ถึงคุณ Tam และ ผู้ที่สั่งของกะคุณ Tam สำคัญมาก - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ถึงคุณ Tam และ ผู้ที่สั่งของกะคุณ Tam สำคัญมาก

mchiangmai49's Avatar
    สถานที่
    ชมรม สนิมขาว คลาสสิค สันกำแพง คลับ เชียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอร่วมวงด้วยคับ เกือบโดนหลอกเหมือนกัน

เกือบ ไปแล้วคับ เขาโทรสั่งรถจากเชียงใหม่ 2 คันจากผม พูดจาน่าเชื่อถือมาก มีการบอกชื่อ บอกรหัสบัตรประชาชนด้วย พอตกลงราคาแล้วให้ผมส่งไป หลังจากผมเอารถไปบริษัทขนส่งแล้ว ก็โทรบอกเขาบอกว่าจะโอนตังให้ตอน 16.30 น. ดูซิคับ ธนาคารปืดตอน 16.30 น. เหมือนกันแล้วมันจะทันหรือคับ
    ผมเลยคิดว่ามีอะไรพิรุธแล้วหล่ะ เลยโทรล็อครถที่ขนส่งไว้ และก็เป็นไปตามคาดผมลองโทรไปหาเขาเรื่องตัง เขาก็บอกว่า ไปไม่ทัน เขาคงเข้าใจว่าผมส่งรถให้แล้ว ผมเลยโทรไปอีกวัน เขาก็บอกว่าจะไปโอนพอดี และเหมือนเดิมโทรไปอีก 2 วันก็พูดเหมือนเดิม ดีนะที่ยังล็อครถทัน เพื่อนๆๆช่วยกันขับไล่คนพันธุนี้ให้หมดไปนะคับ อ้อมันใช้ชื่อจิง นายกีรติ สิริโยธิน รหัสบัตรประชาชน 1-2006-00039-605 เบอร์โทร 067312573 :

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ fang-fern
    บอกให้คนอื่นเข้าวัดเข้าวา แต่ทีตัวเองกลับบอกว่า "กลับมาใหม่จะลงแขกให้แหลกลาญ"

แซวเล่นนะครับ ถ้ารับไม่ได้ "ขอโทษ" ล่วงหน้ามาด้วยครับ
    ไม่เป็นไรคับ งึกๆ

ผมก็เกือบไปแล้วครับ ทีแรกกะว่าจะสั่งรถกับเขาน่ะครับ คุยรายละเอียดกันหมดแล้วน่ะครับเหลือแค่โอนตังอย่างเ ดียว แต่โชคดีโดนแฟนสั่งห้ามซื้อซะก่อน ตอนที่คุยกับนายแตม เขาบอกว่าอยู่แถวรังสิตน่ะครับ แต่จะเอารถจากเชียงรายมาให้ ไม่รู้คนเดียวกันป่าวครับ เอาใจช่วยพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนนะครับ อย่าปล่อยมันไว้จับตัวมันให้ได้นะครับ :

ไอ้คนทำยังงี้ ผมเลยเซ็ง คนไม่ค่อยกล้าจะสั่งรถแบบนี้ เราคนงบน้อยต้องรอเงิน ถึงทำรถไปให้ได้

แต่ไม่เคยโกง แต่ต้องเลิกทำ เพราะมีคนแบบนี้ น่าจะไปกระทืบมันให้จมปูน คนพรรนี้ ขายรถธรรดามันไม่รวยหรอ
    อัพเดทสินค้าและการส่งสินค้าหน้าเพจได้เลยครับ

ฝากเพจนาฬิกาด้วยนะครับสั่งได้ใหม่เก่ามือ1-2

ผมว่าฆ่ามันเลยดีก่า ไม่กระทืบ เลวจิงๆๆ เข้ามาทำให้สังคม คลาสิคเน่า
    อัพเดทสินค้าและการส่งสินค้าหน้าเพจได้เลยครับ

ฝากเพจนาฬิกาด้วยนะครับสั่งได้ใหม่เก่ามือ1-2

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ที่มันบอกว่าได้ของครบแล้วน่ะ ยังไม่ได้ครบเลยครับ อีกอย่างรถที่คุณแตมทำนั้นก็ทำมาแบบลวกๆ หมกๆงาน ผมไปดูเกือบทุกขั้นตอนเรียกว่าไม่ได้ดูตอนประกอบอย่า งเดียว อีกอย่างทะเบียนมันบอกว่ามีตอนนี้ก็ยังไม่ได้ เลยตัดใจไปคุยกะคุณลุงที่มันติดต่ออีกที ลุงบอกว่ามันยังไม่เดินเรื่องให้เลย เลวมักๆ
    ขอเตือนเลยครับ กรุณาอย่าส่งเงินหรือสั่งของกับคุณที่เราไม่รู้จักแม ้ว่าเค้าจะพูดจาน่าเชื่อถือเพียงใด และควรจะเห็นของก่อนทุกครั้ง ที่เราจะจ่ายเงิน

Member thames2527's Avatar
    สถานที่
    ยอด๙พิษณุโลก
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 18 มงกุฎ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ baramyou
    Tam 06-3712573 ชื่อนี้เบอร์นี้เป็นตัวอันตรายไปแล้วนะครับระวังจะโด นเขาหลอก ผมละกลัวจริงๆ ว่าเขาจะเปลี่ยนชื่อเปลี่ยนเบอร์ไปหลอกคนอื่นอีก
    คุณแตมล่อเงินจากบอร์ดเวสป้าไป30000+หายเข้าป่าสวมชุ ดรด.และมีหนังกาติ๊ก1อันเข้าป่าไปแล้วครับพี่น้อง
    ทุกท่านโปรดจำชื่อนี่ไว้ให้ดี
    ยอด ๙ สกู๊ตเตอร์คลับ By สายแข็งพิษณุโลก

Bookmarks