ช่วยกันรักษาความคราสสิคหน่อยนะคับ

ชื่อกระทู้: ช่วยกันรักษาความคราสสิคหน่อยนะคับ

Senior Member e29bti's Avatar
    สถานที่
    หนองม่วงไรเดอร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วยกันรักษาความคราสสิคหน่อยนะคับ

คัดลอกมาจากกระทู้ โบราณคลับ ครับ

****คุณบอกว่า มางานบุญ"เพื่อน้อง"คุณมารวมกันด้วยใจคุณรักคลาสสิค
    เอาเงินสบทบทุนเพื่อน้อง ทำเพื่อสังคม*****
    แต่?????
    คุณ ทะเลาะวิวาทกัน ตีกัน นี่คือความ คลาสสิค เหรอ
    คุณ ขับรถเข้างาน คุณเบิ้ลเครื่อง เพื่อความคลาสสิค เหรอ
    รถของคุณ ท่อดังๆ นี่ มัน เป็นต้นแบบความคลาสสิค เหรอ
    คุณโยนขวดเหล้าคุณ ขึ้นฟ้า ให้ตกมาโดนหัวคนอื่น มันคลาสสิค เหรอ
    คุณขโมยรถคนอื่นไป มันทำให้คุณรู้สึก ว่าตนเอง หัวใจคลาสสิค เหรอ
    คุณอายุยังน้อย หนีพ่อแม่มาเที่ยว คุณคิดว่าถึงเวลาที่ทำตามใจ คลาสสิคแล้วเหรอ
    คุณอายุยังน้อย นั่งดื่มเหล้า อัดบุหรี่โชว์สาว นี่มันคลาสสิค สุดๆเลยเหรอ
    คุณผู้หญิงหนีพ่อแม่มา รักในคลาสสิค หรือหนีตามผู้ชายมา
    คุณผู้หญิง ครับบางท่านผมเห็นโชว์เนินอก บางครั้งจนเห็นหัวนม บนเวที นี่มันงานบุญของสังคมคลาสสิค นะครับ ไม่ใช่ งานจำอวด โชว์
    คุณคิดว่า คุณมางานคลาสสิค"เพื่อน้อง" หรือ คุณมาเพื่อหลี สาว
    คุณที่สับสน ว่าตนเอง ใจรักคลาสสิค หรือ ตามกระแส อยู่ลองคิดดูใหม่นะครับ

คุณคิดว่า คุณรักคลาสิค แล้วทำไมคุณถึง กลับทำให้ สังคม คลาสสิค มันแย่ลงไปเรื่อย ๆ

อ่านแล้วคิด แล้วทำตาม ทุกอย่างจะสวยงาม

Senior Member x-rider's Avatar
    สถานที่
    nong muang rider lopburi
    ขอบคุณ
    0

นายแน่มาก เห็นด้วยอย่างยิ่ง

"ไม่ได้แปลกแยก แต่ขอเลือกที่จะแตกต่าง อย่างถูกต้อง"

Member tos-os's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ใช้ๆ งานดีๆ เมื่อก่อนไม่เคยมีตีกันพอพวกแว้นๆๆมาขับคลาสสิค เเล้วมาตี กันผมว่ามันเสียทั้งวงการ

Bookmarks