาส

ลายเคงไบค์เกอร์ Tor-jx's Avatar
    สถานที่
    ลายเคงไบค์เกอร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nonda01 อ่านข้อความ
    หวาดดีงับพี่ต้น ทำไงดีอะพี่มีคนจ้องจะงาบผมอะครับ
    ทั้งที่ผมไม่ได้ไปมีเรื่องกะใครเลยอะครับ ออกจากร้านพี่ไป มันตามกระทืบผมถึงร้านผมเลยอะครับผมอยากรู้เหมือนกัน ว่าใครเป็นคนสั่งเก็บผม ยังไงวานพี่ต้นช่วยๆสอบถามหรือสืบช่วยหน่อยนะคับ ลืมไปร้านเปงไงบ้างพี่ใกล้เสร็จยังพวกผมคงไม่กล้าเข้ าไปอีกแล้วแหละ มันจ้องจะงาบผมอีก สุดท้ายนี้ ขอให้ร้านเสร้ดเร็วๆนะครับ และขอให้มีความสุขนะครับ (สุขขี สุขขัง สขุคารัง สุกคารู) จากเด็กหน้าวัดธัญญาวาส
    ไม่อยากบอกผมเปงคนบงกาญเอง 555555 สะใจ

รูป รูป  
    ผลั กัน คลับ
    by...ToR_jX110
    tor_paza@hotmail.com

Bookmarks