ขอเชิญร่วมงาน บางมู,นากคลาสสิค ไบค์ไนท์ จ.พิจิตร วันที่ 5-6 มีนาคม 2554 - หน้า 12

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงาน บางมู,นากคลาสสิค ไบค์ไนท์ จ.พิจิตร วันที่ 5-6 มีนาคม 2554

Senior Member james555's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ การหนองไผ่ อ่านข้อความ
    แล้วพบกันงานหน้านะคร๊าฟทีมงานบางมูลนาค555555555+

ครับผม

Member killergolf's Avatar
    สถานที่
    สองล้ออิสระ อุทัยธานี
    ขอบคุณ
    0

มีน้องๆบอกมาว่า พิจิตรยิงกันหรอคับ ?

ยากดีมีจนก็แค่คนขับ 2 ล้อ :)

สองล้ออิสระ อุทัยธานี

Senior Member james555's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ killergolf อ่านข้อความ
    มีน้องๆบอกมาว่า พิจิตรยิงกันหรอคับ ?
    อ่ะครับ แต่ ไม่ มีใครเป็นรัย ครับ

เขายิงขึ้นฟ้า ให้ เลิก ต่อย กันอ่ะครับ

Senior Member บอยโบราณ's Avatar
    สถานที่
    แก็งค์แมวน้ำ ชัยนาทคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

พวกเรา mc ชัยนาท ขอบคุณเพื่อนๆ staff ทุกคนครับ โดยเฉพาะพี่มลครับ
    น้ำใจใช้อย่างไงก็ใช้ไม่หมดครับ จัดครั้งหน้าเจอกันแน่นอนครับ

มีเรื่องดีๆมาเล่าให้ฟังครับพอดีวันนั้นไปถึงงานเด็ก ในกลุ่มผมคนนึงเหมือนแพ้อะไรสักอย่าง
    มีผื่นขึ้นเต็มตัวและเวียนหัวด้วยทีแลกผมก็ว่าจะแค่ไ ปขอยาเพื่อน staff มาให้กินก็พอ
    แต่พอพวกเพื่อน staff รู้โดยเฉพาะพี่มลเรียกรถมาพาเราส่งโรงพยาบาลเลยครับ เอารถไปส่งรอรับกลับ ค่าใช้จ่ายจัดการให้เสร็จ ขนาดช่วงนั้นงานยุ่งมากช่วงเย็นแล้วรถกำลังเข้างาน ขอบคุณมากครับ ครั้งหน้าเจอกันแน่นอนครับ งานดีมากเลยครับมีปัญหาบ้างนิดหน่อยแต่พวกเราชาว 2 ล้อเข้าใจครับ ถ้าผ่านมาทางชัยนาทมีอะไรให้ช่วยหรือมาเที่ยวแถวนี้โ ทรหาใด้เลยครับ 085-5428563 บอยโบราณ(mcชัยนาท)ขอบคุณอีกครั้งครับ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บอยโบราณ อ่านข้อความ
    พวกเรา mc ชัยนาท ขอบคุณเพื่อนๆ staff ทุกคนครับ โดยเฉพาะพี่มลครับ
    น้ำใจใช้อย่างไงก็ใช้ไม่หมดครับ จัดครั้งหน้าเจอกันแน่นอนครับ

มีเรื่องดีๆมาเล่าให้ฟังครับพอดีวันนั้นไปถึงงานเด็ก ในกลุ่มผมคนนึงเหมือนแพ้อะไรสักอย่าง
    มีผื่นขึ้นเต็มตัวและเวียนหัวด้วยทีแลกผมก็ว่าจะแค่ไ ปขอยาเพื่อน staff มาให้กินก็พอ
    แต่พอพวกเพื่อน staff รู้โดยเฉพาะพี่มลเรียกรถมาพาเราส่งโรงพยาบาลเลยครับ เอารถไปส่งรอรับกลับ ค่าใช้จ่ายจัดการให้เสร็จ ขนาดช่วงนั้นงานยุ่งมากช่วงเย็นแล้วรถกำลังเข้างาน ขอบคุณมากครับ ครั้งหน้าเจอกันแน่นอนครับ งานดีมากเลยครับมีปัญหาบ้างนิดหน่อยแต่พวกเราชาว 2 ล้อเข้าใจครับ ถ้าผ่านมาทางชัยนาทมีอะไรให้ช่วยหรือมาเที่ยวแถวนี้โ ทรหาใด้เลยครับ 085-5428563 บอยโบราณ(mcชัยนาท)ขอบคุณอีกครั้งครับ

ครับๆ ไม่ เป็น ไร ครับ

ไง ก็ ขอ คุณ มาก น่ะ ครับ

Bookmarks