CENTRAL TERRITORY: 2nd Meeting - Mazda Spirit - หน้า 6

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: CENTRAL TERRITORY: 2nd Meeting - Mazda Spirit

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ออกทัพครับผม...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    เป็นไปด้วยผมอยากกอด 2 ท่านนี้พร้่อมๆกันมันคงจะอบอุ่นมากๆๆ

ผัวฉานนนนนนนนนนนนน นะย๊ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ต้องขออนุญาติเจ๊ปุ๊ ก่อนน่ะคร๊าบ.....
    แล้วเวลานอกใจฮูหยิน

เคยขออนุญาติก่อนไหมค๊าาาาา

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

สื่อมวลชนให้การต้อนรับมากๆครับ - -" เราต้องเดินทางจากบางแคไปโลตัสพระรามสามครับ ใช้เส้นทางสาทรแล้วเลี้ยวเข้านาราธิวาสฯ รถติดชิบหาย 555 ขับไปเป็นขบวน รถข้างๆก็สงสัยว่ารถ***อะไรว่ะเนี่ย 555 บางคันก็ปาดเข้ามาในขบวนของเรา บางคันก็พยายามแซงเพื่อมาดูคันหน้า คันข้างๆ..แล้วก็แว๊กกกกกกกก กระบะล่องหน มันทั้งได้ใจและฮึกเหิมจริงๆครับ

มันเหมือนเหล่าซุปเปอร์ฮีโร่รุ่นโคตรพ่อมารวมตัวกันค รับ - -"

ท่านต้นเป็นรถรั้งท้ายที่เฝ้าระวังและบันทึกภาพโดยน้ องเอ๋ครับ ขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เหล่าแม่ทัพของCentral Territotyครับ

ดีใจจัง มีเจ๊ติดไปด้วยยยย

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ผมสัมผัสถึงคำว่าพี่น้องก็คราวนี้ คราวที่เราทั้งหลายเป็นพี่เป็นน้องกัน มันอบอุ่นจริงๆครับ แต่ละท่านเดินทางเข้ามาไหว้ มาต้อนรับ มาทักทาย เป็นกันเองมากๆครับ ผมว่ามันทำให้เรารักกันมากขึ้นจริงๆ มาสด้าที่ร๊ากกกกก

ไม่เคยเห็นหน้าเห็นตากันมาก่อน ได้แต่เย้าแหย่กันในบอร์ด พอมาเจอกันก็โผเข้ามาคุยกัน มันเป็นอะไรที่ประทับใจมากๆครับ แต่ที่ผมชอบที่สุดและน่ารักที่สุด............

เราไหว้กันครับ!!! ชาวมาสด้าหัวใจไทยและรักษาขนบธรรมเนียมของเราได้ดีเล ิศ ไม่มีแบ่งชั้นวรรณะ เราไหว้กันแล้วอีกฝ่ายรับไหว้ เรายิ้มให้กัน...สุดยอดครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    ดีใจจัง มีเจ๊ติดไปด้วยยยย
    ผมรักเจ๊ครับ เจ๊ทำให้ทุกคนรักเจ๊ และเจ๊ก็ไปกับผมทั่วไทยครับ ^ ^

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

เหล่าแม่ทัพทั้งหลายก็เข้ามาเสริมทัพแล้วครับ ทัพหลวงครับ

สื่อมวลชนก็เข้ามาถ่ายรูปพวกเรามากมายครับ 555 มีแค่2-3กล้องเอง 555555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

สมหวังเสียทีสิอุ้ยหนวด อยากเจอท่านนันตัวเป็นๆ ยิ้มตลอดเลยท่านอุ้ย...

8 แรงที่มากที่สุดในแคว้นภาคกลาง...

พี่โอ๊คของเราก็เอาnissan figaroมาด้วย สวัสดีอีกครั้งครับพี่...

Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อลังการมากครับ

Senior Member 087684's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อลังการาเหลือๆ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

บรรยากาศเป็นกันเองมากครับ ตอนนี้ไอ้มดแดงกำลังต้อนรับสื่อมวลชนอยู่ครับ

ถึงคราวตากล้องต้องมาเป็นนางแบบครับ น่ารักมากๆน้องเอ๋...

นึกว่ามาสด้ามอเตอร์โชว์เสียอีก - -"

ขอบคุณท่านแจ็คที่ต้อนรับและรับรองงานนี้ด้วยน้ำอัดล มโบราณนะครับ อร่อยสุดๆไปเลยครับ ขอบพระคุณมากๆครับ และท่านวินที่ขยันเสริฟสหายทุกท่าน ท่านวินขยันจริงๆครับ ถ้าดื่มแทนได้แกดื่มแทนไปแล้วครับ - -"

สีสันสวยงามตามจริงครับ ปรับจากกล้องให้คมชัดและเข้มขึ้นเล็กน้อยครับ Canonของเขาดีจริงๆ สีตรงมากครับ

แม่ทัพแคว้นโบราณกับไอ้มดแดงเมืองกาญจ สุดยอดในปฐพีขับมาจากเมืองกาญจกับสหาย บอกว่าเซทรถมาตั้งแต่เช้าและรู้สึกฮึกเหิมมากๆ คราวหน้าผมเอาป้าแดงไปคารวะท่านถึงที่ครับ 555

สติ๊กเกอร์ยักษ์ของชาวมาสด้า ในปฐพีมีที่บ้านแพงและบางแค ให้ทั้งโลกรู้ว่า เราเจริญสัมพันธ์ไมตรีมาเนิ่นนาน รถเสร็จเมื่อไหร่จะหิ้วปีกท่านนันและผองเพื่อนไปเยี่ ยมคารวะครับท่านปุ๊ นครพนม หรืออีเจ๊ปุ๊ของเรา...

ถ้าไปจริงๆไม่ต้องปิดเมืองเลี้ยงนะครับ เดี๋ยวเขาจะนึกว่าสหายของท่านเป็นมหาเศรษฐีเหมือนอีเ จ๊ - -"

ปล. อุ้ยหนวดกำลังตรวจงานในคืนนี้ครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

รถ8แรงที่แพงที่สุดในปฐพีได้มารวมตัวกันแล้วครับ 5555

ปล. เรายังรอสหายทั่วไทยอยู่นะครับ แล้วฝากสวัสดีป้าตองด้วยภาพนี้นะครับ

วันนี้ป้าแดงมีความสุขมากครับ วันที่เหล่าสหายของป้าตองมารวมตัวกันอย่างอบอุ่น

น่าจะเป็นการรวม8แรงที่สร้างสีสันในค่ำคืนนี้นะครับ

รถน่าร๊ากกก ไอ้มดแดงครับ

บั้นท้าย8แรง

มีสิ่งหนึ่งที่ไม่มีวันเหมือนเดิมอีกต่อไปคือ...

1. รถ8แรงจะแรงสมชื่อ
    2. อะไหล่จะแพงที่สุดในไลน์รุ่นของมัน
    3. มันจะกลับมาคึกคักอีกครั้ง
    4. พวกเรารอท่านทั้งหลายอยู่นะครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

เหล่าฮีโร่ของเราครับ แต่ละคันผมบอกตามตรงว่า สามารถกดดัน Nostalgic Carและเทียบชั้นคลับดังๆของญี่ปุ่นได้เหมือนกัน ก่อนที่เราจะไปประกาศศักดาว่าเรายิ่งใหญ่ให้ชาวมาสด้ าที่ญี่ปุ่นทราบนั้น

เรามาโหลด***ญี่ปุ่นกันก่อนเพื่อจะได้มีเรื่องคุ ยกับพวกเขาได้ครับ - -"

เรื่องลามก..ถ้าเราตั้งใจเราไม่แพ้ชาติใดในโลกครับ + +

ณ บรรยากาศที่ประทับใจสุดๆ ผมเห็นรอยยิ้มของทุกท่านและผมก็เห็นเหล่าซุปเปอร์ฮีโ ร่ของพวกเรามีความสุขที่ได้อยู่ท่ามกลางของสหายครับ

นึกว่ามาสด้าสั่งให้มาโชว์เสียอีก สวยมากๆครับ พี่น้องงงง

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ทำไมเราถึงเลือกมาสด้าหรือครับ...ดูสายตาของพวกเราสิ ครับ รถมาสด้าที่อยู่ในใจของพวกเรามันบอกเรื่องราวของเราท ุกท่านครับ

นี่ใช่ท่านอภิสิทธิ์จากร้านแฮร์ด๊อกหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ใช่ขออภัยครับ สหายเยอะมากกกกกกกก

คุณป้าแดงยังไม่ได้ทำฝากระโปรงเลยครับพี่น้อง ยังเผยอๆแบบนั้นแหละ 555 กว่าอีพรหล้าจะคลอดก็คงอีกหลายเดือน อิอิ

ป้าแดงยังคงเซตอัพตลอดเวลาเพราะว่าต้องใช้เดินทางไกล ผมก็เลยแกะนั่น ทำนี่ รื้อนั่น ถอดนี่อยู่ตลอดเวลาเหมือนรถเดโม่เลยครับ 555 หมดสภาพของคุณนายแห่งบางแค แต่ว่าถ้าอีพรหล้าคลอดเมื่อไหร่จะส่งเข้าประกวดกับสห ายท่านอื่นๆครับ อิอิ

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 16 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks