ขอเชิญร่วมงาน สิงห์สนิมระยอง คลาสสิคไบค์ วันที่29-30 มกราคม2554 - หน้า 5

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 20 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงาน สิงห์สนิมระยอง คลาสสิคไบค์ วันที่29-30 มกราคม2554

Senior Member hoy itsara's Avatar
    สถานที่
    สิงห์สนิมระยอง หนองวา หนองกรับอิสระ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peerapunooo อ่านข้อความ
    เวลาแค่เดือนกว่าๆเองคับ

นั่งนับวันแล้วเนี่ย!!!!!!!!

อยากเจอพี่ๆทุกคนคับ!!!!!

คำคมวันนี้คับ....จัดหนัก!!!!!!

อัพๆๆๆกันหน่อย

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hoy itsara
    ใช่เลยคัฟ

ที่เจอ บ่อไร่ มามาคัฟ

santeria ClassiC Mc 2010

มาช่วยดันๆๆๆๆ นะคับ จาก อินทร์บุรีคลาสสิคคับผม

วันเสาร์นี้ที่บ้านเรามีงาน ที่P.m.y ว่างฯฯมาเที่ยว&แจกใบงานนะครับ

ทับมาไปแน่นอนคับ

ไปแน่นอน คับ

แล้วเจอกันนะ สิงห์สนิมระยอง

ชมรมน้ำบานคลาสสิค จันทบุรี !

คำคมวันนี้คับ....จัดหนัก!!!!!!

Junior Member austin*-*'s Avatar
    สถานที่
    OUT-LAW
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอเเผนที่ไปงานครับ

พอดีจะมาทำงานที่ระยองครับ

ว่าจะขับจากเชียงใหม่ มาระยอง อ่ะครับ!

กะว่าจะมา ถึงประมาณวันงานที่ระยองอ่ะครับ

รบกวนหน่อยน่ะครับ

[email protected]

Junior Member tam_rayong's Avatar
    สถานที่
    สิงห์สนิมหนองวา-หนองกรับmc ระยอง
    ขอบคุณ
    0

โหสุดยอดไปปเรยคับพี่ขอบคุนมากๆน่ะคับที่จะมาร่วมสนุ กกัน

Junior Member tam_rayong's Avatar
    สถานที่
    สิงห์สนิมหนองวา-หนองกรับmc ระยอง
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มาจัดหนักที่สิงห์สนิมระยองกันเยอะๆ

อัพๆๆๆ
    อยากให้มาร่วมสนุกกันเยอะๆๆๆๆ

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Senior Member nateepungwad's Avatar
    สถานที่
    เทิดเทิงคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ........

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ peerapunooo อ่านข้อความ

โถ่ๆๆๆ คุณตองอย่าโม้นัก หนักไม่กลัว กลัวช้าครับ
    ถ้าไปติดอะไรไปเเน่นอนครับ อยากเห็นเพื่อนตองร้องเพลง
    นาย นที พึ่งวัด โทร 0853871235
    93 ม.11 ต.ดงขี้เหล็ก อ.เมือง จ.ปราจีนบุรี 25000
    ธ.กรุงไทย สาขา ถนนมหาจักรพรรดิ์ เลขบัญชี 229-0-26424-5
    Facebook : นที พึ่งวัด

ถึงเราจะน้อย แต่เราอยู่กันแบบครอบครัว
    "เถิดเทิงคลาสสิค"
    by ปราจีนบุรี

modtanoiMC09@hotmail.com's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

วัตถุประสงค์
    1. สมทบทุนสร้างซุ้มประตูวัดหนองกรับ
    2. สมทบทุนสร้าศาลาการเปรียญวัดหนองพะวา
    3. เพื่อรณรงค์ขับขี่ปลอดภัย เปิดใส่หมวก
    4. เพื่อสร้างความสัมพันธ์ระหว่างชมรม

วัตถุประสงค์ในการจัดงานโดนใจมากเลยครับ อุดมการณ์แรงกล้าอย่างนี้สนิมกังราย็องขอสนับสนุนด้ว ยคนครับทุกกลุ่มพันธมิตรและทุกสาขาของสนิมกังราย็องข อยกนิ้วให้ แล้วเราจะไปช่วยครับ แต่อย่าเน้นความสนุกมากไปจนลืมว่านี่คืองานบุญนะครับ เพราะวันนั้นทุกกลุ่มทุกชมรมในระยองยกให้สิงห์สนิมเป ็นตัวแทนเพื่อประกาศสิ่งดี ๆ ให้แขกบ้านต่างเมืองได้ประจักว่าระยองเราสุดยอด สุดยอด สุดยอด และก็สุดยอดครับ
    **ทำดีต้องอายใคร แบ่งปันใจให้สังคม**

กสิกรไทย สาขามาบตาพุด เลขที่ 408-296-4393

Senior Member hoy itsara's Avatar
    สถานที่
    สิงห์สนิมระยอง หนองวา หนองกรับอิสระ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    วัตถุประสงค์
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ [email protected] อ่านข้อความ
    1. สมทบทุนสร้างซุ้มประตูวัดหนองกรับ
    2. สมทบทุนสร้าศาลาการเปรียญวัดหนองพะวา
    3. เพื่อรณรงค์ขับขี่ปลอดภัย เปิดใส่หมวก
    4. เพื่อสร้างความสัมพันธ์ระหว่างชมรม

วัตถุประสงค์ในการจัดงานโดนใจมากเลยครับ อุดมการณ์แรงกล้าอย่างนี้สนิมกังราย็องขอสนับสนุนด้ว ยคนครับทุกกลุ่มพันธมิตรและทุกสาขาของสนิมกังราย็องข อยกนิ้วให้ แล้วเราจะไปช่วยครับ แต่อย่าเน้นความสนุกมากไปจนลืมว่านี่คืองานบุญนะครับ เพราะวันนั้นทุกกลุ่มทุกชมรมในระยองยกให้สิงห์สนิมเป ็นตัวแทนเพื่อประกาศสิ่งดี ๆ ให้แขกบ้านต่างเมืองได้ประจักว่าระยองเราสุดยอด สุดยอด สุดยอด และก็สุดยอดครับ
    ขอเเผนที่ไปงานครับ
    พอดีจะมาทำงานที่ระยองครับ

ว่าจะขับจากเชียงใหม่ มาระยอง อ่ะครับ!

กะว่าจะมา ถึงประมาณวันงานที่ระยองอ่ะครับ

รบกวนหน่อยน่ะครับ

ทางกลุ่มจะคิดอยู่เสมอคัฟ

สิงห์สนิม ระยอง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เส้นทาง เชียงใหม่- ระยอง 875 กม.

ถามทางมา ระยอง-อำเภอบ้านค่าย - สี่แยกบางบุตร - วัดหนองพะวา ***เจอกันแน่คัฟ***

HoY RAYoNG หนองกรับอิสระ
    -----------------------------------------------

หอยระยอง หนองกรับอิสระ 0875823976

http://0866202240.hi5.com
    [email protected]
    0866202240,0875823976 HoY RAYoNG

RooKie Member iNamTaRn's Avatar
    สถานที่
    [ FS ]สิงห์สนิมระยอง หนองวา หนองกรับอิสระ
    ขอบคุณ
    0
    1

น่าไปคะ .. อยากไปบ้าง..

หารถไปก่อน .. ไม่มีใครอยากให้ซ้อนท้ายไปด้วยเลย

"iNąmTaRn" ’→ [MC] สิงห์สนิม RAYoNG { FC }™←

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ขอเชิญร่วมงาน สิงห์สนิมระยอง คลาสสิคไบค์ วันที่ 29 - 30 มกราคม 2554
    รายละเอียด .. กริ๊กๆ v v v v
    จัดโดยกลุ่ม " สิงห์สนิม ระยอง NONGWA : NONGKRAP"
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

RooKie Member iNamTaRn's Avatar
    สถานที่
    [ FS ]สิงห์สนิมระยอง หนองวา หนองกรับอิสระ
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hoy itsara อ่านข้อความ

ถามทางมา ระยอง-อำเภอบ้านค่าย - สี่แยกบางบุตร - วัดหนองพะวา ***เจอกันแน่คัฟ***

หอย .. บอกติ๊ดพา น้ำตาลไปด้วย
    ไม่งั้นไม่ช่วย ขุดด้วยแหละ ..

"iNąmTaRn" ’→ [MC] สิงห์สนิม RAYoNG { FC }™←

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ขอเชิญร่วมงาน สิงห์สนิมระยอง คลาสสิคไบค์ วันที่ 29 - 30 มกราคม 2554
    รายละเอียด .. กริ๊กๆ v v v v
    จัดโดยกลุ่ม " สิงห์สนิม ระยอง NONGWA : NONGKRAP"
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มากันให้ได้น่ะคับ
    ไม่ว่ารถของคุนจะมีสนิมมาก สนิมน้อย สนิมกรังหรือไม่มีสนิมเรย ทีมงานสิงห์สนิม
    ขอเชิญทุกๆท่านร่วมงาน สิงห์สนิมระยอง คลาสสิคไบค์

tam สิงห์สนิมหนองวาหนองกรับ ระยองฮิ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up เชิญๆๆทุกๆท่านทุกกลุ่ม

Name:  179b9f5d0e16d985618e2a53c3889e28.jpg
Views: 590
Size:  66.3 KB มาช่วยกันทะนุบำรุงพระพุทธศาสนาของเรากัน
    อัพๆๆๆตอนดึกๆ

Junior Member austin*-*'s Avatar
    สถานที่
    OUT-LAW
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ฃอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ

ขอบคุณครับ สำหรับเส้นทาง เชียงใหม่-ระยอง

ไปแน่นอนครับงานนี้ (2คน กะ1คัน)

ถ้าหลงทาง สอบถามเจ้าถิ่น ได้ที่เบอร์ไหนครับ

ขอบคุณครับ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

[
    ขอบคุนครับ คุนaustin ที่จะมาร่วมทำบุญ

ขอบคุณครับ[/QUOTE]

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 20 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks