++ฝาก ฝ่ายน้ำเงิน Vs ฝ่ายแดง ด้วยคับ++

ชื่อกระทู้: ++ฝาก ฝ่ายน้ำเงิน Vs ฝ่ายแดง ด้วยคับ++

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ++ฝาก ฝ่ายน้ำเงิน Vs ฝ่ายแดง ด้วยคับ++

พอดีรถพี่อีกคันเพิ่งเสร๊จ
    เลยมาถ่ายรูปร่วมกันนิดหน่อยคับผม
    ฝากด้วยนะคับ ขอบคุณคับ!!!

BangSaeN++++
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Member solid_scooter's Avatar
    สถานที่
    LamReplay
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Thumbs up

หื้อ สวยด้วยแรงด้วยครับ
    อยากได้ยางแบบนี้มั่งหาซื้อที่ไหนครับแพงอ่ะป่าวครับ
    Lam_Replay
    083-2032283

Senior Member AAA's Avatar
    สถานที่
    มุดสังหอม
    ขอบคุณ
    0

งามอย่างแรงครับ
    เราต่างก็เกิดไม่ทันกันทั้งนั้น..

Junior Member Pokumoka's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวยครับ
    ไม่สนว่าต้องใช้เวลานานแค่ไหน
    หรือมีอุปสรรค์อะไรอยู่บนเส้นทางข้างหน้า
    อยู่ที่ว่าจะไปรึเปล่า

ร้านขนมหม้อแกง แม่ละเมียดเพชรบุรีช่วงนี้มีโปรโมชั่น

• ส่งรูปคุณถ่ายรูปกับร้านแม่ละเมียดสาขาไหนก็ได้ มุมไหนก็ได้ ให้รู้ว่าคุณได้มาซื้อขนมร้านแม่ละเมียด(ถ้าถ่ายคู่ก ับตัวผมจะพิจารณาเป็น พิเศษ)

• โดยเฉพาะกลุ่มรถคราสสิคทุกชนิด และกลุ่มรถบิ๊กไบท์ทุกชนิด และกลุ่มรถช๊อปเปอร์ทุกชนิด และกลุ่มรถอื่นๆทุกชนิดทุกประเถท(รวมจักรยานด้วย) โดยในรูปควรจะมีคุณกับพร้อมรถคู่ใจด้วยก็จะพิจารณาเป ็นพิเศษ
    • จะมาเป็นกลุ่มหรือจะมาเดี๋ยวถ่ายส่งมาได้เลย รับส่วนสด 5-20%

ส่งรูปพร้อมชื่อที่อยู่ของคุณ มาที่ Email: mealamead@Hotmail.com ทางร้านจะจัดส่งบัตรส่วนลดไปให้ถึงบ้านครับ
    ตอนนี้ส่งมาได้เลื่อยๆครับยังไม่หมดเขตครับ

เวปไซต์ร้านครับ

http://doohuahin.com/A0009.html
    http://www.mealamead.com

tats11's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

Tv คันนี้ที่ยางแตกตอนแห่ งานไบค์วีคนี่นา

ผมที่จอดดูอยู่ตอนที่พี่ TV ยางแตกอะครับ

สวย + แรง ทั้ง 2 คันครับ ว่าแต่พี่อยู่บางแสนแถวไหนครับ

เผื่อว่างๆจะแวะไปชมรถสวยๆหน่อยครับ ผมอยู่แปดริ้วเองครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tats11 : 29-11-2010 เมื่อ 22:33

NongparewA's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter - Bkk
    ขอบคุณ
    0

จะเนียนไปไหนคร๊าบบบบ พี่น้อง......ฝาธนู บาดตา บาดใจ จริงๆ ^^
    คิ ด ถึ ง เ มื่ อ ไ ห ร่ ก็ โ ท ร ม า . . . 0 8 6 - 8 1 4 - 6 6 5 1

ไ ท ย พ า ณิ ช ย์ : 1 1 9 - 2 4 0 - 4 6 9 5 : ปิ ย ะ ณั ฐ . . ค ง สุ ว ร ร ณ

" เงิน...ไม่สามารถซื้อบันได เพื่อเดินขึ้นไปที่สูงได้ ถ้าสะกดคำว่า เพื่อนและมิตรภาพที่แท้จริงไม่เ​ป็น !!! "

. . . . S L I M . . S T Y L E . . S C O O T E R . . . .

Senior Member dunk64's Avatar
    สถานที่
    Lamtani gang
    ขอบคุณ
    0

งามจริงๆ...นับถือๆ
    [email protected]
    ชมรมรถโบราณจังหวัดปัตตานี
    LAMBRETTA LI 2 LAMTANI GANG
    โทร 090-1537096 บังดัน ปัตตานี
    ฮัมดัมร์ เจ๊ะแล
    ธนาคารกรุงไทย 929-0-09695-0

WE're MODS WE're LAMTANI

https://www.facebook.com/lambrettar
    [/CENTER]

[CENTER]
    ขายเสื้อยืดมือสองลายสวยๆและกระเป๋าวินเทจมือสองสวยๆ ตามลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...457&highlight=
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...502&highlight=

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tats11 อ่านข้อความ
    Tv คันนี้ที่ยางแตกตอนแห่ งานไบค์วีคนี่นา

ผมที่จอดดูอยู่ตอนที่พี่ TV ยางแตกอะครับ

สวย + แรง ทั้ง 2 คันครับ ว่าแต่พี่อยู่บางแสนแถวไหนครับ

เผื่อว่างๆจะแวะไปชมรถสวยๆหน่อยครับ ผมอยู่แปดริ้วเองครับ
    ขอบคุณทุกท่านค้าบ ขอบคุณที่จอดดูและช่วยนะคับ
    สงสารแทนเจ้าของเหมือนกัน รถเพิ่งเส็ดออกมา ดันล้นซะงั้น
    พี่น้องทุกท่านระวังหน่อยนะคับ เพราะสาเหตุที่ยางแตกมาจาก
    ศรยางในไม่แน่คับ มันคลายแล้วดันจุ๊บลมหลุดออกไป ทำให้ลมออกอย่างรวดเร๊ว
    และก้อล้มในที่สุดคับผม ฝากไว้ด้วยคับพี่น้องขอบคุณค้าบ
    ปล ผมอยู่ในตัวบางแสนนี่แหละคับ ว่างๆมาเที่ยวแล้วไว้เจอกันคับผม!!!
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Senior Member beery's Avatar
    สถานที่
    bbb
    ขอบคุณ
    0

555ก่อนจะแถวัดถนน ขอบคุณน้องเอมากๆที่ให้ความช่วยเหลือมาตลอดร่วมทั้งค นที่จอดช่วยทุกคนเลยครับ
    MY Scooter
    MY LOVE
    MY VESPA&lambretta
    อย่าให้รถดีๆมีมากกว่าเพื่อนดีๆ
    beery scooter

action_gl's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC PATTAYA
    ขอบคุณ
    0

บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดครับ
    Action.............
    GL & SPRINT V.

[email protected]
    081-6374449

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Master_Fat อ่านข้อความ
    พอดีรถพี่อีกคันเพิ่งเสร๊จ
    เลยมาถ่ายรูปร่วมกันนิดหน่อยคับผม
    ฝากด้วยนะคับ ขอบคุณคับ!!!

BangSaeN++++
    อยากมีรถสวยๆแบบนี้บ้างจัง

สถานที่
    bbb
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ
    อยากมีรถสวยๆแบบนี้บ้างจัง
    แล้วไอ้ที่มีอยู่เข้าไม่เรียกว่าสวยหล๋อพี่เก่ง

Senior Member Mutu Lam's Avatar
    สถานที่
    เทพา
    ขอบคุณ
    0

Tv 175 รุ่นเดียวกับของเราเลย
    สวยงามมากมายครับ.......
    <---------------------------------------------------------------------------------------------------->
    ติดต่อผมได้ทางอีเมล์ : [email protected]

หรือโทร 089-926-9425

เลขบัญชี 9280-3185-51 ธ.กรุงไทย(ออมทรัพย์) สาขานาทวี ชื่อบัญชี อาหาหมัด สีระโก(AHAMUD SEERAKO)

<---------- LAMBRETTA PARKING ONLY ---------->

Senior Member Immortal_rock's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

รถเบียร์นี้สวยทุกคันเลยนะ แจ่มๆๆ

สถานที่
    bbb
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Immortal_rock อ่านข้อความ
    รถเบียร์นี้สวยทุกคันเลยนะ แจ่มๆๆ
    555ไม่ขนาดนั้นหลอกพี่อาทยังมีสวยก่านนี้อีกเยอะยังไ งก็ขอบคุณครับ
    MY Scooter
    MY LOVE
    MY VESPA&lambretta
    อย่าให้รถดีๆมีมากกว่าเพื่อนดีๆ
    beery scooter

Bookmarks