กระทู้นี้ ซื้อ- ขาย-แลกเปลี่ยน อะไหล่ Px - หน้า 32

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 32 จากทั้งหมด 76 หน้า แรกแรก ... 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กระทู้นี้ ซื้อ- ขาย-แลกเปลี่ยน อะไหล่ Px

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    จะประมูลขายแม็ต Faco สัก2 วง มีใครสนใจไหมครับ ลองเสนอราคามาละครับ ล้ออลูมีเนียม2ฝั่งเลยนะ

ล้อหน้า จัดมาพี่โบ๊ต

เท่าไหร่ว่ามา

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ noy_little อ่านข้อความ
    ล้อหน้า จัดมาพี่โบ๊ต

เท่าไหร่ว่ามา

รู้ราคาแล้วจะหนาวววววววว

ใครอยากได้จัดเลยครับคุ้มค่าๆ

Miszile แบงค์ px150's Avatar
    สถานที่
    MisZile Scooter
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    จะประมูลขายแม็ต faco สัก2 วง มีใครสนใจไหมครับ ลองเสนอราคามาละครับ ล้ออลูมีเนียม2ฝั่งเลยนะ
    250 แพงกว่านี้นายหน่อย อิอิ

เมืองทองคะนองเดช

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

จะประมูลขายแม็ต faco สัก2 วง มีใครสนใจไหมครับ ลองเสนอราคามาละครับ ล้ออลูมีเนียม2ฝั่งเลยนะ
    อยากได้ๆๆๆๆ เปิดราคามาเลยคับพี่โบ๊ต
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Member Armkakimoto's Avatar
    สถานที่
    PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

Cool

จะประมูลขายแม็ต Faco สัก2 วง มีใครสนใจไหมครับ ลองเสนอราคามาละครับ ล้ออลูมีเนียม2ฝั่งเลยนะ

ผ่อนได้ไหมพี่ ต้องดาวน์เท่าไรคับๆๆๆ

em87
    Mr.Piyanut Thammarit (Arm)| Line : Armkakimoto | Mail : armkakimoto@gmail.com|

9731 summer9731's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รู้ราคาแล้วปวดหัวสุดๆๆครับ..........
    สวยๆๆๆๆอยากได้............

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อืมราคาอาจปวดใจหลายๆคนนิสนึงนะครับ ตอนนี้เปิดวง ละ 6000 บาท ก่อนครับ 2 วงก็ หมื่น2 อาทิตย์หน้าว่ากันอีกที

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อืมราคาอาจปวดใจหลายๆคนนิสนึงนะครับ ตอนนี้เปิดวง ละ 6000 บาท ก่อนครับ 2 วงก็ หมื่น2 อาทิตย์หน้าว่ากันอีกที
    ถามกันตรงๆเลย...
    มันแพงเพราะอะไรว่ะ ไม่รู้จริงๆนะโว้ย ไม่ได้ป่วน ขอคำตอบที่ฟังขึ้นๆหน่อยนะเจ้าของของแต่ง....
    puttinun.nab@gmail.com

https://www.facebook.com/puttinun.nab

PX.CLUB THAILAND

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

Talking ขายหมวกกันน๊อค index

ขายหมวกกันน๊อค INDEX วิบากพร้อมชิวล์กันลมหน้า หน่อยครับ...เก็บไว้อย่างเดียวไม่ได้ใส่เลย ไม่มีเวลาขี่รถ สภาพใหม่ใช้งานน้อยครั้งจริงๆ มีรอยตรงด้านหน้านิดหน่อย..ดูแลทำความสะอาดและเก็บอย ่างดี ขายครับ 1000 บาท พร้อมส่งทั่วประเทศ สนใจติดต่อได้ 089-1679603 สองครับ..สินค้าตามรูปตัวอย่างครับ..
    ปล.ใครที่รู้จักผมจะรู้ว่าผมใช้ของถนอมและรักษาเป็นอ ย่างดีครับ อยากแบ่งให้เพื่อนได้ไปใช้งานกันครับ/\7 ขออนุญาตยืมรูปจากพี่ชาญ Shingdum ด้วยนะครับขอบคุณครับ..

รูป รูป    
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

ก็เป็นเพราะของ Brandname ไงค้าบบบ และค่อนข้างหายากในบ้านเรา

แต่ราคานี้ก็อาจปล่อยยากหน่อยนะค้าบดีเจ

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ px rider อ่านข้อความ
    ขายหมวกกันน๊อค index วิบากพร้อมชิวล์กันลมหน้า หน่อยครับ...เก็บไว้อย่างเดียวไม่ได้ใส่เลย ไม่มีเวลาขี่รถ สภาพใหม่ใช้งานน้อยครั้งจริงๆ มีรอยตรงด้านหน้านิดหน่อย..ดูแลทำความสะอาดและเก็บอย ่างดี ขายครับ 1000 บาท พร้อมส่งทั่วประเทศ สนใจติดต่อได้ 089-1679603 สองครับ..สินค้าตามรูปตัวอย่างครับ..
    ปล.ใครที่รู้จักผมจะรู้ว่าผมใช้ของถนอมและรักษาเป็นอ ย่างดีครับ อยากแบ่งให้เพื่อนได้ไปใช้งานกันครับ/\7 ขออนุญาตยืมรูปจากพี่ชาญ shingdum ด้วยนะครับขอบคุณครับ..
    ถ้าเป็นสีขาวไม่ลังเล เลยนะเนี่ยะ หรือจะเอาสีดำเลยดี
    รถสีขาวใส่หมวกสีดำดีไม๊พี่สอง หระ-รี

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

ก็เข้ากันนะครับพี่เด่น เมืองชล ถ้าสนใจก็จัดไป..ไม่ได้เชียร์นะ..ฮี่ๆ

แต่ของมันไม่ได้ใช้จริงๆ เสียดายเหมือนกัน(เก็บไว้ลูกเดียว)...
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Senior Member เพลงเพราะ's Avatar
    สถานที่
    BangSaen City
    ขอบคุณ
    0

ลดได้อีกป่าว พี่สอง หระ-รี em95

Senior Member noy_little's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    ถามกันตรงๆเลย...
    มันแพงเพราะอะไรว่ะ ไม่รู้จริงๆนะโว้ย ไม่ได้ป่วน ขอคำตอบที่ฟังขึ้นๆหน่อยนะเจ้าของของแต่ง....

ปวดใจเหมือนกันพี่โต่ง

กำลังว่าจะจัด

จัดมาพี่โบ๊ต เบาๆ

เมื่อพายุพัดผ่านก็จะเจอท้องฟ้าที่สดใสem97
    noy_little @ hotmail.com

noylittle.hi5.com
    noylittle.multiply.com

candy สายแว้น unseenooan's Avatar
    สถานที่
    candy scooter
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขาย โบ้หน้า

8500 พร้อมส่ง กรุณาอย่าต่อนะคับของใหม่9500คับ
    ใส่ไปไม่ได้วิ่งไปไหนเลย
    0871949790 ตอนนี้ถอดพร้อมส่งกล่องมี

ขอบคุณมิตรภาพดีๆๆ
    ..........
    <<อยากเห็นคนไทยขี่เวสป้า>>
    Candy's scooter Gang
    ชื่อบัญชีทวีศักดิ์
    107-2-78201-8 ธ.กสิกรไทย
    สาขาพิษณุโลก

หน้าที่ 32 จากทั้งหมด 76 หน้า แรกแรก ... 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39 40 41 42 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks