ต้องขออนุญาตเว็ปอีกทีครับ....
เนื่องจากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆได้ดทรมาสอบถามเรื่องงานนค รชากังราวคลาสสิคเป็นอย่างมากว่าจัดงานวันไหนแน่....
ทางชมรมขอชี้แจงว่างานนครชากังราวคลาสสิคจะจัดขึ้นในวันที่18 ธันวาคม 2553 สถานที่จัดคือที่เดิม....บริเวณสวนอนุรักษ์วัฒนธรรม กำแพงเพชร(ริมปิง)ขอให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆรับทราบเป็นแนวทางเดียวกันนะคร ับ.......แล้วพบกันครับ.....พวกเรารอทุกท่านมาเยือนน ะครับ....ขอบคุรเว็ปมาสเตอร์อีกครั้งครับ
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน