รบกวนพี่ๆหน่อยครับ ร้อนใจมาก - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รบกวนพี่ๆหน่อยครับ ร้อนใจมาก

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ashira อ่านข้อความ
    ลูกชักเหรอ ?
    เห็นพี่ข้างล่างบอกเปิดฝาดำๆ นึกว่าใช้แบบผ้าปั๊ม เวกกั้ม เรียกถูกป่ะ 55+

เฟสบุ๊กได้มั๊ยครับ ผมไม่ได้ออนเอ็มฯเลย
    http://www.facebook.com/ashiraclub

พี่แซ็กครับ ซวยแล้วครับ ไปให้ช่างดู ลูกชัก 400 ไม่ใช่ 500 เจ็ท แงๆ

ร้าน********บอกเดิมๆ ถุย ร้านนี้หลายเรื่องแล้วน่ะครับ เซ็ง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jarupit อ่านข้อความ
    พี่แซ็กครับ ซวยแล้วครับ ไปให้ช่างดู ลูกชัก 400 ไม่ใช่ 500 เจ็ท แงๆ

ร้าน********บอกเดิมๆ ถุย ร้านนี้หลายเรื่องแล้วน่ะครับ เซ็ง
    ผมก็ไม่แน่ใจนะว่าของ 500 มันมีแต่เจ็ตรึป่าว หรือมีลูกชักธรรมดาด้วย
    ถ้าที่ร้านไม่รับผิดชอบก็คงต้องใช้ไปแหละครับ

ลูกชักธรรมดาอาจจะไม่แรงปู๊ดป๊าด แต่ก็ประหยัดดีนะ
    ไม่ก็หา cr ซักลูกเผื่ออยากแรงครับ :)
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ashira อ่านข้อความ
    ผมก็ไม่แน่ใจนะว่าของ 500 มันมีแต่เจ็ตรึป่าว หรือมีลูกชักธรรมดาด้วย
    ถ้าที่ร้านไม่รับผิดชอบก็คงต้องใช้ไปแหละครับ

ลูกชักธรรมดาอาจจะไม่แรงปู๊ดป๊าด แต่ก็ประหยัดดีนะ
    ไม่ก็หา cr ซักลูกเผื่ออยากแรงครับ :)
    .

มันมีปัญหาตรงที่ว่า คาร์บูลูกนี้ไม่ค่อยดีแล้วด้วยย

แล้วล้างจูนใหม่ก็เป็นเหมือนเดิม แงๆ

Bookmarks