อันดับที่ 3 ของประเทศไทยเราตอนนี้ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: อันดับที่ 3 ของประเทศไทยเราตอนนี้

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ไอ้คนเก่ง

ดังแล้วเนี้ยป๊อป ...........อันดับหนึ่งไปเราคุณ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    ดังแล้วเนี้ยป๊อป ...........อันดับหนึ่งไปเราคุณ
    ขืนเปนแบบนี้บ่อยๆ แลม2สีดำ เบียดเอาตำแหน่งไปไม่รู้นะโว้ยยย.............ที่3 คงไม่ไกลสําหรับ คันดำแน่ ย.......ยัก
    รอเสียบแร้วอ่า อารม มันฟ้อง สีหน้ามันได้ 555555555555555555+++++++++

Member
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แลมเคลียร์ อ่านข้อความ
    ตกอันดับไปอยู่ที่8แร้วครับ รักษาตําแหน่ง ที่3 ไว้ไม่ได้ เพราะเค้าเลือกสิ่งที่ยิ่งใหญ่กว่า มากกว่า lambretta คับ
    เค้าเลือกอะไรครับพี่ อยากรู้ตอบหน่อยครับ

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jc อ่านข้อความ
    เค้าเลือกอะไรครับพี่ อยากรู้ตอบหน่อยครับ
    เมีย...ที่พิการ ทางร่างกาย......เสียขาทั้ง2ข้าง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jc อ่านข้อความ
    โทรเบอนี้เรยครับ...........083-5888339 มันคือคําตอบ

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ฝากให้ยักษ์.......
    ตัวนี้เป็นตัว limited edition โครงอลูมิเนียม มีโลบาในตัว น้ำหนักเบามากแต่แข็งแรง
    ถ่างล้อ80องศา เพิ่มสมถนะ ในการเข้าโค้ง ตัวเบาะทำจากหนังนกแพนกวิ้นแท้....
    ลมยาง40ปอนด์ ความเร็วสูงสุด 75km/h ถ้าหมอบ...มาอีกนิดนึง
    สีสันสวยงาม เหมาะกับผู้หญิงผิวขาว รูปร่างใหญ่แบบแฟนยักษ์

ราคาอยู่ที่ประมาณ 25.000บาท + vat 7% ร้านอยู่แถวๆ เรียบคลองประปา ตรงแจ้งวัฒนะ

ทีนี้ยักษ์ ก็จะได้มีเวลาให้เพื่อนๆในกลุ่มซะที.......เย้....ดี ใจกับยักษ์ด้วยนะเพื่อน.....

รูป รูป  

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ
    ฝากให้ยักษ์.......
    ตัวนี้เป็นตัว limited edition โครงอลูมิเนียม มีโลบาในตัว น้ำหนักเบามากแต่แข็งแรง
    ถ่างล้อ80องศา เพิ่มสมถนะ ในการเข้าโค้ง ตัวเบาะทำจากหนังนกแพนกวิ้นแท้....
    ลมยาง40ปอนด์ ความเร็วสูงสุด 75km/h ถ้าหมอบ...มาอีกนิดนึง
    สีสันสวยงาม เหมาะกับผู้หญิงผิวขาว รูปร่างใหญ่แบบแฟนยักษ์

ราคาอยู่ที่ประมาณ 25.000บาท + vat 7% ร้านอยู่แถวๆ เรียบคลองประปา ตรงแจ้งวัฒนะ

ทีนี้ยักษ์ ก็จะได้มีเวลาให้เพื่อนๆในกลุ่มซะที.......เย้....ดี ใจกับยักษ์ด้วยนะเพื่อน.....
    แหม ........ เจ๋งว่ะ ชั้นคิดว่าน้ายักษ์สนใจแน่ๆ
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เพื่อนเก่ง เห้นว่าจะซญื้อโทรศัพท์ให้แฟน ฉันว่าซื้อนี้จะดีกว่าไหม....

Bookmarks