กราบเรียนสมาชิกTourism....... - หน้า 2

ชื่อกระทู้: กราบเรียนสมาชิกTourism.......

Senior Member O''ไทรโยค's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

น้อง...อาร์ม
    บอกคุณ...เก็ต...ด้วยจัดรถผมแล่มๆ
    เดี๋ยวตาม...อาร์มไม่ทัน
    วันนี้พึ่งเอารถไปทำ

Senior Member HAPPYLAMVESPA's Avatar
    สถานที่
    แลมเพลีย...! อิสระในการร่อนลงจอด
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน หือ....

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ O''ไทรโยค อ่านข้อความ
    น้อง...อาร์ม
    บอกคุณ...เก็ต...ด้วยจัดรถผมแล่มๆ
    เดี๋ยวตาม...อาร์มไม่ทัน
    วันนี้พึ่งเอารถไปทำ
    อยากจะบอกว่าวันนี้ผมเพิ่งไปดูพี่เก็ตทำมาพี่ ตอนกำลังทำอยู่ผมได้กลิ่นแปลกๆเหมือนอะไรตายผมก็ถามพ ี่เก็ตว่ากลิ่นอะไรวะพี่ ....

พี่เก็ตตอบว่าไม่รู้ว่ะ แต่พอผ่าออกมาผมก็เลยหายสงสัย เเม่รง หนอนเต็มเลย เครื่องเน่า....ว่ะพี่ 555555+
    Name:  S05C7NCA7OAPE1CAHLP8YHCAD2TGKXCAX09GBHCAK80N02CAR632PPCAK6LLOCCA0D6Y2DCAEZ449WCAATOEICCAGARFC1CA.jpg
Views: 103
Size:  8.6 KB เน่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 555555+
    Lambretta only
    Schedules can change at any tim
    e.
    "พฤษชาติและสายธารแห่งชีวิต....ใบแห่งพฤกษานั้นบำบัด โรคภัยใ้ห้แก่มวลมนุษย์ "

Member บายใจ's Avatar
    สถานที่
    tourism kan สายเต่า
    ขอบคุณ
    0

ตกลงกำหนดการในการเดินทางตกลงได้ยัง ได้แล้วลงไว้ด้วยนะ

VIP MEMBER super ss's Avatar
    สถานที่
    tourism kan scooter gang
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บายใจ อ่านข้อความ
    ตกลงกำหนดการในการเดินทางตกลงได้ยัง ได้แล้วลงไว้ด้วยนะ
    ก็อย่างที่บอกครับ สามสิบ ธันวาคม เจอกัลโดยพร้อมเพรียงที่หน้าหลักเมือง ก่อน เวลาห้าโมงครึ่ง ล้อหมุน หกโมง เย้นครับ ล้อหมุนจริงๆน่ะครับ หกโมง ไม่มีคำว่ารอน่ะครับ พร้อมช้ากว่านั้นก็กวดตามไปทางสุพรรณเลย ครับ ไม่โกรธกัลน่ะครับ จะไปรออีกที ที่หน้าโรงเรียนสงวนหญิง สุพรรณ ร้านเตี่ยช้วง แวะทักทายสหายเก่า กลุ่มปาร์แมนสุพรรณไม่โกรธกัลน่ะครับหากหกโมงยังมีคน ที่ไม่พร้อม เพราะมีเวลาเตรียมตัว กัลนานมาก ส่วนพี่น้องที่ทำงาน สามสิบเป็นวันสุดท้ายเลิกห้าโมง ผมขอแนะนำให้แพคของ ให้เรียบร้อยก่อน ไปทำงาน อ่ะเรื่องนี้คงไม่ต้องบอก ใครที่จะไปคงรู้ตัวเองดีว่าทำไง ให้ทันเวลาครับ อีกสิบวันเจอกัล ครับ สนุกๆ ถ้าไม่หนุกกลับมาผมเลี้ยงเหล้าเลย จริงๆ ที่เชียงคานผมจองบ้านไว้น่ะจ่ะเป้นบ้านไม้ ในสวน สวยงามตามรูปเลย

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย super ss : 21-12-2010 เมื่อ 09:50
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

คืนล่ะสามพัน บาทเอาไปทั้งหลังนี่เลย หรือใครจะกางเต้นนอน แถวบริเวณบ้านก้ตามสบายเลยครับ ไม่เสียค่ากาง แต่บ้านนี้หารตามจำนวนคน ฮ่าๆๆๆๆๆ

ออ ลืมไปครับ บ้านหลังนี้ เครดิต เฮียน็อต ครับ ขอบคุณครับ

รูป รูป    
    [/SIZE][SIZE="5"]YOU DON'T GO YOU DON'T KNOWem24em24/SIZE]

ThrashERroR thrasherror's Avatar
    สถานที่
    Lamplear
    ขอบคุณ
    0

บ้านสวยมากเลย คับพี่ติ๊กบอกว่าจองแล้วตกใจเลย นอนเต้นแน่นอนเลยอะ

แต่พอบอกว่าเครติด เฮียน๊อตนะ โหยอุ่นๆเลยนอนบ้านแน่นอนฮ่าๆๆๆๆ

ล้อเล่นคร๊าฟฟ พี่ติ๊ก

มีลานจอด ฮอ ให้เพื่อน นัทของผมป่าวคับ อิอิ ไม่มียุ่งนะขอบอก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thrasherror : 21-12-2010 เมื่อ 13:14
    [COLOR="#00FFFF"][CENTER]
    เมื่อฟ้าสีศราม Lambretta จะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน
    กำหนดการสามารถเปลี่ยนแปลงได้เสมอ
    เพราะเราคือ แลมเพลีย แลมพัง อยู่อย่างลำพัง
    [/CENTER[/
    COLOR]]

เสาไฟไรเดอร์'s Avatar
    สถานที่
    TouRisM Kan Scooter Gang มันส์ล่ะกรูงานนี้
    ขอบคุณ
    0

สุดยอดไปเลยพี่ติ๊กบ้านสวยมากกก
    ส่วนเรื่องวันเดินทางมาตรงเวลานะคับไม่งั้น
    จะทำให้คนอื่นเขาเหนื่อยไปด้วย
    อย่างที่พี่ติ๊กนัด 5โมงครึ่งตอนเย็น
    ก็มาซะก่อนก็ได้น่ะคับ ใครมาเร็ว
    ผมเลี้ยงเบียร์ ok ป๊ะ
    ผู้หญิงหวังอะไรมากมายจากผู้ชายคนเดียว แต่ผู้ชายหวังเพียงสิ่งเดียวจากผู้หญิงตั้งมากมาย
    Women need many things from one man but man need only one things from many women

Senior Member HAPPYLAMVESPA's Avatar
    สถานที่
    แลมเพลีย...! อิสระในการร่อนลงจอด
    ขอบคุณ
    1

มาตรฐาน ...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thrasherror อ่านข้อความ
    บ้านสวยมากเลย คับพี่ติ๊กบอกว่าจองแล้วตกใจเลย นอนเต้นแน่นอนเลยอะ

แต่พอบอกว่าเครติด เฮียน๊อตนะ โหยอุ่นๆเลยนอนบ้านแน่นอนฮ่าๆๆๆๆ

ล้อเล่นคร๊าฟฟ พี่ติ๊ก

มีลานจอด ฮอ ให้เพื่อน นัทของผมป่าวคับ อิอิ ไม่มียุ่งนะขอบอก
    กูยังเพลียอยู่......

Lambretta only
    Schedules can change at any tim
    e.
    "พฤษชาติและสายธารแห่งชีวิต....ใบแห่งพฤกษานั้นบำบัด โรคภัยใ้ห้แก่มวลมนุษย์ "

Senior Member O''ไทรโยค's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ HAPPYLAMVESPA อ่านข้อความ
    อยากจะบอกว่าวันนี้ผมเพิ่งไปดูพี่เก็ตทำมาพี่ ตอนกำลังทำอยู่ผมได้กลิ่นแปลกๆเหมือนอะไรตายผมก็ถามพ ี่เก็ตว่ากลิ่นอะไรวะพี่ ....

พี่เก็ตตอบว่าไม่รู้ว่ะ แต่พอผ่าออกมาผมก็เลยหายสงสัย เเม่รง หนอนเต็มเลย เครื่องเน่า....ว่ะพี่ 555555+
    Name:  S05C7NCA7OAPE1CAHLP8YHCAD2TGKXCAX09GBHCAK80N02CAR632PPCAK6LLOCCA0D6Y2DCAEZ449WCAATOEICCAGARFC1CA.jpg
Views: 103
Size:  8.6 KB เน่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 555555+

...........เสาร์นี้เจอกระผมแน่ครับ............

Senior Member เด็กพิเศษ-30's Avatar
    สถานที่
    TouRisM กาญจนบุรี<สายเด็ก>
    ขอบคุณ
    0

ไปก่อนแน่นอน ทำรถกันยังพี่น้อง

policia's Avatar
    สถานที่
    Tourism Kan Scooter Gang...
    ขอบคุณ
    0

สถานที่สวยครับ....ธรรมชาติ
    เน้นเที่ยว เกี้ยวหญิง ซิ่งทางโค้ง

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    Tourism(สายHrad)
    ขอบคุณ
    0

Angry

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ policia อ่านข้อความ
    สถานที่สวยครับ....ธรรมชาติ
    ลืมตรูไปเลย ยังไงก็ไม่ทัน!!
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

Member บายใจ's Avatar
    สถานที่
    tourism kan สายเต่า
    ขอบคุณ
    0

ซวยแล้ว..........โดนเวร

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ บายใจ อ่านข้อความ
    ซวยแล้ว..........โดนเวร
    น็อตบอกว่าอาร์ท ออกพร้อมกัลเถอะ จะพยายามขี่ไม่เร้วแต่ไปเรื่อยๆครับ

Junior Member pakkad818's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีปีใหม่พี่กันล่วงหน้า ครับ
    ขอให้เดินทางกันอย่างปลอดภัยครับ
    สวัสดี

Bookmarks