[ แนะนำ ] แนะนำ คุณ กิตติศักดิ์ ประจบเหมาะ คือผมจะแลกรถกับเขา แต่ผมกลัว ใครมีรายละเอียดมั้งคับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: แนะนำ คุณ กิตติศักดิ์ ประจบเหมาะ คือผมจะแลกรถกับเขา แต่ผมกลัว ใครมีรายละเอียดมั้งคับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1
    Feedback Score
    2 (100%)

Exclamation แนะนำ คุณ กิตติศักดิ์ ประจบเหมาะ คือผมจะแลกรถกับเขา แต่ผมกลัว ใครมีรายละเอียดมั้งคับ

แนะนำ คุณ กิตติศักดิ์ ประจวบเหมาะ คือผมจะแลกรถกับเข้า แต่ผมกลัว ใครมีรายละเอียดมั้งคับ ผมไม่ได้ว่าเขา เป็นคนไม่ดีนะคับ แต่ผมอยากรู้รายละเอียดของ คุณ กิตติศักดิ์ ประจวบเหมาะ ผมไม่ได้เอาเขามาประนามนะคับ แค่อยากรู้ว่า เขาok กับสิ่งที่เขาจะแลกกับผมแบบไม่มีข้อสงสัยนะคับ ขอบคุณคับ

ปล. ผมไม่ได้ปักปำหรือใส่ร้ายเขานะคับ ผมแค่ถามเอาความชัวนะคับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    armbbgun's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1
    15 (100%)

google ช่วยคุณได้ทุกอย่าง
    Senior Member กิติชัย's Avatar
    สถานที่
    ล้อเล็กเด็กหัวขัว เมืองเลย..
    ขอบคุณ
    0
    1
    4 (100%)

ให้เขาถ่าย บัตรประจำตัวประชาชน และบัตรอะไรก้ได้ ที่ตามถึงบ้านได้คับ
    ญี่ปุ่นสร้างให้เราขี่ ผู้เฒ่าขี่จนฮ่าง เราจึงขุดขึ้นมาขี่
    MC ล้อเล็กเด็กหัวขัว เมืองเลย

arm_za_shop@hotmail.com อีเมล์

080-1884284 อาร์ม ล้อเล็ก เมืองเลย

ounzaa's Avatar
    สถานที่
    BANGKOK RETRO OWNER CLUB!!!!!!
    ขอบคุณ
    0
    12 (100%)

ผมว่าแลกรถไม่ใช่เรื่องง่ายๆนะครับ ถ้าไม่เจอกันสดๆ ดูรถสดๆ ส่วนมากมีปัญหาทั้งนั้นแหละครับ ไม่ฝ่ายไหนก็ฝ่ายไหน เพราะไม่มีทางบอกความจิงทั้งหมดอยู่แล้วครับ นัดเจอเถอะสบายใจโคตร คนละจังหวัดก็นั้งรถไฟไปเลย เอาขึ้นรถไปเลยตัวไปด้วย ราคาเท่ากับส่งรถนั่นแหละ
    2324300579 ธ.กรุงเทพ สาขา ซีคอน ชื่อบัญชี สันติ อภิชาติโชติ จองสินค้าแล้วช่วยรักษาคำพูดด้วยนะคร้าบบบบบบ

บางกอก RETRO OWNER CLUB!!!!!!!!
    ATTN : พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ และทุกๆท่านครับ

ตลกดี ใครเคยเจอแบบผมบ้างครับ ผมเจอบ่อยมาก
    ให้ผู้ ญ โทรมาต่อราคา แล้วจะมีเสียงพากย์อยู่ข้างๆอะครับ ก็ประมาณว่า
    ลดหน่อยได้มั้ยคะพี่ น่านะ หนูอยากได้มานานแล้วนะคะพี่ เสียงอ้อนๆหน่อย แล้วก็จะมีเสียงชายหนุ่มซุบซิบๆ เบาๆห่างๆหน่อย เหมือนมีกุมารกระซิบอะครับ 5555555555
    โทรเองเถอะครับ ผู้ ช หรือ ผู้ ญ ราคาเท่ากันครับ เห็นผมหน้าหม้อไปได้ !!!!!!!!! อย่าใช้วิชานารีพิฆาตนะครับไม่ได้ผลหรอกครับ แหะๆ

ปล.ขาดนารี บ่ตาย แต่ขาดทุนตายยยเห๋งงงงงงงงงงงงงง!!!!!!!!!!!!!!!!
    apsolute12's Avatar
    สถานที่
    ภูเก็ตคลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0
    2 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ounzaa อ่านข้อความ
    ผมว่าแลกรถไม่ใช่เรื่องง่ายๆนะครับ ถ้าไม่เจอกันสดๆ ดูรถสดๆ ส่วนมากมีปัญหาทั้งนั้นแหละครับ ไม่ฝ่ายไหนก็ฝ่ายไหน เพราะไม่มีทางบอกความจิงทั้งหมดอยู่แล้วครับ นัดเจอเถอะสบายใจโคตร คนละจังหวัดก็นั้งรถไฟไปเลย เอาขึ้นรถไปเลยตัวไปด้วย ราคาเท่ากับส่งรถนั่นแหละ
    เห็นด้วยครับ จะได้ไม่ต้องมาด่ากันทีหลัง
    ภูเก็ตคลาสสิคคลับ
    ก่อนที่คุณจะชี้นิ้วประณามคนอื่น
    จงแน่ใจเสียก่อนว่า....มือของคุณสะอาดพอ....!!

บริการนำเที่ยวในภูเก็ตและใกล้เคียงโทร 0865734921.ไกด์ แอ็ฟ

ผมขับรถเก่าคลาสสิค แต่บางครั้งก็แอบมองสาวสก๊อย
    Senior Member lovelyjung's Avatar
    สถานที่
    ใคร เชิญก็ไปไม่เชิญก็ แส่ จะไป
    ขอบคุณ
    0
    1
    2 (100%)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ounzaa อ่านข้อความ
    เห็น ด้วยอีกคน +10
    Sherman's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ถ้าอยู่ไกลกัน การนัดเจอก็เป็นเรื่องลำบาก ก็ต้องใจเย็นๆ หาเนื้อคู่แถวบ้านใกล้ๆกันดีกว่า
    จะได้นัดฟัน เอ้ย.. นัดเจอกันง่ายหน่อย จะได้ลองขับลองขี่ กันได้ทั้งสองฝ่าย จะได้รู้ว่า ของใครขี่มันกว่ากานนนน
    ชื่อ นิรันด์ เกตุกัปตัน 434-2-60980-0ประเภทบัญชี ออมทรัพย์

ธ.กสิกรไทย สาขา เครือสหพัฒน์ศรีราชา โทร089-2491971

จริงใจ ไม่จิงโจ้

ซ่อมทุกวัน ไม่เว้นวันหยุด ...ทีรถล่ะชอบเก่าๆ ทีเมียล่ะชอบใหม่ๆ
    อุดมการณ์คือ... อดอย่างเสือ...ดีกว่ามีกินอย่างหมา
Bookmarks