ชาว Px Club มารายงานตัวหน่อย - หน้า 14

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 42 หน้า แรกแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ชาว Px Club มารายงานตัวหน่อย

AOSTINPOWER บ้านแฮด.....ล้อเล็ก's Avatar
    สถานที่
    Ban had scooter gang 02
    ขอบคุณ
    0

ผม อ๊อดครับ..ขับ px 150 e อยู่กลุ่มบ้านแฮด พึ่งซื้อมาขับได้ไม่กี่อาทิตย์ครับ

ts23 เสียดายไม่ได้ไปงาน px เลย ทำงานแล้วก็ทำงาน ....เยอะๆมาก

ลาบหมู...อีกแล้ว ลาบหมู...อีกแล้ว's Avatar
    สถานที่
    udonthani scooter club.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ลาบหมู...แซ่บหลายเด้อ

ไม่ทราบว่า...กระผมจะขอสมัครเป็นสมาชิกน้องใหม่ของ PX club ได้รึเปล่าครับ...

ยังต้องขอรบกวนท่านผู้นำด้วยนะครับ...

ฝากเนื้อฝากตัวด้วย...ไม่รู้ว่าจะอนุญาตรึเปล่า...ฝา กไว้ก่อนหล่ะ...

อิอิอิอิอิ...เป็นน้องใหม่นะครับ...ได้มั๊ย

ชื่อ...อ้อน...ครับ

อยู่ จ.อุดรธานี ...ขับ p200e ครับ... ตอนนี้ติด sidecar

อาชีพหลัก...ขายลาบหมูครับ

งานอดิเรก...ขายลาบหมูครับ

ว่าง ๆ ก็...ขายลาบหมูครับ

ยังงัยก็ช่วยพิจารณาด้วยนะครับ

"ถ้ารถมันติดแล้ว...ยังงัย มันก็ไม่ดับ
    แต่ถ้ารถมันดับแล้ว...ยังงัยมันก็ไม่ติด"
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    "ถึงขับรถเทพ คนขับเหรี้ย...ยังงัยก็เหรี้ยเหมือนเดิม"

"อ้อน ลาบหมู"

สนใจติดต่อ udscooterclub2010@hotmail.com

Senior Member oldschool_cm's Avatar
    สถานที่
    ..ไว้ลา.ย $ M.m..
    ขอบคุณ
    0

ชื่อ กอล์ฟ คับ อยู่ ไว้ลาย เชียงราย

ฝาก เนื้อ ตัว ด้วย เน้อ จ้าว ห้าๆๆๆ
    WHITE LINE-scooter

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลาบหมู...อีกแล้ว อ่านข้อความ
    ไม่ทราบว่า...กระผมจะขอสมัครเป็นสมาชิกน้องใหม่ของ PX club ได้รึเปล่าครับ...

ยังต้องขอรบกวนท่านผู้นำด้วยนะครับ...

ฝากเนื้อฝากตัวด้วย...ไม่รู้ว่าจะอนุญาตรึเปล่า...ฝา กไว้ก่อนหล่ะ...

อิอิอิอิอิ...เป็นน้องใหม่นะครับ...ได้มั๊ย

อยู่ จ.อุดรธานี ...ขับ p200e ครับ... ตอนนี้ติด sidecar

ถ้าพี่อ้อนจะเข้ามาใหม่ไม่ยากเลยครับ

พี่อ้อนก็แจกลาปหมูแล้วส่ง ems ทุกคนในสมาชิก px club ครับ

แค่นี้ก็ได้เป็นสมาชิกแล้วครับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Member CKY TEAM's Avatar
    สถานที่
    C.K.Y BECOBEL RACINGTEAM SAIBURI
    ขอบคุณ
    0

อั๊ต ครับทีมงานสายบุรี (ปัตตานี)
    80% เพื่อรถ 20% เพื่อคุณ (สุดสวย)

BEY_CO_BEL RACING TEAM C.K.Y.

ลาบหมู...อีกแล้ว ลาบหมู...อีกแล้ว's Avatar
    สถานที่
    udonthani scooter club.
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    ถ้าพี่อ้อนจะเข้ามาใหม่ไม่ยากเลยครับ

พี่อ้อนก็แจกลาปหมูแล้วส่ง ems ทุกคนในสมาชิก px club ครับ

แค่นี้ก็ได้เป็นสมาชิกแล้วครับ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    โอ้วววววววววววว....แล้วสมาชิก PX club มีกันกี่คนหล่ะเนี๊ยะ

ลาบหมูทั้งร้าน...จะพอมั๊ยเนี๊ยะ...

ซวยเลยตรู...

มีทางที่ง่ายและประหยัดกว่านี้มั๊ยเนี๊ยะ...หุหุหุหุ หุหุ

"ถ้ารถมันติดแล้ว...ยังงัย มันก็ไม่ดับ
    แต่ถ้ารถมันดับแล้ว...ยังงัยมันก็ไม่ติด"
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    "ถึงขับรถเทพ คนขับเหรี้ย...ยังงัยก็เหรี้ยเหมือนเดิม"

"อ้อน ลาบหมู"

สนใจติดต่อ udscooterclub2010@hotmail.com

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลาบหมู...อีกแล้ว อ่านข้อความ
    โอ้วววววววววววว....แล้วสมาชิก PX club มีกันกี่คนหล่ะเนี๊ยะ

ลาบหมูทั้งร้าน...จะพอมั๊ยเนี๊ยะ...

ซวยเลยตรู...

มีทางที่ง่ายและประหยัดกว่านี้มั๊ยเนี๊ยะ...หุหุหุหุ หุหุ
    พี่อ้อนดูง่ายๆเลยว่าวันนั้นไปกันเยอะขนาดไหน นี่ขนาดยังมาไม่ครบะครับถ้ามาทั้งคลับพี่อ้อนเตรียมต ัว

ปิดร้านขายอย่างอื่นแทนเลยละ ฮ่าๆ ล้อเล่นน๊าก๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

แต่ผมยังสงสัยอยู่ดีพี่ขายจิงๆหรอ หุหุ ts23

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

อายุ อานาม ก็มากแล้วนะพี่ ไม่ต้องฝากเนื้อฝากตัวอะไรมากครับพี่ ขอแจ่มๆสักคนในการดูแลของพี่ ก็พอครับพี่อ้อน 555
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

Junior Member จอมมารบู's Avatar
    สถานที่
    นักบิดอิสระ- PX club Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 150e

ชื่อ เหน่งครับ น้องชาย เต้ง หัวเหลีย่ม

ขี่150e สีmidnight blues อยู่บ้านเดียวกันคับ แต่เต้งมันติดสาวไปอยุ่

ในเมืองไม่ค่อยได้เล่น ผมเลยจัดแทนมันก่อน หุ หุ

ฝากตัว ใหญ่ๆคนนี้ด้วยนะครับ ปล.บ้านแฮดเปลี่ยนเป็นPXกันหมดแล้ว555+

รูป รูป  

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ จอมมารบู อ่านข้อความ
    ชื่อ เหน่งครับ น้องชาย เต้ง หัวเหลีย่ม

ขี่150e สีmidnight blues อยู่บ้านเดียวกันคับ แต่เต้งมันติดสาวไปอยุ่

ในเมืองไม่ค่อยได้เล่น ผมเลยจัดแทนมันก่อน หุ หุ

ฝากตัว ใหญ่ๆคนนี้ด้วยนะครับ ปล.บ้านแฮดเปลี่ยนเป็นPXกันหมดแล้ว555+
    ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้าน px ครับ สีสวยๆๆ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับเพิ่งหัดเล่นพีเอ็กครับผม อยู่อยู่ด้วยคนนะครับ
    JeSuS___Is___LoVe

โทรมา 0839096080
    แอดมา jn_drummer@hotmail.com
    แอดมา pin 26913BE3
    เฟดมาhttp://th-th.facebook.com/people/Junior-Junior/1421154519
    โอนมา ธ.ทหารไทย 1132160837
    ส่งมา ศานติ เดชสุภา 31/28 บางขุนนนท์ บางขุนนนท์ บางกอกน้อย กทม. 10700

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ จอมมารบู อ่านข้อความ

ฝากตัว ใหญ่ๆคนนี้ด้วยนะครับ ปล.บ้านแฮดเปลี่ยนเป็นpxกันหมดแล้ว555+
    จำพี่เอ๊กสองคันนี้ได้ขึ้นใจ เพราะอะไรนั้น รู้กันสามคนเนอะๆๆๆ 5555+

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เพลงเพราะ อ่านข้อความ
    จำพี่เอ๊กสองคันนี้ได้ขึ้นใจ เพราะอะไรนั้น รู้กันสามคนเนอะๆๆๆ 5555+
    เพราะอ่ะไรน้า ใช่ที่เกือบขี่ถอยหลังลงเขาป่าวเอ่ย อิอิ

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ takachi อ่านข้อความ
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับเพิ่งหัดเล่นพีเอ็กครับผม อยู่อยู่ด้วยคนนะครับ
    เอา px สีขาวๆงามๆมาโชว์ด้วยสิครับ

♥karkanchor♥ air_redeyes's Avatar
    สถานที่
    px club thailand♥200 gangster
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หวัดดีคับพี่น้องชาว px

คือว่าอยากเปนสมาชิกของคลับนี่บ้างนะคับ

แล้วต้องมีรับน้องใหม่ปะเนี้ย....! ฮิฮิ

จะแวะมาคุยด้วยบ่อยๆๆน้าค๊าบบบบบบบบ

หน้าที่ 14 จากทั้งหมด 42 หน้า แรกแรก ... 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย