กราบเรียนสมาชิกTourism....... - หน้า 3

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: กราบเรียนสมาชิกTourism.......

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pakkad818 อ่านข้อความ
    สวัสดีปีใหม่พี่กันล่วงหน้า ครับ
    ขอให้เดินทางกันอย่างปลอดภัยครับ
    สวัสดี
    ขอบคุณมากครับ สำหรับคำอวยพรล่วงหน้า
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

Member บายใจ's Avatar
    สถานที่
    tourism kan สายเต่า
    ขอบคุณ
    0

ไม่เป็นไรพี่ ไฟรถผมมันไม่สว่างด้วย ผมเตรียมตัวในการสำรวจเส้นทางไว้แล้ว

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

เอาล่ะครับ ผมจะขอแจ้งเส้นทาง อย่างเป้นทางการเลยน่ะครับ วันแรก
    ออกเดินทาง จาก กาญจนบุรี เข้าอู่ทอง เข้าสุพรรรบุรี เราจะไม่แวะหาเพื่อนเก่า ปาร์แมนสุพรรณแล้วน่ะครับ เพราะเพื่อนเก่าเราออกเดินทางไปเชียงคานตั้งแต่วันที ่ 27 ธค
    เรา จะผ่าน อ เมือง สุพรรร และไปทางสนามชัยเข้า อ่างทอง ทาง อ วิเศษชัยชาญ เข้า เมืองอ่างทอง
    ไป อ หมาราช และเข้าสู่ อ ท่าเรือ จากนั้นในคืนแรก เราจะไปต่อให้ไกลที่สุดแต่จะขี่รถกัลไม่เกิน ตีสอง ต่อจาก อ ท่าเรือ อ่างทอง
    เราจะไปทาง อ ชัยบาดาล อ วิเชียงบุรี อ หนองไผ่ คืนแรกผมว่าเต้มที่ก้ชัยบาดาล รวมระยะทางในคืนแรกจิีบ ประมาณ 270 กม สบายๆครับ
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

จากนั้นพอ ตื่นเช้า เช้าจริงๆครับ ทุกคนต้องพร้อม ไม่เกิน 10 00 น ล้อต้องหมุน ออจากที่พักเพื่อไปให้ถึง ภูหินร่องกล้า เส้นทางนี้ระยะทาง ประมาณ 260 กม สบายๆเช่นเคยออกเช้าถ้าไม่มีอะไรติดขัด ก็คงถึง ประมาณบ่าย ค้อยไปทางเย็นๆ กำลังดีครับ เส้นทางก็ จาก อ หนองไผ่ เข้าเพชรบูรณ์ ไปทาง อ หล่มสัก เข้าสู่ อุทยานแห่งชาติภูหินร่องกล้า พักหนึ่งคืน ครับ ความเร้วที่ใช้น่ะครับเฉลี่ย คงไม่เกิน 60 km / hr น่ะครับสบายๆ แหะลต่อไปจะเป้นระยะทางช่วงสั้นๆ

ปล ข่าวร้าย บ้านที่ผมได้โพสไว้เมื่อวันก่อนแห้วไปแล้วครับ ไม่ใช่ความผิดใครครับอย่าเพิ่งโทษ เอาเป้นว่าความผิดไอ้เจ้าของบ้านแล้วกัล เห้นเงินเยอะกว่าตาลุก ครับ ที่พักที่เชียงคานค่อยว่ากัลอีกทีครับ เอาเถอะครับ เรื่องนอนกลางดินกินกลางทราบพวกเราทัวรริซึ่มสบายอยู ่แล้นครับผมเชื่อ

หากมีข้อสงสสัยประการใดโทรติดต่อผมได้ครับ ทั้งสองเบอร์ 0895255202 และ 0815505538

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    Tourism(สายHrad)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super ss อ่านข้อความ
    จากนั้นพอ ตื่นเช้า เช้าจริงๆครับ ทุกคนต้องพร้อม ไม่เกิน 10 00 น ล้อต้องหมุน ออจากที่พักเพื่อไปให้ถึง ภูหินร่องกล้า เส้นทางนี้ระยะทาง ประมาณ 260 กม สบายๆเช่นเคยออกเช้าถ้าไม่มีอะไรติดขัด ก็คงถึง ประมาณบ่าย ค้อยไปทางเย็นๆ กำลังดีครับ เส้นทางก็ จาก อ หนองไผ่ เข้าเพชรบูรณ์ ไปทาง อ หล่มสัก เข้าสู่ อุทยานแห่งชาติภูหินร่องกล้า พักหนึ่งคืน ครับ ความเร้วที่ใช้น่ะครับเฉลี่ย คงไม่เกิน 60 km / hr น่ะครับสบายๆ แหะลต่อไปจะเป้นระยะทางช่วงสั้นๆ

ปล ข่าวร้าย บ้านที่ผมได้โพสไว้เมื่อวันก่อนแห้วไปแล้วครับ ไม่ใช่ความผิดใครครับอย่าเพิ่งโทษ เอาเป้นว่าความผิดไอ้เจ้าของบ้านแล้วกัล เห้นเงินเยอะกว่าตาลุก ครับ ที่พักที่เชียงคานค่อยว่ากัลอีกทีครับ เอาเถอะครับ เรื่องนอนกลางดินกินกลางทราบพวกเราทัวรริซึ่มสบายอยู ่แล้นครับผมเชื่อ

หากมีข้อสงสสัยประการใดโทรติดต่อผมได้ครับ ทั้งสองเบอร์ 0895255202 และ 0815505538

แป๋วววว!!!! อาร์ตจะออกไปวันไหนฟร่ะ ไปพร้อมกันเดะ จะไปทำไมคนเดียวให้เหงาจัย
    โทรมาคุยกันดีฟ่าจะออกวันไหน เออ เพ่ติ๊กคับ
    เด๋ววันอาทิตย์นี้ผมกลับไปเอารถนะคับคุงเพ่..อิอิ+
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

คุณบอลครับ จะเอารถผมไปกรุณามาเครีย ห้าร้อย บทด้วยครับและเอาสำเนาไปถ่ายเอกสารด้วยครับพร้อม ทั้ง เอา พรบ ไปแปะไว้ที่รถด้วยครับ ทางการเข้มงวดผมขี้เกียจเสียเวลาครับ

Senior Member HAPPYLAMVESPA's Avatar
    สถานที่
    แลมเพลีย...! อิสระในการร่อนลงจอด
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ......

ไครผ่านมาคืนนี้เจอกันที่อู่
    นะครับ มากันด้วยนะ
    Lambretta only
    Schedules can change at any tim
    e.
    "พฤษชาติและสายธารแห่งชีวิต....ใบแห่งพฤกษานั้นบำบัด โรคภัยใ้ห้แก่มวลมนุษย์ "

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ super ss อ่านข้อความ
    คุณบอลครับ จะเอารถผมไปกรุณามาเครีย ห้าร้อย บทด้วยครับและเอาสำเนาไปถ่ายเอกสารด้วยครับพร้อม ทั้ง เอา พรบ ไปแปะไว้ที่รถด้วยครับ ทางการเข้มงวดผมขี้เกียจเสียเวลาครับ
    เคลียกับพี่ติ๊กแล้วเคลียกับผมด้วยนะครับ ปล. ผมขอโทษสำหรับทริบนี้นะครับ ถ้าไม่ได้ร่วมเดินทาง
    .
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย not13 : 27-12-2010 เมื่อ 17:03

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ทุเรศแล้วงั้นน่ะผมรู้เลยคุนไปไหน. นั้นผมสัญญาจะไม่บอกใคร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย super ss : 27-12-2010 เมื่อ 20:46

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    Tourism(สายHrad)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ซะงั้น..

ทุเรศแล้วงั้นน่ะผมรู้เลยคุนไปไหน. นั้นผมสัญญาจะไม่บอกใคร
    ถ้าเฮียไม่ไปแล้วคัยจะซ่อมรถฟร่ะ โด่!!!!
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Hi hitler อ่านข้อความ
    ถ้าเฮียไม่ไปแล้วคัยจะซ่อมรถฟร่ะ โด่!!!!
    ผมล้อเล่นครับ ไปแน่นอน แต่ไม่ซ่อมรถนะครับ รถตัวเองยังไม่รุ้จะรอดเปล่า 555

Senior Member Ha_NoNg's Avatar
    สถานที่
    TouRism สาย ขาโหต
    ขอบคุณ
    0

มีใครเอารถยนต์ไปมั่งคับ....
    จุดยืนของคุณ คือ จุดเสียวของเรา...

เสาไฟไรเดอร์'s Avatar
    สถานที่
    TouRisM Kan Scooter Gang มันส์ล่ะกรูงานนี้
    ขอบคุณ
    0

มีคับฮะโหน่ง โหน่งจะเอารถยนต์ไปหรอ
    ผู้หญิงหวังอะไรมากมายจากผู้ชายคนเดียว แต่ผู้ชายหวังเพียงสิ่งเดียวจากผู้หญิงตั้งมากมาย
    Women need many things from one man but man need only one things from many women

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Ha_NoNg อ่านข้อความ
    มีใครเอารถยนต์ไปมั่งคับ....
    ไอ้โหน่งพลาดจนได้ อุตสาหไปบวชตั้งนานรถไม่ทำ มาทำเอาดค้งสุดท้าย อดๆๆๆๆๆอ๊อดๆๆๆฮ่าๆๆๆๆๆ

Senior Member Ha_NoNg's Avatar
    สถานที่
    TouRism สาย ขาโหต
    ขอบคุณ
    0

พลาดเลย..ไม่เป็นไรคับ มีเวลาเตียมตัวน้อยด้วย...และติดงานที่ร้านใหม่ด้วย. ...ไว้ทริปหน้าเนอะ.... :-)
    จุดยืนของคุณ คือ จุดเสียวของเรา...

Bookmarks