กระทู้นี้ ซื้อ- ขาย-แลกเปลี่ยน อะไหล่ Px - หน้า 9

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 76 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 59 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: กระทู้นี้ ซื้อ- ขาย-แลกเปลี่ยน อะไหล่ Px

Senior Member anonjo's Avatar
    สถานที่
    MSC
    ขอบคุณ
    0

ไม่มีใครถอดไว้ แล้วไม่ได้ใช้ จะขายบ้างเปล่าครับ
    ทั้งตระแกรง
    ทั้งสปอยเลอร์
    ยังต้องการอยู่ครับ
    อย่าปล่อยให้เธอเดินผ่าน

[email protected]

084-0349239

Senior Member GUNZA1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ใช่ครับ แป๊ะตรง ป่วนเค้าจังเลยครับ ช่วงนี้ ไม่ไหวเลยครับ ยังงี้ ต้องไปปล้น แฮนด์แป็ป

แป๊ะตง_888's Avatar
    สถานที่
    มิคกี้เมาส์สกู๊ตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

Angry ทีใครทีมันนะครับ ( ถึงทีพี่มั่งล่ะจะเอาให้จมดินไม่ให้เกิดไปเลยครับ )

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GUNZA1 อ่านข้อความ
    ใช่ครับ แป๊ะตรง ป่วนเค้าจังเลยครับ ช่วงนี้ ไม่ไหวเลยครับ ยังงี้ ต้องไปปล้น แฮนด์แป็ป
    จะตำหนิติเตียนคนอื่นก็ยังพิมพ์ชื่อผมผิดเลยไอ่น้อง ป่วนที่ไหนว่ะ โจรใต้ยังปาระเบิด เค้าเรียกว่าป่วน แต่พี่ไม่มีระเบิดไปทำหลอกครับอย่างนี้เรียกป่วนปล่า วครับประชาชนบริสุทธิ์ em85 แหมๆๆๆๆ ได้ทีแวะมากัดตรูเลยนะไอ่เด็กนรก จะมาปล้นรถแฮนด์แป๊บบ้านผมเหรอครับ ตอนนี้ขังคุกมืดอยู่ครับไม่มีใครรู้แน่นอนที่หลบซ้อน อยู่ครับ ( ปล.เอาเป็นว่าขอพ่อแม่ให้ไปเที่ยวกับพี่ๆในนี้ให้ได้ ก่อนเถอะครับ ไม่ใช่จะให้คนอื่นเค้าไปหาที่บ้านครับ 555+) แล้วค่อยมาคิดเรื่องอื่นครับน้องกันซ่า
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

นายชานนท์ กุลชาติชัย
    เลขบัญชี 360 - 0 - 87777 - 7
    บัญชีเงินฝากสะสมทรัพย์
    ธนาคารกรุงเทพจำกัด(มหาชน)
    สาขาวังทอง ( จ.พิษณุโลก )
    Tel.084 - 6886 - 456
    เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แป๊ะตง_888 อ่านข้อความ
    จะตำหนิติเตียนคนอื่นก็ยังพิมพ์ชื่อผมผิดเลยไอ่น้อง ป่วนที่ไหนว่ะ โจรใต้ยังปาระเบิด เค้าเรียกว่าป่วน แต่พี่ไม่มีระเบิดไปทำหลอกครับอย่างนี้เรียกป่วนปล่า วครับประชาชนบริสุทธิ์ em85 แหมๆๆๆๆ ได้ทีแวะมากัดตรูเลยนะไอ่เด็กนรก จะมาปล้นรถแฮนด์แป๊บบ้านผมเหรอครับ ตอนนี้ขังคุกมืดอยู่ครับไม่มีใครรู้แน่นอนที่หลบซ้อน อยู่ครับ ( ปล.เอาเป็นว่าขอพ่อแม่ให้ไปเที่ยวกับพี่ๆในนี้ให้ได้ ก่อนเถอะครับ ไม่ใช่จะให้คนอื่นเค้าไปหาที่บ้านครับ 555+) แล้วค่อยมาคิดเรื่องอื่นครับน้องกันซ่า
    ด่าใหญ่ เลย เดี๊ยวสั่งเด็กไปวางระเบิด ดูม ดูม

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GUNZA1 อ่านข้อความ
    ด่าใหญ่ เลย เดี๊ยวสั่งเด็กไปวางระเบิด ดูม ดูม
    เป็นเด็กเรียนดีๆไม่ชอบไอ่นี่ เดี๋ยวด่าเจ็บๆ เดี๋ยวจะมาเคืองกันเปล่าๆ หยุดเถอะครับนิสัยก้าวร้าวแบบนี้เลยครับem99 ( ปล. พี่ไม่ใช่น็อตนะครับชอบจะปีนจังเลย 555+ )
    <><><><> MiCkEy MoUsE ScOoTeR ShOp <><><><>

เว็บไซต์ตรวจเช็คสิ่งของ และ พัสดุไปรษณีย์ไทยครับ

http://track.thailandpost.co.th/trac...t/Default.aspx
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ ++++++++
    Copy light @ Made In Thailand.

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แป๊ะตง_888 อ่านข้อความ
    เป็นเด็กเรียนดีๆไม่ชอบไอ่นี่ เดี๋ยวด่าเจ็บๆ เดี๋ยวจะมาเคืองกันเปล่าๆ หยุดเถอะครับนิสัยก้าวร้าวแบบนี้เลยครับem99 ( ปล. พี่ไม่ใช่น็อตนะครับชอบจะปีนจังเลย 555+ )
    ปีนเกลียวเล่นมุขอีกแล้ว ท่านแป๊ะ นี่เครียดจริงๆ แซวเล่นหน่อย

Senior Member GYmmOO's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Sc.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โอ้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    รู้สึกว่าช่วงนี้จะมะรุมมะตุ้มกับผมจังเลยนะ....เอ๊ะ มันชอบกล ยังไง ๆ อยู่นะ 2 สายนี้ (ปล.น้องยิมครับ ซื้อรถมาลงทุนทำมันหน่อยคร๊าบ...ไม่ใช่แค่สเปย์กระป๋ องแล้วก็ฉีด ๆ มันนะคร๊าบ....เห็นใจรถมันคร๊าบ...มันคงจะบ่นอุบล่ะ. .เจ้าของไม่อาบน้ำให้มันใหม่หมดจดซะที...555)
    พี่โต่งก้อพูดไป... ถึงยิมจะพ่นสีกระป๋องดำด้าน แต่ยิมก็พ่นอาทิตย์ละครั้งนะครับ

เครื่องใหม่กริบ ไม่มีคราบน้ำมัน สีดำสนิท ไม่ดำๆด่างๆ ยังดำดุได้สม่ำเสมอครับ

เจ้าของมันยังสกปรกกว่ารถอีก เรื่องอาบน้ำ รถยังอาบบ่อยกว่าเจ้าของอีกพี่ 55 em97
    ♪..I BeLive I Can Fly..♫

em20 Mahasa|2a|<am ~ScootE|2~ CLu|3em20

♪......เร่งจนใจมันสะท้าน ทะยานเร่งไป...แม้กายทนไม่ไหวแต่ใจมันยังพร้อมสู้ต่อ ไป.....♫

E-Mail : [email protected]
    Tel : 084-9538703 , 086-2185936
    .

**ต้องขออภัย ถ้าคำที่พูดไป กวนส้นตีนใครบางคน**

มหาสารคามสกูตเตอร์คลับ http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=54

Senior Member devilonvespa's Avatar
    สถานที่
    " Mahasarakham Scooter Club "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นุ้ง ยิม เว่อร์ไป

ก็ เห็น อาบ พร้อม รถ ทุกที นั่น แหละ เห็นเอา น้ำ ล้าง รถ เสร็จ มา อาบ ทุก ครั้ง ไม่ ใช่ เหรอ

M S C

555

มหาสารคาม

I Mahasarakham Scooter Club

I'm St. Tuonote Mahasarakham Scooter Club 005

087-2244311 ตัวโน๊ต

Senior Member GYmmOO's Avatar
    สถานที่
    Mahasarakham Sc.
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เออ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ devilonvespa อ่านข้อความ
    ก็ เห็น อาบ พร้อม รถ ทุกที นั่น แหละ เห็นเอา น้ำ ล้าง รถ เสร็จ มา อาบ ทุก ครั้ง ไม่ ใช่ เหรอ

เออว่ะ ... ถึงว่าผิวเราถึงได้ขาวเนียน เพราะอาบน้ำล้างรถนี่เอง น้องโน๊ตเอามั่งดิ

จะได้ขาวๆ ลองเอาล้างตูดด้วยนะ เผื่อตูดหายหมึก 555
    ♪..I BeLive I Can Fly..♫

em20 Mahasa|2a|<am ~ScootE|2~ CLu|3em20

♪......เร่งจนใจมันสะท้าน ทะยานเร่งไป...แม้กายทนไม่ไหวแต่ใจมันยังพร้อมสู้ต่อ ไป.....♫

E-Mail : [email protected]
    Tel : 084-9538703 , 086-2185936
    .

**ต้องขออภัย ถ้าคำที่พูดไป กวนส้นตีนใครบางคน**

มหาสารคามสกูตเตอร์คลับ http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=54

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ปีนเกลียวเล่นมุขอีกแล้ว ท่านแป๊ะ นี่เครียดจริงๆ แซวเล่นหน่อย
    อ่ะนะ เครียดไรกันหว่าem99 ( ปล. พี่น้องทุกคนใน Club PX ครับเราไม่ได้ทะเลาะอะไรกันนะครับ เดี๋ยวจะไปคิดมากกันไปใหญ่ มาแซวเล่นกันเฉยๆครับ)/\2

ขอบคุณ
    0

อ่ะนะ เครียดไรกันหว่าem99 ( ปล. พี่น้องทุกคนใน Club PX ครับเราไม่ได้ทะเลาะอะไรกันนะครับ เดี๋ยวจะไปคิดมากกันไปใหญ่ มาแซวเล่นกันเฉยๆครับ)/\2
    พี่น้องกันหมดครับ มีนิดเดียวจะมาทะเลาะกันอีกก็ไม่ไหว แบบว่าปิดเทอมแล้วว่างงานก็นั่งโพสต์กระจุยกระจาย ฝากเรื่องนึง พี่น้อง PX ช่วย คลิ๊ก banner ด้วยครับ ถือว่าช่วยเว็ปไป

Senior Member anonjo's Avatar
    สถานที่
    MSC
    ขอบคุณ
    0

สนุกสนานกันจังน้า แหม

แล้วตระแกรงหลังยังไม่ได้เลย

ช่วยจัดหน่อยมือสองยิ่งดีเลยครับ
    ขอ 2 ตัวเลยเพื่อนผมก็อยากได้
    อย่าปล่อยให้เธอเดินผ่าน

084-0349239

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

Red face เออ....คือว่า...มันอะไรกันครับ

ตกลงนี่มีใครช่วยหาตะแกรงหลังให้น้องโจ สารคาม ผมบ้างยังครับ...ไปออกทะเลกันซะเป็นส่วนใหญ่ละ..ยังไ งอย่าลืมช่วยหาของให้น้องผมด้วยนะคร๊าบ พี่น้อง 555em87 em94

Junior Member ClassicWorld007's Avatar
    สถานที่
    p.c.scooter club
    ขอบคุณ
    0

Post ขาย Px

ขาย PX -200e สวยไหม พีเอ็ก สีเหลือง
    200 อีนะ ขาย 25บาทครับ สนใจติดต่อ 08999999999
    em93 *คนอย่างฉ้านไม่ดีอย่างใครๆ..หลงทาง..มาไกลจนหน้ากลัว ...ทางเดินวันนี้ไม่มีสิทธิ์กลับตัว... **Oย่าฝากชีวิตดีๆไว้ที่ฉ้าน..อย่าเอาความฝันของเธอมาเ สี่ยงรู้ไหม... เก็บเอาชีวิตของเธอ.. เดินออกไปให้ไกล...ไม่อยากทำร้ายคนดีอย่างเธอ... *-*
    /\8 ส อ ง ล้ อ ห มุ น ไ ป พ ร้ อ ม อุ ด ม กา ร์ ณ อั น ยิ่ ง ใ ห ญ่
    รถแท้...ดูแลไม่ได้...*-* อิอิ
    Love Pam Pam
    น้าม น้อย ย่อม แพ้ ไฟ แต่ น้าม จาย ชนะ ทุก คน
    ว่างๆแอรสมาคุยเด้อ [email protected]em88
    em24

33_SERVICE's Avatar
    สถานที่
    33 รวมมิตร ขับ
    ขอบคุณ
    0

ต้องการซื้อ Px150 สตาร์ทมือ ออโต้ลูปแยก เน้นมีทะเบียน นะครับ
    - รับ ผ่าเครื่อง ถอด - ประกอบ ทำสี vespa&Lam พร้อมจำหน่อยอุปกรณ์ตกแต่ง
    - รับจำนำรถ vespa&Lam ทั้งทีมีทะเบียนและไม่มี
    T.087-808-8817
    ID Line iee33
    http://facebook.com/iee33service

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 76 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 59 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks