มีอะไหร มอเตอร์ และอื่นๆ อีกนิดนหน่อยครับ............ไม่ขายครับ แลกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชื่อกระทู้: มีอะไหร มอเตอร์ และอื่นๆ อีกนิดนหน่อยครับ............ไม่ขายครับ แลกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

Cool มีอะไหร มอเตอร์ และอื่นๆ อีกนิดนหน่อยครับ............ไม่ขายครับ แลกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ใครสนใจ......รองเสนอมาเลยของเก่าอะไรก็ได้รองลงรูป ไว้นะครับ..........
    ตอนนี้ ที่ไม่ได้ถ่าย ก็มี มีบังโครนหลัง...jx...และก็ จานแม่เหล็ก... แต่ถ้าใครสนใจ 2 ชิ้นใช้งานได้ นี้ ไว้ถ่ายรูปให้ครับ
    Name:  อะไหร่ขาย2.jpg
Views: 74
Size:  39.0 KB
    กระจกขายแล้วนะครับ... ที่เหลือยังครับตามรูป.........
    Name:  ภาพ003.jpg
Views: 82
Size:  54.7 KBรูป นี้ ที่เหลือ มีจานแม่เหล็ก และก็ตะแกรงเหล็ก2 ชิ้น.....ส่วนที่ x ไปแล้วนะครับ....แผงคอบน JX เดิม ยังไม่มีรูป

ใครต้องการแลก........ของเก่าหรือ อะไร......ว่ามาเลยครับ...........
    [email protected] add มาเลยครับหรือ 0813707942
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย phutlung : 07-12-2010 เมื่อ 12:45

Bookmarks