[ ขาย ] Converse ~ vans made in usa และงานต่างๆ หลากหลายราคาเบาๆครับผม

ชื่อกระทู้: Converse ~ vans made in usa และงานต่างๆ หลากหลายราคาเบาๆครับผม

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Converse ~ vans made in usa และงานต่างๆ หลากหลายราคาเบาๆครับผม

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอน ราคาตั้งไว้ไม่แพงหวังว่าคงเข้าใจ แบ่งกันไปใช้ดีกว่า สอบถามรายละเอียดเพิ่มทางPMหรือโทรมาจะสะดวกกว่า081-4288435 โจ๊กสะดวก นัดรับที่อนุเสาวรีย์ทุกวันหรือเสาร์-อาทิตย์ที่สวนจตุจักรก็ไม่มีปัญหา หรือจะให้ส่งทางไปรษณีย์ก็ได้ครับซื้อหลายคู่พอใจส่ง ให้ฟรีเลยครับแบบ EMS ใจใจกันไปเลย

ไม่ต้องกลัวโกงไม่รวยหลอกครับแล้วก็ไม่เคยคิดด้วย

ผมขายแต่ของแท้ครับไม่นิยมของปลอม ซื้อไปใช้ซื้อไปขายก็ไม่ว่ากันครับ
    มีบัญชีไทยพาณิชย์กับกสิกรนะครับจะให้ก็ต่อเมื่อพร้อ มโอนภายใน1วัน
    ไม่รับจองนะครับไม่อยากให้เสียสิทธิท่านอื่นพร้อมแล้ วค่อยว่ากัน ประเภทจะเอาแล้วถึงเวลาติดต่อไม่ได้ขอเถอะนะครับเซ็ง ปวดกะบาลมากไม่อยากแฉนะครับ!

เทียบตาราง SIZE กันก่อนได้เลยครับ

ตารางเทียบไซส์รองเท้า converse

ฝากรองเท้าของใหม่ด้วยนะครับ
    คลิ๊กเลย

CONVERSE ONE STAR USA size 9.5 us ไม่มีอุปกรณ์ สภาพสวยมอมแมมนิดหน่อย ป้ายหลังหลุดไปอันนึง พื้นด้านในฝั่งซ้ายหลุดร่อนทั้งคู่ นอกนั้นเดิมๆราคานี้สภาพนี้คุ้มหายากมากแล้วนะครับใส ่ได้อีกเป็นชาติเลย55+ รายละเอียดตามภาพ ขาย 3700 รวม EMS มารับเอง 3600 ครับ (ถูกแล้วไม่ลดแล้วนะครับ)

CONVERSE JOHN VARVATOS METAL SILVER HI size 10.5 us ไม่มีอุปกรณ์ สภาพเซอร์ตามสไตล์ หนังรองเท้านิ่มลง รองส้นด้านในขาด หัวรองเท้าผมลงกีวีไว้ไม่ชอบก็เช็ดออกแล้วลงเองได้คร ับ ส้นรองเท้าผมยอดกาวกันปริไว้นอกนั้นเดิมๆราคานี้สภาพ นี้คุ้มหายากมากแล้วนะ ครับอีกหน่อยราคาสูงกว่านี้แน่นอน รายละเอียดตามภาพ ขาย 2100 รวม EMS มารับเอง 2000 ครับ (โครตถูกครับ)

CONVERSE JOHN VARVATOS JACK PURCELL size 10 us
    ไม่มีอุปกรณ์ สภาพโดยรวมดีมอมแมมนิดหน่อย สีซีดลงนิด ใส่สบายนุ่มเท้า หายากแล้วนะครับเดิมๆเลยคุ้ม สีนี้รุ่นนี้สวยที่สุดตั้งแต่เคยเห็นมาเลยครับ รายละเอียดตามภาพ ขาย 2000 รวม EMS มารับเอง 1900 ครับ (โครตถูกครับ)

CONVERSE JOHN VARVATOS MULTIEYELET size 5 us ไม่มีอุปกรณ์ เป็นรุ่นเก่านะครับ สภาพสวยเลยมอมแมมนิดหน่อยตามสไตล์ สีซีดลงนิดหัวมีถลอกบ้าง หายากแล้วนะครับสภาพนี้ราคานี้คุ้มครับใส่ได้จัดไป รายละเอียดตามภาพ ขาย 1650 รวม EMS มารับเอง 1550 ครับ (โครตถูกครับ)

CONVERSE JOHN VARVATOS METAL SILVER HI LOW PRO size 8 us ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีเหมือนใหม่สวย เซอร์ตามสไตล์ ตำหนิแทบไม่มีเลยครับ เดิมๆเลยราคานี้สภาพนี้คุ้มหายากมากแล้วนะครับอีกหน่ อยราคาสูงกว่านี้แน่นอน รายละเอียดตามภาพ ขาย 3350 รวม EMS มารับเอง 3250 ครับ (โครตถูกครับ)

CONVERSE JOHN VARVATOS STAR PLAYER size 7.5 us ไม่มีอุปกรณ์ สภาพโอมอมแมมนิดหน่อยสวยเซอร์ตามสไตล์ หนังนิ่มลงนิด แต่งพื้นส้นด้านหลังมานะครับแข็งโป็กทนทานใช้งานได้ตามปกติ นอกนั้นเดิมๆเลยหายากแล้วนะครับ รายละเอียดตามภาพ ขาย 1750 รวม EMS มารับเอง 1650 ครับ (โครตถูกครับ)

ขอบคุณมากมายครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JOSEKE : 01-07-2011 เมื่อ 22:23

Senior Member nutpeggy's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สนใจเวิดส้มมากครับ โทตอนนี้ไม่กล้าโท 0836001940
    ชื่อบัญชี : กิตติพงศ์ สรรเพชร
    สาขา : ย่อยการเคหะแห่งชาติ

เลขบัญชี : 095-0-02314-0
    ธนาคารกรุงไทย
    MSN : [email protected]
    ติดต่อ : 0836001940 ระบบTRUE

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nutpeggy อ่านข้อความ
    สนใจเวิดส้มมากครับ โทตอนนี้ไม่กล้าโท 0836001940

ขอบคุณครับเดี๋ยวผมโทรไป

ขอบคุณ
    0

CONVERSE JACKASS LOW size 5 us คนใส่38ใส่ได้นะครับ ไม่มีอุปกรณ์ สภาพดีเลยครับ มอมแมมนิดหน่อย หายากแล้วนะครับสภาพนี้ราคานี้คุ้มมากใช้งานได้อีกนา น ใส่ได้จัดกันไป รายละเอียดตามภาพ ขาย 1300 รวม EMS มารับเอง 1200 ครับ (โครตถูกครับ) SALE !

รองเท้าที่ขายไปแล้ว

CONVERSE ONESTAR USA size 7 us SOLD OUT

CONVERSE USA C/T ALL STAR HI size 5.5
    SOLD OUT

VANS AUTHENTIC USA size 11 us คนใส่10 usใส่กำลังดีครับSOLD OUT

CONVERSE USA C/T ALL STAR LOW size 5.5 us คนใส่6 us
    ใส่ได้ SOLD OUT

CONVERSE SLIP ON AMERICAN FLAG size 9 us
    SOLD OUT

CONVERSE X JACKASS HI size 5 us
    SOLD OUT

CONVERSE X JACKASS HI size 9.5 us SOLD OUT

CONVERSE C/T HI USA size 9.5 usSOLD OUT

CONVERSE C/T HI USA size 10 us SOLD OUT

CONVERSE USA C/T ALL STAR LOW size 8.5 us คนใส่9 us ใส่ได้ SOLD OUT

CONVERSE JACK 80 size 10 us SOLD OUT

CONVERSE JACK USA 90 size 9.5 us
    SOLD OUT

CONVERSE USA C/T ALL STAR HI size 5 us คนใส่38-39 ใส่ได้ครับ SOLD OUT

CONVERSE C/T HI USA size 8 us คนใส่ 8.5usหรือ 42ใส่ได้ครับ SOLD OUT

NEW! CONVERSE JACK USA 80 size 9.5 us SOLD OUT

VANS SLIP ON USA size 8 us คนใส่ 7 us SOLD OUT

VANS AUTHENTIC USA size 6 sizeจริง7 us ใส่ได้ SOLD OUT

CONVERSE VINTAGE USA HI size 6 us คนใส่ 7us ใส่ได้ครับ SOLD OUT

CONVERSE ONESTAR 80 USA size 5 us คนใส่5.5us ใส่ได้ SOLD OUT

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JOSEKE : 21-06-2011 เมื่อ 01:07

Senior Member confression's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ของดีทั้งนั้นเลยยยย

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ confression อ่านข้อความ
    ของดีทั้งนั้นเลยยยย

ขอบคุณครับ

Senior Member Darkseer's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อยากได้ Converse Jack Purcell USA เบอร์ 10-10.5

สีอะไรก็ได้นะคับ ยกเว้น สีน้ำเงิน navy แต่ถ้า สีน้ำเงินสว่าง ก็ได้นะคับ

อ่ะคับ พอจะหาให้ได้มั้ยคับ ^^

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Darkseer อ่านข้อความ
    อยากได้ Converse Jack Purcell USA เบอร์ 10-10.5

สีอะไรก็ได้นะคับ ยกเว้น สีน้ำเงิน navy แต่ถ้า สีน้ำเงินสว่าง ก็ได้นะคับ

อ่ะคับ พอจะหาให้ได้มั้ยคับ ^^

เดี๋ยวดูให้ครับผม

Senior Member beerdec's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ทำไมโคตรถูกทุกคู่เลยอะครับ(แซวเล่นนะครับขายได้หมดเ ร็วๆนะครับผม)

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ beerdec อ่านข้อความ
    ทำไมโคตรถูกทุกคู่เลยอะครับ(แซวเล่นนะครับขายได้หมดเ ร็วๆนะครับผม)

ขอบคุณมากครับผม

ขอบคุณ
    0

กสิกร 0512549223 ชื่อบัญชี น.ส.จิตรัตน์

takraw's Avatar
    สถานที่
    อ.บางนากจ.พิจิตร!!!!!
    ขอบคุณ
    0

อ่า ผมเอง น่ะครับ ที่ โทรไป ครับแวน สลีปออน นี่ครับ ที่ อยุ่ผม ไง รบกวน จด น่อยก็ดี ครับ

ณัฐพล พานิชสกุลชัย 339 ถ.ประเวศน์เหนือ อ.บางมูลนาก จ.พิจิตร 66120
    PIAGGIO....
    191-2-23557-9
    ธนาคารกสิกรไทย
    สาขา บางมูลนาก
    ณัฐพล พานิชสกุลชัย
    ขอขอบคุณWWW.Thaiscooter.com ณ ที่นี้ ด้วยครับ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ takraw อ่านข้อความ
    อ่า ผมเอง น่ะครับ ที่ โทรไป ครับแวน สลีปออน นี่ครับ ที่ อยุ่ผม ไง รบกวน จด น่อยก็ดี ครับ

ณัฐพล พานิชสกุลชัย 339 ถ.ประเวศน์เหนือ อ.บางมูลนาก จ.พิจิตร 66120
    รับทราบครับโอนแล้วอย่าลืมแจ้งผมด้วยนะครับเดี๋ยวจะไ ด้ส่งของให้เลย

ขอบคุณ
    0

up

ขอบคุณ
    0

up

Bookmarks