[ ขาย ] ขายโชค-ชุดหน้า VR-TZR-TZM-RG Gamma ไว้ทำโมตาร์ด - หน้า 3

ชื่อกระทู้: ขายโชค-ชุดหน้า VR-TZR-TZM-RG Gamma ไว้ทำโมตาร์ด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gunguypla66 อ่านข้อความ
    พี่ขอราคา พักเท้าเกียร์โยง Tzm150 พอมีมั่งป่าว.. ขอสภาพสมบรูณ์ พอใช้งาน ..
    ฝากนิดครับอ.เจิด ผมมีของรถใหญ่ครับลองตามไปดูครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...719&pagenumber=

อ.เจิดครับ ฝากดูจานดิสหน้า TZM แท้ๆติดรถหน่อยนะครับ อยากได้หมุดแน่นๆ จานเจ๋งๆอีกสักใบครับ ถ้าสียังสวยด้วยยิ่งดีครับ ขอรูปและราคาด้วยนะครับ พอดีจะเอาไปใส่อีเขียวของผมนี่แหละครับมีใบนึงแล้วขา ดอีกใบครับของผมดิสหน้าคู่น่ะ ขอบคุณล่วงหน้าครับ หรือสนใจแลกกับอะไหล่ผมก็ได้นะครับ เจี๊ยบคนเดิมครับ

gunguypla66's Avatar
    สถานที่
    MC. เขาย้อยคลาสสิค เพชรบุรี
    ขอบคุณ
    0

[QUOTE=Jeab Mobile;5122210]ฝากนิดครับอ.เจิด ผมมีของรถใหญ่ครับลองตามไปดูครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...719&pagenumber=

ออ๋ค๊าฟ ขอบคุณม๊าก แต่ผมอยากได้ของ tzm มากกว่า ชอบหูมันสวยดี ..อีกอย่าง งบ น้อย ด้วย แห๊ะ ๆ

อ.เจิดครับ ฝากดูจานดิสหน้า tzm แท้ๆติดรถหน่อยนะครับ อยากได้หมุดแน่นๆ จานเจ๋งๆอีกสักใบครับ ถ้าสียังสวยด้วยยิ่งดีครับ ขอรูปและราคาด้วยนะครับ พอดีจะเอาไปใส่อีเขียวของผมนี่แหละครับมีใบนึงแล้วขา ดอีกใบครับของผมดิสหน้าคู่น่ะ ขอบคุณล่วงหน้าครับ หรือสนใจแลกกับอะไหล่ผมก็ได้นะครับ เจี๊ยบคนเดิมครับ[/quote]

ตามที่คุยกันครับพี่เจิด ฝากด้วยนะครับ เอาเจ๋งๆมาฝากสักใบนะ แล้วเรื่องฝากกระเป๋าที่ฝากผมดูให้ก็ส่งเมล์รูปมาให้ ด้วย จะได้ช่วยๆกันหาครับ

Senior Member Jetturbo's Avatar
    สถานที่
    FreeDom
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeab mobile อ่านข้อความ
    อ.เจิดครับ ฝากดูจานดิสหน้า tzm แท้ๆติดรถหน่อยนะครับ อยากได้หมุดแน่นๆ จานเจ๋งๆอีกสักใบครับ ถ้าสียังสวยด้วยยิ่งดีครับ ขอรูปและราคาด้วยนะครับ พอดีจะเอาไปใส่อีเขียวของผมนี่แหละครับมีใบนึงแล้วขา ดอีกใบครับของผมดิสหน้าคู่น่ะ ขอบคุณล่วงหน้าครับ หรือสนใจแลกกับอะไหล่ผมก็ได้นะครับ เจี๊ยบคนเดิมครับ
    ตามที่คุยกันครับพี่เจิด ฝากด้วยนะครับ เอาเจ๋งๆมาฝากสักใบนะ แล้วเรื่องฝากกระเป๋าที่ฝากผมดูให้ก็ส่งเมล์รูปมาให้ ด้วย จะได้ช่วยๆกันหาครับ[/quote]

เขาจะเอามาส่งประมาณวันอังคารครับ เดี๋ยวจัดการให้ (ถอดจากล้อเลยครับ)

Senior Member Jetturbo's Avatar
    สถานที่
    FreeDom
    ขอบคุณ
    0

[QUOTE=gunguypla66;5124818]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jeab Mobile อ่านข้อความ
    ฝากนิดครับอ.เจิด ผมมีของรถใหญ่ครับลองตามไปดูครับ

ออ๋ค๊าฟ ขอบคุณม๊าก แต่ผมอยากได้ของ tzm มากกว่า ชอบหูมันสวยดี ..อีกอย่าง งบ น้อย ด้วย แห๊ะ ๆ
    TZM ไม่มีเลยครับ มีแต่ NSR ครับ

gunguypla66's Avatar
    สถานที่
    MC. เขาย้อยคลาสสิค เพชรบุรี
    ขอบคุณ
    0

[QUOTE=Jetturbo;5127109]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gunguypla66 อ่านข้อความ

TZM ไม่มีเลยครับ มีแต่ NSR ครับ
    ออ๋ค๊าฟ ขอบคุณค๊าบ แล้วของ nsr เท่าไหร่อะค๊าบ ..

สถานที่
    FreeDom
    ขอบคุณ
    0

[QUOTE=gunguypla66;5128735]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jetturbo อ่านข้อความ

ออ๋ค๊าฟ ขอบคุณค๊าบ แล้วของ nsr เท่าไหร่อะค๊าบ ..
    NSR 350.- พร้อมส่งครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jetturbo อ่านข้อความ
    ตามที่คุยกันครับพี่เจิด ฝากด้วยนะครับ เอาเจ๋งๆมาฝากสักใบนะ แล้วเรื่องฝากกระเป๋าที่ฝากผมดูให้ก็ส่งเมล์รูปมาให้ ด้วย จะได้ช่วยๆกันหาครับ

เขาจะเอามาส่งประมาณวันอังคารครับ เดี๋ยวจัดการให้ (ถอดจากล้อเลยครับ)
    [/QUOTE]

ลืมโพสใบเสร็จส่งของ ส่งให้ตั้งแต่วันที่ 9 แล้วครับ สำหรับแป้นคาร์บู CG,JX+ของแถมนิดหน่อย ของพี่เจิด Jetturbo ม.ขอนแก่น อย่าลืมจานดิสเบรคของผมที่ตกลงแลกกันนะครับพี่เจิด ยังไงก็ส่งข่าวมาละกันครับ จะเอาอะไรเพิ่มหรือว่าจะให้โอนส่วนต่างไปก็แจ้งด้วยน ะจ้ะ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ได้รับของแล้วครับพี่เจิด สภาพสวยถูกใจมากๆครับ ขอบคุณครับ
    Name:  151220101793_resize.jpg
Views: 542
Size:  55.2 KB

รับหาอะไหล่ 2 จังหวะ
    ขอบคุณ
    0

ชุดแกรมม่า พร้อมส่งเชียงใหม่ราคาสุดๆเท่าไหร่ครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ.เจิด ครับ พอจะมีชุดหน้าของ เวฟ 100s ทั้งชุดเลยตั้งแต่ แผงคอ แฮนด์ ไมล์ สวิทย์ไฟซ้าย-ขวา ปั้มบน-ล่าง เรือนไมล์ จายฉาย โช๊คหน้า ขอราคาพร้อมส่งด้วยนะครับ

Senior Member aof jaratpong's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ผมโทรพี่เมื่อกี้ครับเรื่อง ชุดหน้า gmm ครับ.....อยากได้ครับ.......
    รบกวนติดต่อกลับนะครับ....
    จรัสพงค์ จันทร์พรม
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาประตูเชียงใหม่
    เลขที่บัญชี 4992060560

Tel 087-3041314 อ๊อฟ

[email protected]

สถานที่
    FreeDom
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ civic3416 อ่านข้อความ
    อ.เจิด ครับ พอจะมีชุดหน้าของ เวฟ 100s ทั้งชุดเลยตั้งแต่ แผงคอ แฮนด์ ไมล์ สวิทย์ไฟซ้าย-ขวา ปั้มบน-ล่าง เรือนไมล์ จายฉาย โช๊คหน้า ขอราคาพร้อมส่งด้วยนะครับ

ตอนนี้ยังไม่มีครับ

สถานที่
    FreeDom
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aof jaratpong อ่านข้อความ
    ผมโทรพี่เมื่อกี้ครับเรื่อง ชุดหน้า gmm ครับ.....อยากได้ครับ.......
    รบกวนติดต่อกลับนะครับ....
    ส่งของให้วันจันทร์ นะครับ

สถานที่
    FreeDom
    ขอบคุณ
    0

ส่งของให้แล้วนะครับ โชคหน้า RG-Gamma หนัก 8.5 กก. วันเสาร์น่าจะถึงนะครับ

Bookmarks