ทริป งานกลุ่มแดนสยาม คลาสสิค คลีบ # 1 (สวนผึ้ง ราชบุรี) 27ธ.ค.53

ชื่อกระทู้: ทริป งานกลุ่มแดนสยาม คลาสสิค คลีบ # 1 (สวนผึ้ง ราชบุรี) 27ธ.ค.53

สาวก ราชดำเนิน ake พัฒนาการ's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnern classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทริป งานกลุ่มแดนสยาม คลาสสิค คลีบ # 1 (สวนผึ้ง ราชบุรี) 27ธ.ค.53

งานร่วมทำบุญบริจาคของเล็กๆแต่มากไปด้วยน้ำใจ ชาวคลาสสิค

น้ำมันหมดเช่นเคย นายแปะ รถเก่าคลองเตย (ไม่ใช่เด็กแว้น)

ทางเข้าโรงเรียน

กิจกรรมต่างๆ เช่น ชักเย้อ ฯลฯ

น้องๆนักเรียน ร่วม 300 คน

ชาวเราคลาสสิค ร่วมลงสนาม สรุปผล แพ้น้องๆผู้หญิงไป 2 เกมส์รวด

มอบรางวัลน้องที่ชนะ

จากนั้นก็ได้เวลามาแยก ลูกโปร่ง (เยอะจริงๆไม่ไหว)

เอาดาบไปฟันเล่นกันก่อนนะครับ

ว่าไงว่ะเหนื่อยมากเลยดิ

ตัวแทนชาวคลาสสิค ร่วมบริจาคของ

ประธานกล่าวเปิดงาน

อิ่มอก อิ่มใจ ไปเลยใช่มั้ยเด็กน้อย (อนาคตขอลชาติ)

พี่จอย ประธานกลุ่มแดนสยามที่จัดงานทำบุญในครั้งนี้

อาร์ท ราชบุรี ต้องขอขอบคุณที่ช่วยน้ำทาง และ เนื้อ อร่อยๆให้พวกเรา

พี่เอ๊ ประธาน กลุ่มสัปรถปราณ

ประธานรถเก่าคลองเตย นายแปะ (มาให้ได้ประโยชน์บ้างนะเพื่อน)?????????

(ประธาน) เอย!!!!!!ตัวแทน no war นายนิว

ตัวแทน ราชดำเนิน

น่ารักกันจริง ๆ เลย

ต้องขอขอบคุณพี่จอย แดนสยามที่ได้จัดงานดีๆและได้ชวนพวกเราไปร่วมงาน

และ อาร์ท กลุ่มราชบุรีที่นำทาง
    แปะ คลองเตยที่น้ำมันหมด
    พี่จอมที่ งง ตกหลุม ร่วมชตา มากับพวกเรา
    นิว no war ที่ได้จัดสูตรเหล้าให้ได้ชิมกัน
    กลอฟ์ + โอ๋ที่ได้ลางานไปร่วมกิจกรรม
    แคมป์ รถเฒ่า เมืองแพร่ ที่ร่วมเดินทาง มายิ้ม ตลอดการเดินทาง
    นายแชมป์ ราขดำเนิน สำหรับ ข้าวสาร และขออื่นๆ
    เบียร์ เครื่องเดิมที่ไม่ค่อยได้เติมน้ำมัน (ประหยัดจริงๆ)
    พี่แจ๊ค เชี้ยนหมาก ที่ดูแล เปิด Reggae ให้ฟัง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ake พัฒนาการ : 30-11-2010 เมื่อ 16:22

โอ..ราชดำเนิน..เธอสวยเหลือเกิน..ดำเนินของพี่
    ธ.กรุงไท 082-0-32581-3 สาขาหัวตะเข้ (ลาดกระบัง)
    โทร.080-083-0569 1-2 call , 089-135-9092 true

Senior Member รถเต่าเมืองแป้'s Avatar
    สถานที่
    รถเฒ่าเมืองแป้
    ขอบคุณ
    0

อิ่มบุญกันทั่วหน้า อ่ะดิ

ยอดเยี่ยม ครับ
    ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    081-7967656
    คิดคลาสสิค ทำคลาสสิค คบคลาสสิค ชีวิตมีแต่คลาสสิค
    พวกเรา คือ ผีเสื้อแห่งท้องถนน
    บอร์ด กลุ่มรถเฒ่าเมืองแป้

ลุงขี้เมี้ยง's Avatar
    สถานที่
    CLASSIC BIKE PHRAE & AMIGO CAFE' & หนอนกินใบ คลาสสิก คลับ
    ขอบคุณ
    31
    Blog Entries
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ake พัฒนาการ อ่านข้อความ
    งานร่วมทำบุญบริจาคของเล็กๆแต่มากไปด้วยน้ำใจ ชาวคลาสสิค

น้ำมันหมดเช่นเคย นายแปะ รถเก่าคลองเตย (ไม่ใช่เด็กแว้น)

กิจกรรมต่างๆ เช่น ชักเย้อ ฯลฯ

น้องๆนักเรียน ร่วม 300 คน

ชาวเราคลาสสิค ร่วมลงสนาม สรุปผล แพ้น้องๆผู้หญิงไป 2 เกมส์รวด

มอบรางวัลน้องที่ชนะ

จากนั้นก็ได้เวลามาแยก ลูกโปร่ง (เยอะจริงๆไม่ไหว)

เอาดาบไปฟันเล่นกันก่อนนะครับ

ว่าไงว่ะเหนื่อยมากเลยดิ

ตัวแทนชาวคลาสสิค ร่วมบริจาคของ

ประธานกล่าวเปิดงาน

อิ่มอก อิ่มใจ ไปเลยใช่มั้ยเด็กน้อย (อนาคตขอลชาติ)

พี่จอย ประธานกลุ่มแดนสยามที่จัดงานทำบุญในครั้งนี้

อาร์ท ราชบุรี ต้องขอขอบคุณที่ช่วยน้ำทาง และ เนื้อ อร่อยๆให้พวกเรา

พี่เอ๊ ประธาน กลุ่มสัปรถปราณ

ประธานรถเก่าคลองเตย นายแปะ (มาให้ได้ประโยชน์บ้างนะเพื่อน)?????????

(ประธาน) เอย!!!!!!ตัวแทน no war นายนิว

ตัวแทน ราชดำเนิน

น่ารักกันจริง ๆ เลย

ต้องขอขอบคุณพี่จอย แดนสยามที่ได้จัดงานดีๆและได้ชวนพวกเราไปร่วมงาน

และ อาร์ท กลุ่มราชบุรีที่นำทาง
    แปะ คลองเตยที่น้ำมันหมด
    พี่จอมที่ งง ตกหลุม ร่วมชตา มากับพวกเรา
    นิว no war ที่ได้จัดสูตรเหล้าให้ได้ชิมกัน
    กลอฟ์ + โอ๋ที่ได้ลางานไปร่วมกิจกรรม
    แคมป์ รถเฒ่า เมืองแพร่ ที่ร่วมเดินทาง มายิ้ม ตลอดการเดินทาง
    นายแชมป์ ราขดำเนิน สำหรับ ข้าวสาร และขออื่นๆ
    เบียร์ เครื่องเดิมที่ไม่ค่อยได้เติมน้ำมัน (ประหยัดจริงๆ)
    พี่แจ๊ค เชี้ยนหมาก ที่ดูแล เปิด Reggae ให้ฟัง
    มันจริงๆครับ
    ช ม ร ม ร ถ เ ฒ่ า เ มื อ ง แ ป้
    2 5 4 7
    ส า ย ก รุ ง เ ท พ
    แนะนำ : สถานที่ท่องเที่ยว บ้านรถเฒ่าเมืองแป้ Mini Museum&Homestay จ.แพร่

Junior Member i-namtan's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnern
    ขอบคุณ
    0

เยี่ยมเลย ขะ
    SRIRAJAH ROCKERS

คนรักษ์ของเก่า's Avatar
    สถานที่
    ราชดำเนิน คลาสสิค คลับ
    ขอบคุณ
    0

เสียดายไม่ได้ไป.........
    นายชิงชัย ศรีประไพ
    ธ.กรุงเทพ เลขบัญชี 2120749284 สาขาอินทรารักษ์
    สอบถามหรือสั่งของ 080-5933553 แชมป์
    ***หมายเหตุ ของที่สั่งไว้จะส่งทุกวันพุธ***
    หรือดูของได้ที่

เจอกันยิ้มให้ ทักทายกัน รถคุณพังกูยันให้

พริ้วไม่ไหว คลาสสิคคลับ aon182's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถเก่าคลองเตย
    ขอบคุณ
    0

มีทริปไหนบ้างที่แป๊ะคลองเตยน้ำมันไม่หมด 55555+

Senior Member
    สถานที่
    The Young Classic
    ขอบคุณ
    0

555+
    ไปกันได้เพราะยำเนื้อรสเด็ดนี้เอง 55555

Bookmarks