[ ขาย ] ขายนาฬิกาเเปลก Ernest Borel watch

ชื่อกระทู้: ขายนาฬิกาเเปลก Ernest Borel watch

มาตรฐาน ขายนาฬิกาเเปลก Ernest Borel watch

ขายนาฬิกาเเปลกยี่ห้อตุ๊กตาคู่หรืออีกชื่อตุ๊กตาเต้นรำคู่ Ernest Borel watch หลังเปลือยเห็นกลไกหน้าสวยไม่มีรอย
    ตัวเรือนทอง40ไมค่อนเต็มไม่มีสึกใดๆทั้งสิ้น เข็มซ่อนวงสามมิติปลายเข็มชั่วโมงกับนาทีสีเเดงสดใสเ ดิมๆไม่มีเเต้มสีใหม่ปลายเเถมสายหนังนกกระจอกเทศเเท้ ๆ ขาทรงเขาควายสวยหายาก
    เครื่องเดินดีล้างเครื่องมาเเล้วเดินไม่ดีรับคืนครับ ตัวนี้เป็นยี่ห้อตุ๊กตาคู่ยี่ห้อเก่าเเก่มากๆเครื่องETA1311ไขลาน
    เฉพาะเครื่องก็หลายเเล้วครับสวยมากต้องการขาย3500บาทเน็ตเฉพาะทอง40ไมค่อนก้คุ้มเเล้วคร ับหนาๆ ขออนุญาตไม่ลดเเล้วถ้าผู้ใดสนใจราคานี้ติดต่อ0898059119 บอย ได้ครับ ดูราคาในebayได้ครับเเล้วจะรู้ว่าราคาเเค่ไหนปัจจุบั นกลไกนี้ถ้าอยู่ในนาฬิกาใหม่ราคาน่าดูทีเดียวครับราคาถูกกว่าseikoเเถมเป็นยี่ห้อเก่าเเก่ swiss madeเเท้อีก
    ไม่รีบ การทำงานดูได้จากyoutube ราคานี้ซื้อไปไม่ขาดทุนครับเฉพาะเครื่องETA SWISS เเล้ว
    ตัวเรือนไมค่อนหนา40ไมค่อนกฌคุ้มเเล้วอย่าช้าครับ หรือใครมีนาฬิกา universalมาเเลกเปลี่ยนกันก็ได้ครับ
    http://www.youtube.com/watch?v=iSZtXXCKahQ

ตี40ไมค่อน

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hata8110 : 05-12-2010 เมื่อ 20:37

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mobile_popup อ่านข้อความ
    มะยมเดิมมั้ยครับสนใจครับ พรุ่งนี้สายๆจะโทรหานะครับ (จองไว้ก่อน)
    เม็ดมะยมผมไม่เเน่ใจว่าเดิมหรือไม่เดิมก็ไม่ทราบครับ เพราะนาฬิกาตัวนี้ประมาณ50ปีนะครับ ขนาดประมาณ34mmครับไม่รวมเม็ดมะยม
    เเต่เข้ากับตัวเรือนมากๆน่าจะเป็นเม็ดมะยมเก่าจากเจ้ าของเดิมครับ
    ราคานี้ผมได้มาเเรงกว่านี้อีกครับจากเว็บเพื่อนบ้านเ เต่เพราะว่าผมใส่เเล้วไม่ขึ้นเลยขายครับ
    สนใจอย่างไรก็โทรมาได้ครับขอบคุณ

ราคาดูครับตามนั้นที่ผมได้มาเเต่เพราะใส่ไม่ขึ้นเลยข ายครับตัวนี้ได้มาผมล้างเครื่องเดินตรงมากๆครับถ้าเช ็คว่าไม่ได้ล้างเครื่องมา
    หรือเดินไม่ตรงยินดีซื้อคืนครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hata8110 : 06-12-2010 เมื่อ 09:27

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mobile_popup อ่านข้อความ
    ตกลงตามนั้นนะครับ ส่งของที่ คุณโกวิท ติรวีรขจร 366/3 หมู่9 ต.บ้านใหม่ อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000
    SOLD ขายเเล้ว ขอบคุณพี่โกวิทมากครับพรุ่งนี้ส่งให้เเล้วจะเเจ้งtra ck emsไปให้นะครับขอบคุณ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hata8110 : 06-12-2010 เมื่อ 11:06

ems eh747886114th ขอบคุณครับ
Bookmarks