CENTRAL TERRITORY: 2nd Meeting - Mazda Spirit - หน้า 7

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: CENTRAL TERRITORY: 2nd Meeting - Mazda Spirit

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

[QUOTE=chevit;5121442]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เหล่าฮีโร่ของเราครับ แต่ละคันผมบอกตามตรงว่า สามารถกดดัน Nostalgic Carและเทียบชั้นคลับดังๆของญี่ปุ่นได้เหมือนกัน ก่อนที่เราจะไปประกาศศักดาว่าเรายิ่งใหญ่ให้ชาวมาสด้ าที่ญี่ปุ่นทราบนั้น

เรามาโหลด***ญี่ปุ่นกันก่อนเพื่อจะได้มีเรื่องคุ ยกับพวกเขาได้ครับ - -"

เรื่องลามก..ถ้าเราตั้งใจเราไม่แพ้ชาติใดในโลกครับ + +

ช่าย ไม่แพ้ชาติไดในโลก (ถูกใจจังคำนี้)
    555 ถูกใจเรื่องลามกหรือถูกใจเรื่องใหนครับพี่โอ๊ค อิอิ

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    55555 ผมก้อชอบรถท่านครับเล็กน่ารักดี ทะเบียนแท้หายาก ครับ..... แล้วมาสด้าทำไปถึงใหนแล้วครับ
    ขอบคุณครับท่านนัน Mazda เล็งๆอยู่ครับ แต่โดนแน่นอนครับ

เห็นท่านนันเป็นช่าง ผมก็เหมือนกันครับคลุกคลีกับรถมาตั้งแต่เด็กๆ แชร์ประสพการณ์กันได้ครับ
    ยินดีครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

รางวัล อย่าพึ่งถอดใจฉันยังสู้เลยในปี2010นี้ที่เข้าโค้งมา ก้เห็นว่าเรื่องราวของนางฟ้า คลาสสิคสุพรรณน่าจะตราตรึงอยู่ในใจของเหล่าคณะกรรมกา รมาสด้าคลาสสิคทุกท่านนะครับ

รถคันแรกๆที่พาพวกเรามาพบกัน แตกหน่อออกมาเป็นเหล่าฮีโร่มากมายก่ายกอง ถึงเธอจะไม่ได้เพรียบพร้อมไปด้วยอะไหล่แท้ แต่ว่าเธอก็สง่าและสวยสมศักดิ์ศรีสำหรับรถในตำนาน8แร งอย่างแท้จริง

ดีใจจริงๆครับที่ผมได้เคยขับขี่เธอและเธอก็เคยมาเยี่ ยมป้าแดงและผมก็เคยได้ซ่อมแซมมัน ผมรู้สึกเป็นเกียรติที่ได้เข้ามาในห้วงเวลาที่มันโด่ งดังสุดๆครับ

ป้าเขียว พี่สาวของป้าแดง เราเป็นพี่น้องกันครับ และผมก็ดีใจที่ได้เห็นป้าเขียวในวันที่สวยสุดขีดในวั นนี้ ป้าเขียวกับป้าแดงเคยไปอยู่ ณ สถานที่แห่งหนึ่งเหมือนกันแล้วแยกย้ายมาอยู่กับผมและ พี่เขียว แต่เราก็เกื้อหนุนกันมาและวันนี้ เราสองคันก็ได้ออกมาวิ่งอย่างสง่าภายใต้สัญลักษณ์เดี ยวกัน Ride With Pride ครับ

ไอ้มดแดงเมืองกาญจ สวยสง่าสมกับมาจากแคว้นโบราณ สหายเก่าแก่ของป้าแดงและท่านเกริกก็เป็นสหายเก่าแก่ข องผมมาเนิ่นนาน ไอ้มดแดงสวยมากๆครับ ผมได้เห็นครั้งแรกเมื่อคราวไปเยี่ยมคารวะท่านเกริกก็ แอบนิยมชมชอบในความรักของท่านเกริกที่ทำรถออกมาได้สว ยมากๆ และเราก็ช่วยเหลือและเกื้อหนุนกันมาตลอดเวลาครับ

Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    616

[QUOTE=jodeci;5121457]
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ

555 ถูกใจเรื่องลามกหรือถูกใจเรื่องใหนครับพี่โอ๊ค อิอิ
    ถููกใจทุกเรื่อง โดยเฉพาะเรื่องสุดท้าย อิ อิ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

เหล่าฮีโร่ของเราในค่ำคืนนี้ครับ ขอบคุณทุกๆท่านที่ทำให้เรามีวันนี้ครับ ขอบคุณมาสด้าที่พาพวกเรามาพบกัน เป็นพี่น้องกัน ขอบคุณเฮียปุ๊นครพนมมากๆอีกซักครั้งครับสำหรับแบนเนอ ร์ที่ทำให้มานานแล้ว พึ่งจะได้เอมาใช้ในกิจนี้ครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

วีไร้หนวดกำลังแจกลายเซนต์ครับ - -"

555 แจกสติ๊กเกอร์ครับพี่น้อง อิอิ

รถของชาวมาสด้าคลับสวยมากๆครับ กล้องดีหรือคนถ่ายออกมาสวยครับ ท่านวิน หรือน้องเอ๋ หรือท่านอุ้ย ใครเอ่ย...

เนวี่ซังกำลังชมรถของน้องมาร์คครับ สวยค๊อตๆๆ

สื่อมวลชนที่รับบทโดยอุ้ยหนวดครับ กำลังถ่ายรูปตอนวีไร้หนวดมอบสติ๊กเกอร์ครับ 555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

ภาพนี้ไม่ได้มีเรื่องอะไรนะครับ 555 ปลัดโอกำลังฟังท่านกำนันโม้ว่า เห็นFigaroหลายคันก่อนที่สุพรรณครับ ถ้าอยากได้ให้ขาย8แรงทั้ง4คันรับรองได้ว่า ได้แน่นอน 55555

อุ้ยหนวดอยากโดนกอดครับ จริงๆแล้วห้อมแก้มไปแล้วครับ แต่ภาพมันไวมากครับเลยมองไม่เห็น 55555 อย่าเกรงมากนะอุ้ย...อยู่นิ่งๆ - -"

คนบ้ามาสด้ามารวมตัวกันครับ 5555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อีก30ปีมาดูลูกหลานคงขำก๊าก....แค่รถกระบะเก่าๆทำกัน ได้ขนาดนี้...

เป็นหน้าที่ของท่านทั้งหลายครับที่จะทำให้หลานๆและลู กๆของท่านอ้าปากค้างและขำไม่ออกว่า พวกเราไม่ได้เดินมาถึงวันนี้ง่ายๆอย่างที่เราถ่ายรูป กัน ท่านจะเล่าแบบใหนก็แล้วแต่ท่านครับ 555 แต่ว่าผมหมายถึงอย่างนั้นจริงๆ เราไม่ได้มาถ่ายรูปกันแบบนี้ง่ายๆแต่เรามาอยู่ตรงนี้ ได้เพราะมิตรภาพ ความรัก ด้วยใจ ด้วยพลังและความบ้าบิ่นของแต่ละคน

เพราะมาสด้าครับ พวกเราถึงมีสหายมากมายทั่วประเทศขนาดนี้...

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

ยังกะรถการ์ตูนแหนะ...สีสันสุดยอด

ดาวเด่นของเราคืนนี้ครับ กระบะล่องหนของท่านโอ มาด้วยใจ คนสุพรรณรักใครรักจริง นิสัยดีโคตรๆ เห็นหนวดกระดิกแบบท่านโอเนี่ยนะ ตัวจริงขี้อายและนอบน้อมมากครับ วันนี้เอากระบะล่องหนมาอวดครับ เทคโนโลยีล่าสุดของโลกครับ ที่เห็นสหายของท่านโอนั่งข้างหลังนั้นมีกระบะนะครับ แต่พวกเรามองไม่เห็นครับ แต่ตำหนวด เอ๊ย ตำรวจมองเห็นครับ เจอด่านตรวจยังผ่านเลย 55555

มันเป็นความสุขเล็กๆของพวกเราครับที่จะได้เห็นภาพเหล ่านี้ ผมเชื่อว่าทุกท่านได้กลับไปอย่างมีความสุขด้วยกันทุก คน

ลืมถามว่าน้องสุ่ยกีเป็นอย่างไรบ้าง แต่ผมชอบรถท่านโอจริงๆนะ กระบะล่องหน มันเทพจริงๆ 5555555

ถ้าเรามาตอนกลางวัน ผมว่าศูนย์มาสด้าข้างๆโลตัสต้องเชิญพวกเราทั้งหลายเอ ารถไปโชว์แน่ๆ 5555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนที่มาเมื่อคืนต้องชอบครอบครัวข องท่านทีเพราะว่าพามาทั้งบ้านเลยครับ ทั้งแม่ พี่สาวและแฟน 5555 น่ารักมากๆครับ สมกับเป็นรถมาสด้าแฟมิเลีย เพราะเราคือแฟมิลี่ครับ

ผมยังแซวว่า วันหลังผมจะให้แม่ของผมใส่กางเกงขากระดิ่ง ผูกผ้าพันคอ ใส่แว่นโตๆมาวิ่งกับท่านทั้งหลายบ้างครับ 5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ผมรักเจ๊ครับ เจ๊ทำให้ทุกคนรักเจ๊ และเจ๊ก็ไปกับผมทั่วไทยครับ ^ ^
    น้ำตาไหลพลาก

เมื่อกี้่กินก๋วยเตี๋ยวพริกเข้าตา

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

น้องเอ๋ครับ

น้องเอ๋กับแฟนพี่เขียวครับ ^ ^

กระบะบ้าพลังของท่านปุ๊ครับ เหยียบมิดตีนได้แค่80มั้ง - -" แต่ถ้าเหยียบได้140เมื่อไหร่ค่อยมาแก้ข่าวนะครับ 555 รักนะจุ๊บๆ

วีหนวดกำลังเล่าเรื่องราวความบ้าระห่ำในการทำอีพรหล้ าให้พี่โอ๊คฟังครับ 555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    น้ำตาไหลพลาก

เมื่อกี้่กินก๋วยเตี๋ยวพริกเข้าตา
    ตูว่าแล้วเชียว ขานี้ไม่มีหรอกที่จะมาซบอกเพราะซึ้ง...มาก

saraman's Avatar
    สถานที่
    " นึ ก ส นุ ก "
    ขอบคุณ
    0

แหะๆ......นาน นานทีจะมาแอบดูมวลพองชาวม้าสะด้าว่าเค้าไปกันถึงไหน
    หลังจากหลายเดือนมานี้ ต้องหลังคดหลังแข็งเลี้ยงดูเจ้าตัวเล็ก(น้องเร้กเก้)
    ก็นึกอิจฉาเหล่าสมาชิกพิชิตฝันกันหลายๆท่าน ได้พบปะได้สังสรรค์ ก็เลย
    แอบตาร้อนอยู่ไกลๆ ตาวีหนวดคงยิ้มแก้มปริเลยละสิ ทีมงานมากันพริบๆๆ
    กันอย่างนี้ เด๋ว+++ๆ!!!เจ้าตัวเล็กเดินได้เมื่อไร พ่อจะลุยถึงบางกอกเล้ย!!!
    ............................เอิ้ก เอิ้ก!!!!......................................... ....

รูป รูป  
    COUNTRY BOY
    086-5306353

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

แก้ฝากระโปรงเมื่อไหร่ค่อยมาถ่ายใหม่ อิอิ

นางฟ้า...

ป้าเขียว

ไอ้มดแดง

เหล่าฮีโร่ครับ

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks