สวัดดีครับ ขอรบกวนพี่ๆ ชาวเพชบุรีสกุตเตอร์ หน่อยครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: สวัดดีครับ ขอรบกวนพี่ๆ ชาวเพชบุรีสกุตเตอร์ หน่อยครับ

มาตรฐาน สวัดดีครับ ขอรบกวนพี่ๆ ชาวเพชบุรีสกุตเตอร์ หน่อยครับ

ขอรบกวนพี่ๆ ชาวเพชบุรีสกุตเตอร์ หน่อยครับ คือผมต้องการ ภาพถ่ายเมืองเพชร ทั้งเก่า ใหม่ สวยๆครับ คือจะเอามาทำงานอะครับ ตอนนี้กำลังเรียนโปรแกรมเเต่งภาพอยู่ครับ ขอขอบคุณครับ (รูปเวสป้าของพี่ด้วยนะ)
    ชีวิตสั้น ศิลปะยาว

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PON182 อ่านข้อความ
    ขอรบกวนพี่ๆ ชาวเพชบุรีสกุตเตอร์ หน่อยครับ คือผมต้องการ ภาพถ่ายเมืองเพชร ทั้งเก่า ใหม่ สวยๆครับ คือจะเอามาทำงานอะครับ ตอนนี้กำลังเรียนโปรแกรมเเต่งภาพอยู่ครับ ขอขอบคุณครับ (รูปเวสป้าของพี่ด้วยนะ)
    โฮ...เรื่องใหญ่เลยนะนี่รูปถ่ายเมืองเพชร ใหม่ เก่า ต้องลองถามพี่ที่เค้าเป็นช่างภาพนะครับ ว่าเค้าพอจะมีบ้างมั้ย ลองถาม cacarot อ่ะน้อง น่าจะได้ตัวช่วยที่ดีเลย หิหิ

PHETCHBURI SCOOTER CLUB

E-mail : yimyamza@hotmail.com // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : yimyamza@hotmail.com // p_scooter2010@hotmail.com

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

Member tos-os's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ป่ะๆๆ ว่างๆๆมาถ่าย กันใหม่ๆๆเลยเป็นไรไป 555

T@nOo ScOoter CluB OonjikunG's Avatar
    สถานที่
    Phetchburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tos-os อ่านข้อความ
    ป่ะๆๆ ว่างๆๆมาถ่าย กันใหม่ๆๆเลยเป็นไรไป 555
    ถ่ายเป็นหรอน้อง หะ 55+

ต้องกล้องตัวละ 2 แสน 7 นะ

PHETCHBURI SCOOTER CLUB

E-mail : yimyamza@hotmail.com // Tel. 081 - 5718900 < ตานู๋ >
    Facebook : yimyamza@hotmail.com // p_scooter2010@hotmail.com

ชื่อบัญชี นายวีรพล ยิ้มแย้ม (Weerapon Yimyam)
    เลขที่บัญชี 118-2-14300-6 (ออมทรัพย์)
    ธนาคารยูโอบี จำกัด (มหาชน)
    สาขาเพชรบุรี

Member tos-os's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผ่าเครื่องเสร็จค่อยมาคุยกันนะ พี่

Bookmarks