ถาม คณะกรรมการทุกท่าน ในสาขา ประเภท Mods(งานMBK) - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ถาม คณะกรรมการทุกท่าน ในสาขา ประเภท Mods(งานMBK)

พี่รักฝนน่ะ sukreb's Avatar
    สถานที่
    Outlaw
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงคุณขี้คุย

อย่าพยายามทำตัวเป็นคนกวน...ออย่างนี้ครับ ถ้าคุณแน่จริงคุณใช้ชื่อนี้ให้ตลอดแล้วกันน่ะครับ แสดงความกล้าหน่อยครับ อย่าทำเหมือน ตัวเมียครับผม ผมอยากจะเห็นรถของคุณจังครับ คุณขี้คุย เอารถของคุณมาลงให้ชมหน่อยครับ พวกผมจะได้วิจารกันบ้างครับ คราวหน้าเปลี่ยนจาก"ขี้คุย" เป็น "ตัวเมีย" ดีกว่าครับ จากผมบอมบ์ ลูกนายพันครับ

Senior Member lammania003's Avatar
    สถานที่
    LAMMANIA LAMBRETTA GANG
    ขอบคุณ
    0

Lightbulb

ขอบคุณสำหรับ ข้อความที่ให้กำลังใจทุกกระทู้ ครับ...
    และ ที่เข้าใจคำถาม.. ในบอร์ด ...

"ทหารใหม่......ตรงหน้า...ระวัง....วัทยาวุธ..."

ผมพูดถึงเรื่องการให้คะแนนการตัดสิน...
    และ การตัดสินคะแนน ว่าควรจะเป็นไง
    (ขี้คุย)....คนที่ไม่ เข้าใจ ในคำถามก็ช่วยย้อนไปดูหน่อยนะว่าผมถามว่าอะไร
    ..

**สำหรับ ผู้ที่ใช้ชื่อ "ขี้คุย" ถ้ามีปัญหาไร ก็โทรหาผมได้ ตัวผม และ เบอร์ผมหาไม่ยาก**
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lammania003 : 13-12-2006 เมื่อ 16:32
    สมาคม Lambretta Mods!!! แห่งสยามประเทศ
    เราไม่ได้เป็น Mods!!! อุดมการ แต่เราเป็น Mods!!! โชว์หญิง
    ขี่แลมเหมือนขี่เมีย เพราะ ขี่เมียเหมือนขี่แลม
    ..........วามจริงที่ผมขี่แลมเบร็ตต้าก็เพราะ า ..............แลมเบร็ตต้าทั้ง าวและทั้งใหญ่ (สาวๆคงจะชอบ)
    รถ แรงแต่คนไม่แรง ขี่ไป ไง..ก็ไม่แรง- เงินน่ะซื้อรถผมไม่ได้หรอก(เงินน้อยๆ)
    [**การที่จะว่าแก็งคนอื่นนั้น ระบบรากฟันคุณต้องแข็งแรง**
    แก๊งแลม ที่เฟี้ยว!!ที่สุดในเอเชียตะวันออกเฉียงใต้(อิอิ.โม้ )
    L A M M A N I A
    -- 003 --

L I 125 ser 2 YAMAHA TW200 รถถัง M 41 A3
    ส่วนตัว
    boylammania@hotmail.com
    http://www.myspace.com/boylammania
    http://lammania003.hi5.com
    hi5 กลุ่ม
    ** http://lammanialambrettagang.hi5.com **

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

มีข้อมูลมานำเสนอครับ.........

Record Type: IP Address
    Cached Whois: Cached today
    IP Location: Thailand - Krung Thep Mahanakhon - Bangkok - Adsl Bb Huawei (truehisp)
    Reverse DNS: ppp-58.10.90.76.revip2.asianet.co.th

inetnum: 58.10.0.0 - 58.10.255.255
    netname: TRUENET
    descr: ADSL BB TRUELOCAL
    country: TH
    admin-c: TIA6-AP
    tech-c: TIA6-AP
    status: ASSIGNED NON-PORTABLE
    mnt-by: MAINT-AP-TRUEINTERNET
    changed: 20061124
    source: APNIC

role: TRUE IP ADMINISTRATION

country: TH
    phone: +662 6411800
    fax-no: +662 6421557
    e-mail:
    trouble:
    admin-c: LK251-AP
    admin-c: WP1-AP
    tech-c: PY184-AP
    tech-c: RT271-AP
    nic-hdl: TIA6-AP
    notify:
    changed: 20061206
    mnt-by: MAINT-AP-TRUEINTERNET
    source: APNIC

ปล. ไม่ได้อยากให้พวกนักเลงคีบอร์ด(ขอยืมคำจากคุณหนุ่มหั วฟู) มาทำแบบนี้ครับ คอเดียวกันแท้ มีอะไรก็เปิดเผยตัวด้วยครับ ไม่ใช่ มัวแต่มุดหัวอยู่ในผ้าถุง...

ปล.ข้อมูลนี้อาจไม่ถูกต้องร้อยเปอร์เซ็นต์ โปรดใช้วิจารญาณในการชม แต่ผมว่าอยู่ใน กทม.ชัวร์
    หรือถ้าอยากจะตรวจสอบข้อมูล ลองไปสถานที่ข้างต้นแล้วลองโพสแล้วเช็คไอพีดูว่าตรงห รือไม่..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Java_K.U. : 14-12-2006 เมื่อ 10:32
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

webmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    312
    Blog Entries
    8

คาดว่า คณะกรรมการ คงไม่ได้เข้ามาอ่าน หรือใช้งานเวบนี้ หรอกครับ

Thaiscooter.com ก็แบบนี้แหละ อยากจะประกาศอะไร ก็มาลง ผู้จัดงานจะบอกเจ้าบ้านสักคำก็ไม่มี งานแต่ละงานที่ประชาสัมพันธ์ให้ เวบนี้ไม่เคยได้เครดิต แถมเสร็จสิ้นงานแล้ว ยังทิ้งข้อสงสัย และความไม่เข้าใจในการประกวดไว้อีก คราวต่อไป ถ้าไม่มีการบอกกล่าวกัน จะถือว่าผมใจดำไม่ได้นะ

ผมเคยลงไว้ในกระทู้หนึ่งว่า .. การประกาศข่าวใดๆ ควรแจ้งให้ผม ซึ่งเป็นเจ้าของเวบ ทราบก่อน เพราะมีตัวอย่างเช่น ตลาดสามยอด แต่ก่อนจะจัดประกวดรถ มีคนมาโพสอย่างดี มีกำหนดการ (แต่ผมลบออกไปก่อนถือว่าไม่บอกกล่าวกัน) พอถึงวันประกวดจริงๆ งานกลับไม่มีซะงั้น ถ้าผมไม่ลบ มีคนไปงาน ก็คงพูดกันว่า เอาข่าวมาจากเวบนี้ แต่งานกลับไม่มี แล้วใครล่ะที่มั่ว

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ webmaster อ่านข้อความ
    คาดว่า คณะกรรมการ คงไม่ได้เข้ามาอ่าน หรือใช้งานเวบนี้ หรอกครับ

Thaiscooter.com ก็แบบนี้แหละ อยากจะประกาศอะไร ก็มาลง ผู้จัดงานจะบอกเจ้าบ้านสักคำก็ไม่มี งานแต่ละงานที่ประชาสัมพันธ์ให้ เวบนี้ไม่เคยได้เครดิต แถมเสร็จสิ้นงานแล้ว ยังทิ้งข้อสงสัย และความไม่เข้าใจในการประกวดไว้อีก คราวต่อไป ถ้าไม่มีการบอกกล่าวกัน จะถือว่าผมใจดำไม่ได้นะ

ผมเคยลงไว้ในกระทู้หนึ่งว่า .. การประกาศข่าวใดๆ ควรแจ้งให้ผม ซึ่งเป็นเจ้าของเวบ ทราบก่อน เพราะมีตัวอย่างเช่น ตลาดสามยอด แต่ก่อนจะจัดประกวดรถ มีคนมาโพสอย่างดี มีกำหนดการ (แต่ผมลบออกไปก่อนถือว่าไม่บอกกล่าวกัน) พอถึงวันประกวดจริงๆ งานกลับไม่มีซะงั้น ถ้าผมไม่ลบ มีคนไปงาน ก็คงพูดกันว่า เอาข่าวมาจากเวบนี้ แต่งานกลับไม่มี แล้วใครล่ะที่มั่ว
    ก็จริงนะครับ
    ส่วนใหญ่ คนที่จัดงาน ก็เปนรุ่นใหญ่อาวุโสแล้ว เค้าจะไม่ค่อยเข้ามาเล่นเน็ตกัน
    อย่างเจ๊อ่ะ ท่านก็คงไม่เข้า มาโพสบอกงานของท่านเปนแน่(ขอโทษเจ๊นะครับ ที่นำมากล่าวอ้าง)

ก็คงจะมีพี่ๆน้องๆในวงการเนี้ยะแหละ มาโพส มาบอกๆต่อๆกันไป

แต่ก็นะ
    ในประเทศไทย ณ ตอนนี้
    เชื่อได้ว่า www.thaiscooter.com
    เปนเว็บที่คนวงการ scooter ใช้กันมากที่สุด
    หรือเปนเว็บเดียวที่เหล่าชาวแก็งค์ใช้สื่อสารถึงกันแ ละกันครับ

อะไร เปนยังไง คนในวงการ รู้อยู่แก่ใจครับ

"ปิดทองหลังพระ"
    คำสอนของพ่อหลวงครับ
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

hooie's Avatar
    สถานที่
    รักตู๊ดดด Scooter-Club
    ขอบคุณ
    0

พูดอีก ก็ถูกอีก

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

ผมช่วย คลิก โฆษณาให้ 1 ที ครับ สนับสนุนเวปครับ.....

LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..