[ เตือน ] ขออนุญาติเจ้าของเวปบอร์ดไทยสกุตเตอร์นะเวลานี้ด้วยน ะครับ ขอเตือนเรื่องมิฉฉาชีพ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขออนุญาติเจ้าของเวปบอร์ดไทยสกุตเตอร์นะเวลานี้ด้วยน ะครับ ขอเตือนเรื่องมิฉฉาชีพ

Senior Member keng-vba1959's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

มาตรฐาน ขออนุญาติเจ้าของเวปบอร์ดไทยสกุตเตอร์นะเวลานี้ด้วยน ะครับ ขอเตือนเรื่องมิฉฉาชีพ

โปรดระวังพวกแอบอ้างสวมรอยเป็นเจ้าของกระทู้ขายของนะ ครับ
    นายไพรัส ธ.กรุงศรี 1861433614
    ห้ามโอนเงินให้เด็ดขาด วันนี้ผมไม่ได้เจอกับตัวแต่ผู้ซื้อผู้สนใจโดนแล้วเข้ าใจผิด แอบอ้างว่าเป็นผม พยายามให้รีบคนที่สนใจโอนเงินให้ จะได้ส่งของให้ไวๆ ***โอนเลยจะลดราคาให้อีก มีอย่างนี้ด้วยเหรอ***
    จากที่ผมไม่เคยโทรหาผู้ซื้อเรยถ้าไม่มีคนโทรมา ***อยากซื้อไรตอมถามในกระทู้ได้และโทรมาได้ครับ ถ้าข้องใจรึว่าสงสัยยังไงโทรไปที่เบอร์คนขายเรยครับ สบายใจกว่า เสียเงินค่าโทรสับดีกว่าเสียเงินให้โจรกระจอกนะครับ ***
    ระวังด้วยครับ ขอประกาศอีกรอบ
    ***เบอร์โทร 089-5497640 นายไพรัส***
    (มันแอบอ้างเป็นเจ้าของกระทู้ขายของแล้วผู้ขายและผู้ ซื้อทุกท่านโปรดระวัง ครับ)
    เจอกับตัวครับ
    ฝากบอก นายที่ชื่อไพรัช ด้วยนะครับ เงินทองคนเรากว่าจะได้มาไม่ได้โกงเหมือนคุณๆคุณจะมาท ำให้วงการนี้เสือมเสียเพื่ออะไร กรรมมันไม่ทันกับคุณมันก็ทันกับ ลูกเมียคุณ ญาติโกโหติกาคุณ ชาวบ้านเขาสาบแช่งคุณทุกๆชั่วโมงละท่าน คิดกับใจตอนนี้ยังทัน เลิกเถอะ อนาคตคุณถ้าไม่เลิกก็ติดคุกไม่ก็โดนคนที่โดนหลอกกระท ืบคุณตาย เปล่าๆตายแบบอนาถ
    ผู้คนประนามด่าคุณทุกวันหวังว่าคุณคงอยู่อย่างมีความ สุขนะครับ

***ผิดพลาดยังไงลบได้เรยครับผมเตือนเพื่อความหวังดีข องทุกคนไม่ได้จะปลุกกระแสใดๆ วิจารณญานดูกันนะครับมีประวัติการโกงแล้วหลายครั้ง
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=496009&page=1ดูได้เรย***

เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย keng-vba1959 : 08-12-2010 เมื่อ 20:08
    แท้เทียม-อยู่ที่ใจ

BikeCross's Avatar
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0
    0

ขอบคุณครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆตอนนี้ซื้อขายก็ตรวจสอบให้ละเอี่ยดน ิดนึ่งครับ
    รับจำนำ รถเกรดA 
    โบราณคลาสสิค 2-4ล้อ
    ทะเบียนแท้เท่านั้น
    ติดต่อ 087-9782878 จ้าน ชลบุรี
    Email ja-an99@hotmail.com

Member 175rangkwary's Avatar
    สถานที่
    psu classic club
    ขอบคุณ
    0
    0

เลว!

Member sumo.vespa's Avatar
    สถานที่
    ChOAPRAYA ScOOTER
    ขอบคุณ
    0
    0

คนนี้อีกแล้ววววว หรอคับ
    CHOAPRAYA SCOOTER.

WE ARE SUN RiVER

Member TreeOV's Avatar
    สถานที่
    Udonthani scooter club
    ขอบคุณ
    0
    0

อัพให้ครับ 4วันก่อนยังโทรมาหาผมอยู่เลยบอกจะลดให้มีบริการส่งเอ กชนทันใจ1วันถึง
    บางสิ่งเราก็ไม่ควรจำ...ถ้ามันทำให้ใจเจ็บ แต่บางสิ่งเราก็ควรจะเก็บ..ถ้ามันเป็นความเจ็บที่น่าจำ

Senior Member lambretta king's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

เอามันไปกุดหัว
    เเม้เถาวัลย์พันธุ์เกี่ยวที่เลี้ยวลด ก้อไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน
    lambretta king

Senior Member dunk64's Avatar
    สถานที่
    Lamtani gang
    ขอบคุณ
    0
    0

ชื่อนี้อีกแล้วหรอ......กรรมตามทันแน่..เพี้ยงๆๆๆๆๆๆ ๆๆ
    dunk_vespa@hotmail.com
    ชมรมรถโบราณจังหวัดปัตตานี
    LAMBRETTA LI 2 LAMTANI GANG
    โทร 090-1537096 บังดัน ปัตตานี
    ฮัมดัมร์ เจ๊ะแล
    ธนาคารกรุงไทย 929-0-09695-0

WE're MODS WE're LAMTANI

https://www.facebook.com/lambrettar
    [/CENTER]

[CENTER]
    ขายเสื้อยืดมือสองลายสวยๆและกระเป๋าวินเทจมือสองสวยๆ ตามลิ้งค์ข้างล่างเลยครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...457&highlight=
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...502&highlight=

arm_normo's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

up ให้กระทู้นี้มีประโยชน์กับเพื่อนสมาชิกครับ
    บ่อยครั้งราคารถ ค่าอะหลั่ย ค่าซ่อมรถ เป็นข้อมูลที่ไม่สามารถบอกบุคคลใกล้ชิดได้ เก็บเอาไว้เจ็บคนเดียว

Senior Member deeroner's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

อย่าให้ตกคับ
    TEL :0859932491 เดียครับ
    ID LINE : deeroner
    ธ. กสิกรไทย790 2 310 902 มงคล ขันธ์สันเทียะ

dog88 in the name of dog's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

สงสัยครับ ได้ยินชื่อนี้มานานแล้ว ทำไมยังไม่มีใครจัดการซะที ............
    COLOR="red"]มีvespa เน่าๆดี กว่ามีเพื่อนหมาๆ [/COLOR]

Senior Member PKmaster's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

พระบรมราโชวาท
    พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลเดชมหาราช
    " คนดี "
    ในบ้านเมืองนั้น มีทั้งคนดีและคนไม่ดี
    ไม่มีใครจะทำให้คนทุกคนเป็นคนดีได้ทั้งหมด
    การทำให้บ้านเมืองมีความปกติสุขเรียบร้อย
    จึงมิใช่การทำให้ทุกคนเป็นคนดี
    หากแต่อยู่ที่การส่งเสริมคนดีให้คนดี ได้ปกครองบ้านเมือง
    และควบคุมคนไม่ดีไม่ให้มีอำนาจไม่ให้ก่อความเดือดร้อ นวุ่นวายได้

d(-```-)b มีปากก็พูดไป น้ำลายไม่ต้องซื้อ
    คิดทุกคำที่พูด แต่อย่าพูดทุกคำที่คิด
    คิดทุกอย่างที่ทำ แต่อย่าทำทุกอย่างที่คิด

Saruwatari_Tsubasa@hotmail.com

เลขที่บัญชี 2080454743 Tel.0891684070

ฝากไว้ด้วยครับ
    ผลิตภัณฑ์แห่งความงามในเครือ รพ.ยันฮี
    http://www.facebook.com/pages/4Healt...96554373692609

Senior Member keng-vba1959's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PKmaster อ่านข้อความ

พระบรมราโชวาท
    พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลเดชมหาราช
    " คนดี "
    ในบ้านเมืองนั้น มีทั้งคนดีและคนไม่ดี
    ไม่มีใครจะทำให้คนทุกคนเป็นคนดีได้ทั้งหมด
    การทำให้บ้านเมืองมีความปกติสุขเรียบร้อย
    จึงมิใช่การทำให้ทุกคนเป็นคนดี
    หากแต่อยู่ที่การส่งเสริมคนดีให้คนดี ได้ปกครองบ้านเมือง
    และควบคุมคนไม่ดีไม่ให้มีอำนาจไม่ให้ก่อความเดือดร้อ นวุ่นวายได้

สาธุ ครับ
    แท้เทียม-อยู่ที่ใจ

logun1509's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

รับทราบครับผมเดี่ยวนี้มิจฉาชีพเยอะจริงๆครับผม

Member M SiN_KiD PX150's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

คนอย่างนี้อยู่ต้องโดนอย่างเดียว

Senior Member chatri_bird's Avatar
    สถานที่
    ssc สายจอมพล
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ in the name of dog อ่านข้อความ
    สงสัยครับ ได้ยินชื่อนี้มานานแล้ว ทำไมยังไม่มีใครจัดการซะที ............
    นั่นอ่าดิพี่ จัดกันเลยดีป่าว
    ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน แต่มานะตนหรือจะสู้คนเลีย ( ssc 009 )

chatri_1987@hotmail.com (0835216267)

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=343 (บอร์ดกลุ่ม)

Bookmarks