รายงานสด ๗ วัน แลมเคลียร์ เลียสาวเหนือ 2010 - หน้า 11

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: รายงานสด ๗ วัน แลมเคลียร์ เลียสาวเหนือ 2010

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    ผมขอลาออก ครับ

เพราะไม่มีเรื่องคุยกับเขาทั้งปีละ (เรื่องจิงวะ ไอ้อ๋อง )
    ให้โอกาศอีกครั้ง สําหรับ ย.ยัก ปีใหม่ 1 2 3 4 5 6 7 8 ขี่ไปเชียงใหม่ อีกรอบ รอบนี้ขอยัก ขี่ไปคันเดียวนะ หึหึหึ นํ้ามันออกหั้ยหมดเรย รูดไปเรย ผมอนุมัต ครับ
    กล้าขี่ ผมกล้าหั้ย หรือไม่ขี่ไปกะเจ้าอ๋อง จาได้มีเพื่อนร่วมทาง 2คัน เพื่อนตาย บิดหน้าไหม้ ไปรึป่าว เด่วเคลียกับเมียหั้ย เรื่องรับส่ง เด่วรับ ส่งหั้ยเอง
    เพื่อนยักจาได้มีเรื่องคุย และไม่ต้องลาออก ด้วยครับ เพราะเข้าแล้วออกไม่ได้ ถ้าจิตไม่นิ่ง คืน200 ตามสโลแกนของทีม เพื่อนชาวแลม เห็นเปนไง มันเปนทางออกที่ดีที่สุดแร้ว สําหรับตอนนี้ 8วันเท่านั้นเอง มีเรื่องคุยกะเขาทั้งปีแน่ เพื่อนเอ๋ย นํ้ามันพร้อม เพื่อนพร้อมรึป่าววววววววววววววววว

ALKAIDAH's Avatar
    สถานที่
    บังอาร์ตแลมแบร็ตต้า&เวสป้า
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    ผมขอลาออก ครับ

เพราะไม่มีเรื่องคุยกับเขาทั้งปีละ (เรื่องจิงวะ ไอ้อ๋อง )

ให้อภัยครับสําหรับคนมีเมียเป็นง่อยคับ....การดูแลคร อบครัวเป็นสิ่งสําคัญครับยัก

/\/\/\โปรด...ดูและศึกษา กรุณา...วาจาอย่าเป็นเซียน /\ /\/\

รับซ่อม..ทําสี..ประกอบ...vespa&lambretta&HONDAตระก ูลC ( สุขาภิบาล2 ) และ..ละแวก
    ใกล้เคียง...084-0770493..คุยกันครับ
    e-mail : lambertta@hotmail.com

sure sleep - 70club - เครียร์

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แลมเคลียร์ อ่านข้อความ
    ให้โอกาศอีกครั้ง สําหรับ ย.ยัก ปีใหม่ 1 2 3 4 5 6 7 8 ขี่ไปเชียงใหม่ อีกรอบ รอบนี้ขอยัก ขี่ไปคันเดียวนะ หึหึหึ นํ้ามันออกหั้ยหมดเรย รูดไปเรย ผมอนุมัต ครับ
    กล้าขี่ ผมกล้าหั้ย หรือไม่ขี่ไปกะเจ้าอ๋อง จาได้มีเพื่อนร่วมทาง 2คัน เพื่อนตาย บิดหน้าไหม้ ไปรึป่าว เด่วเคลียกับเมียหั้ย เรื่องรับส่ง เด่วรับ ส่งหั้ยเอง
    เพื่อนยักจาได้มีเรื่องคุย และไม่ต้องลาออก ด้วยครับ เพราะเข้าแล้วออกไม่ได้ ถ้าจิตไม่นิ่ง คืน200 ตามสโลแกนของทีม เพื่อนชาวแลม เห็นเปนไง มันเปนทางออกที่ดีที่สุดแร้ว สําหรับตอนนี้ 8วันเท่านั้นเอง มีเรื่องคุยกะเขาทั้งปีแน่ เพื่อนเอ๋ย นํ้ามันพร้อม เพื่อนพร้อมรึป่าววววววววววววววววว
    ค่าที่พัก อยู่กับกรู......
    แถมออโต้ลูปให้อีก 5ลิตร....

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

ชั้นให้หัวเทียนสำรอง กะตีหม้อ 1 ที
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Senior Member meenoi53's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไม่เคยกลัวหรอ เพื่อนๆๆ ทุกวันนี้กรู ก็ขี่วันละ 70-80 โลอยุ่แล้ว
    เมื่อกลัวมั่งไม่ป๊อป
    หนี้จะหมดแล้วจะไปไหนก็ไป ว่าจะหารถอีกสักคันว่า.... ผ่อนอีกสักหน่อย มีไหมวะ

( ครอบครัวเป็นผลัดเสมอๆๆ)ถ้าจะไปไม่ต้องช่วยกันออกหรอ เกรงใจเพื่อน และขอบคุณเพื่อนๆๆๆมากครับ )

(ถ้าใจมันอยากไป.....แค่คิดเดียว........ก็ถึง...... จิงไหมว่าไอ้น้องอ๋อง...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ALKAIDAH อ่านข้อความ
    ให้อภัยครับสําหรับคนมีเมียเป็นง่อยคับ....การดูแลคร อบครัวเป็นสิ่งสําคัญครับยัก
    วินแช......คือทางออกที่ดีที่สุดดด ดดดดดด

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แลมเคลียร์ อ่านข้อความ
    วินแช......คือทางออกที่ดีที่สุดดด ดดดดดด
    ชักเริ่มเงียบว่ะเอก......
    จัดคลิ๊ปมาเขย่าบอร์ดหน่อยดีกว่ามั้ย......เอาที่ไม่ มีชั้นนะ

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

คลิปอ่ะ อยู่ในซีดี พร้อมปกแล้ว ไม่อยากออกทางเนท เดี๋ยวจะว่อนไปหมด
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Anubis's Avatar
    สถานที่
    Chonburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ฝากรูปในบอร์ด chonburi ให้ดูอีกซักกระบุงนะ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=500315

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    คลิปอ่ะ อยู่ในซีดี พร้อมปกแล้ว ไม่อยากออกทางเนท เดี๋ยวจะว่อนไปหมด
    โชว์...หั้ยเด็กมันดูหน่อยดิ เอกยุง ตัวเตอสั่นไปหมดแร้ว 5+++++

ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Anubis อ่านข้อความ
    ฝากรูปในบอร์ด chonburi ให้ดูอีกซักกระบุงนะ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=500315

มรึงคิดอาไรกันอยู่เนี่ยยยยยยย

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

เก่ง เทอจะกลัวไรวะ....เมียมันรู้อยู่แล้ว ว่า รูปแก

อีกอย่าง.....ไปออกทริป ขี่รถเที่ยว และก็ไปทำบุญ ให้เด็กๆๆมัน.....ฉีดยา (ได้บุญจะตายๆๆๆ)

คนจิง อย่ากลัว .... คนรั่ว อย่าคุย.... คนชั่วอย่า.... คบ คนงก...อย่างหมอ.....ต่อเก็บขอ 2 ( เก็บเยอะๆๆ หนักๆๆ ไม่ได้ออกทริป )

ขอบคุณ
    0
    1

เก่ง เทอจะกลัวไรวะ....เมียมันรู้อยู่แล้ว ว่า รูปแก

อีกอย่าง.....ไปออกทริป ขี่รถเที่ยว และก็ไปทำบุญ ให้เด็กๆๆมัน.....ฉีดยา (ได้บุญจะตายๆๆๆ)

คนจิง อย่ากลัว .... คนรั่ว อย่าคุย.... คนชั่วอย่า.... คบ คนงก...อย่างหมอ.....ต่อเก็บขอ 2 ( เก็บเยอะๆๆ หนักๆๆ ไม่ได้ออกทริป )
    ขยับขึ้นมาเป็นที่4แล้ววววว

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ
    ขยับขึ้นมาเป็นที่4แล้ววววว
    คนนี้กำลังจะขึ้นมาเบียดยักษ์ใหญ่.......ขาดอีกประมาณ 200กว่าโลเองครับ
    ไม่รู้ว่ายักษ์ จะขยับหนีได้หรือไม่ คอยติดตามชมกันครับ.....

รูป รูป  

ขอบคุณ
    0
    1

ลาววววเข้าเมืองงงงงง

รูป รูป  

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks