CENTRAL TERRITORY: 2nd Meeting - Mazda Spirit - หน้า 12

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: CENTRAL TERRITORY: 2nd Meeting - Mazda Spirit

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    นี่ก็หวานกันเกิ๊นนนนนน

อิอิขัวญใจสื่อมวลชน(ช่อง3)
    ..............นิดนึ่งครับบอย.....วันมิตติ้งจะฆ่ากั นตาย...แต่พอมาวันเกิดมันพาไปช๊อปที่จักตุจักรรักปาน จะแหกตูดดมเลยอ่ะ....เชื่อมันเลยอ่ะเอาใจอยากชะมัดไม ่เหมือนรถมาสด้าเลยนิอิอิอิ...

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    โหววพี่ โดนมากเลยครับ
    ***อย่ามาโดนตัวกู***
    55555++จึ้กเลยครับจึกเลย
    เจอประจำ
    5555555 รักมันหมดโปรโมชั่นครับ มันกลายเป็นวัยผู้ปกครองกันแล้วก็อย่างนี้แหละครับ ผมว่าดีแล้วครับที่เขารักหมาแล้วอยู่กับหมา 5555

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

รูปสวย รถสวย วิวสวย กับสาวสวยและหนุ่มหล่อ ครับ
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    เมื่อช่วงเย็นของวันนี้ได้ไปเที่ยวทุ่งทานตะวันกันมา ครับ บรรยากาศยามเย็นสวยงามมากครับ นอนซมมาทั้งวันแล้วเพราะไข้หวัดกำเริบครับ ออกมาถ่ายรูปเล่นซะหน่อย เผื่อจะสร่างไข้ได้บ้าง

งานนี้มีแค่เราสองคนครับ เป็นมีตติ้งแบบมินิมาก ๆ 55

น่าเสียดายครับ ผมได้ถ่ายแบบพาโนราม่าเอาไว้ด้วย เปิดดูในกล้องมันก็มีครับ แต่เปิดในคอมแล้วหาไม่เจอครับ

นางแบบของผมครับ พกไปไหนต่อไหนทุกที่ครับ

เอาล่ะ ถ่ายรถบ้างครับ

Senior Member 087684's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ว้าว ว้าว ว้าว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    แนบเอกสาร 2273781แนบเอกสาร 2273777แนบเอกสาร 2273775.......เราก็มิตติ้งเหมือนกานอ่ะอิอิอิ....

Senior Member rczero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พลาดอีกแล้ว.....

ว่าจะไปสักหน่อย กะว่าจะใส่รองเท้าคู่ใหม่ไปด้วย

แต่คุณพระช่วย!!! ยางระเบิดซะก่อน งานงอกเลย เศร้า.......
    บก.มีมี่ AUDIO MAX & CAR MAGAZINE

CAR AUDIO SHOW POW CLUB

เครื่อง 1,400 มันแรงไม่เท่าไหร่ แต่อาศัย เครื่องเสียงดัง ว้อย...

" ความแรงสเต็ป เบบี้ แต่ความเซ็กซี่ สเต็ป ซุปตาร์ "

Installation By Ball Technic Sound Rama II

illusion audio

VOLZ SUB WOOFER

MOVE CAR ENTERTAIN

สุดยอดครับ มีโอกาสคงได้พบกันครับรุ่นเพ่ทุกคน

Senior Member ปุ๊ทะริ's Avatar
    ขอบคุณ
    245

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    ภาพสุดท้ายเเล้วครับ..........ผมมีความสุขมากๆๆขอบคุ ณ พี่ๆน้องๆ มาสด้าทั้งหมด
    ทุกสิ่งที่เราร่วมทำกันในวันนี้ เเละวันข้างหน้า อีก 30 ปี มันจะกลายเป็นตำนาน เราพร้อมที่จะเดินไปถึงจุดนั้น

.............กลับมาแล้วกระทู้ที่รัก....วันเปิดตลาด รถคลาสสิคที่ผมเป็นคนจัดที่สนามหลวงซอยศาลหลักเมือง. ..อยากให้ชาวมาสด้ามากันเต็มๆๆอย่างนี้จะได้ไหมครับ. ...จะได้มีคนทึ่งในชาวมาสด้าเราอ่ะครับ...ออกสื่อทีว ีด้วยนะครับงานนี้ใหญ่พอสมควรครับ..ที่แรกก็จะว่าจะท ำเล็กๆๆแต่พอกระแสตอบรับมันแรงคงเล็กไม่ได้แล้วอ่ะคร ับ....ผมอยากให้ชาวมาสด้ามาโชว์กันเต็มๆๆแบบนี้อีกซั กครั้งจะๆได้ไหมครับ...เพราะมันจะไม่ได้มีแค่ชาวมาสด ้าอย่างเดียวนะครับ...มากันหลายค่ายมากครับที่ลงทะเบ ียนไว้กับผมอ่ะ....นะครับขอหน่อยนะเป็นเกรียติรให้ผม หน่อยครับ..วันเวลาจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับคาดว่าน ่าจะหลังตรุษจีนนี้ครับ...

Senior Member ArtiiE's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รอติดตาม คับพี่ปุ๊
    Mazda Club Thailand Southern Territory

Senior Member winKKK's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    92

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปุ๊ทะริ อ่านข้อความ
    .............กลับมาแล้วกระทู้ที่รัก....วันเปิดตลาด รถคลาสสิคที่ผมเป็นคนจัดที่สนามหลวงซอยศาลหลักเมือง. ..อยากให้ชาวมาสด้ามากันเต็มๆๆอย่างนี้จะได้ไหมครับ. ...จะได้มีคนทึ่งในชาวมาสด้าเราอ่ะครับ...ออกสื่อทีว ีด้วยนะครับงานนี้ใหญ่พอสมควรครับ..ที่แรกก็จะว่าจะท ำเล็กๆๆแต่พอกระแสตอบรับมันแรงคงเล็กไม่ได้แล้วอ่ะคร ับ....ผมอยากให้ชาวมาสด้ามาโชว์กันเต็มๆๆแบบนี้อีกซั กครั้งจะๆได้ไหมครับ...เพราะมันจะไม่ได้มีแค่ชาวมาสด ้าอย่างเดียวนะครับ...มากันหลายค่ายมากครับที่ลงทะเบ ียนไว้กับผมอ่ะ....นะครับขอหน่อยนะเป็นเกรียติรให้ผม หน่อยครับ..วันเวลาจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับคาดว่าน ่าจะหลังตรุษจีนนี้ครับ...
    รับทราบ ยังไงแจ้งวันที่แน่นอนด้วยครับท่าน ..ไว้โทรหาน่ะๆท่านปุ๊
    หายใจเข้า ..คงอยู่ปัจจุบัน
    หายใจออกพลัน ..เป็นอดีตในบัดดล
    .................................................. ........................................
    นาวิน หมีเงิน
    104/1 หมู่ 7
    หมู่บ้านสุขสันต์5 ซอย23
    แขวงบางแค เขตบางแค
    กรุงเทพฯ 10160
    08-6537-3262 / 028037396

e-mail : silverbear1988@hotmail.com

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

น้องหวานเจี๊ยบถ่ายภาพออกมาสวยมากครับ...
    ชอบภาพนี้เป็นพิเศษครับ

ปล. หายป่วยเร็วๆน๊ะน้อง!

รูป รูป  

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    น้องหวานเจี๊ยบถ่ายภาพออกมาสวยมากครับ...
    ชอบภาพนี้เป็นพิเศษครับ

ปล. หายป่วยเร็วๆน๊ะน้อง!
    พรุ่งนี้ได้วิ่งครับพี่ตุ๊ก อิอิ ตอนนี้ก็กำลังเก็บตังค์ซื้อกล้องใหม่ด้วยครับ ต้องอดออมแบบมีหลักการมีแบบแผนครับ ไม่งั้นเก็บไม่ได้ครับ

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    พรุ่งนี้ได้วิ่งครับพี่ตุ๊ก อิอิ ตอนนี้ก็กำลังเก็บตังค์ซื้อกล้องใหม่ด้วยครับ ต้องอดออมแบบมีหลักการมีแบบแผนครับ ไม่งั้นเก็บไม่ได้ครับ
    เลือกกล้องแบบใหนผมขอคำแนะนำด้วยนะครับ อยากจะได้กล้องใหม่เช่นกันครับ

ปล. ยินดีด้วยนะครับ น้องหยกวิ่งได้แล้วก็ไปได้ทั่วโลกแล้วครับ

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ขอหลักการอม! เอ้ย.. หลักการออมอย่ามีแบบแผนหน่อยครับ หลักการใช้ ไม่ต้องครับ ถนัดม๊ากกกกๆๆๆ.......

Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ขอหลักการอม! เอ้ย.. หลักการออมอย่ามีแบบแผนหน่อยครับ หลักการใช้ ไม่ต้องครับ ถนัดม๊ากกกกๆๆๆ.......
    พวกตัวแทนขายประกันชอบบอกว่า จ่ายปีละ 2000 = จ่ายวัยละ 6 บาทครับ ผมเลยคิดได้ แต่ผมจะเก็บให้ได้มากกว่านั้นทุกวัน/ต่อวันครับ หรือไม่ก็เปิดบัญชีใหม่สำหรับเก็บให้มันรู้แล้วรู้รอ ดไปเเลยครับ ทีเข้าเซเว่นวันละ 200 กว่า ๆ ยังทำได้เลย...

สถานที่
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เลือกกล้องแบบใหนผมขอคำแนะนำด้วยนะครับ อยากจะได้กล้องใหม่เช่นกันครับ

ปล. ยินดีด้วยนะครับ น้องหยกวิ่งได้แล้วก็ไปได้ทั่วโลกแล้วครับ
    Fujifilm Finepix HS10 กล้องคอมแพคที่ไม่ธรรมดาครับ เพราะซูมได้ถึง 30 เท่า! ไม่ต้องไปซื้อเลนส์เพิ่ม ถ่ายVDO Full HD สูงสุดถึง 19xx ครับ แถมมีลูกเล่นมากมายเทียบเท่ากล้อง DSLR เลยครับ แต่ราคาผู้เยาว์จริง ๆ หมื่นสามโดยประมาณครับ ผมลองหาข้อมูลดูแล้วมีแต่คนบ่นครับ ส่วนมากก็จะเป็นพวกเล่นกล้องน่ะครับ พอสืบไปสืบมาเค้าก็เปลี่ยนกล้องมาเป็นสิบ ๆ ตัวแล้ว 5555 กล้องตัวนี้ถ่ายมาสีจะไม่ค่อยได้ดั่งใจครับ แต่เรามี Photoshop จะกลัวอะไร 5555 แต่ถ้าเราเป็นหนึ่งเดียวกัวกล้องแล้วเราก็ถ่ายออกมาส วยได้ใช่มั้ยล่ะครับ

วิดีโอแนะนำตัวและโชว์การซูมระยะไกลครับ น่าทึ่งมาก ๆ
    http://www.youtube.com/watch?v=f7EoAE14Z9k
    http://www.youtube.com/watch?v=-yyMzTFahbE
    http://www.youtube.com/watch?v=gMdDg3c-FxU

ส่องสัตว์ได้สบายครับ การันตีโดยเว็บบอร์ดตามลิงค์ข้างล่างครับ เป็นบอร์ดของคนที่เล่นตัวนี้โดยเฉพาะครับ
    http://www.fujifilm.co.th/forum/show...11809&page=498

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks