เชิญไปงานที่หัวหินครับ

ชื่อกระทู้: เชิญไปงานที่หัวหินครับ

Rally 200 Racing mas150's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เชิญไปงานที่หัวหินครับ

มีงานที่หัวหิน 2 งานครับ

--------------------------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------------------

เดือนธันวาคม 49 นี้ หัวหินมีงาน 2 งานนะครับ
    ขอเชิญเพื่อนๆพี่ๆน้องๆมาร่วมสนุกพบปะสังสรรค์สร้างค วามสามัคคีและสร้างความสนิทสนมกัน

งานแรกนะครับ วันที่ 1 - 2 ธ.ค.49 งานหัวหินไบค์วีคครั้งที่ 2 ครับ สถานที่ปีนี้ย้ายมาจัดกันที่โรงเรียนหัวหิน(ประจำอำเ ภอ)นะครับ งานนี้มีทั้งรถใหญ่และรถคลาสสิคนะครับเพื่อนๆ มีดนตรีให้ชมทั้ง 2 คืนครับรายละเอียดโทรมาสอบถามข้อมูลกันได้นะครับเบอร ์085-9407186 มาสครับ งานนี้แบ่งเป็นโซนครับมี2โซนรถโบราณกับโซนรถใหญ่คับข อเชิญมางานร่วมครับ

งานที่สองครับ วันที่ 15 - 16 ธ.ค. 49 เหมือนกัน งานนี้เป็นงานรวมและโชว์รถคลาสสิคกันโดยเฉพาะ สถานที่จัดงานจัดขึ้นที่โรงแรมโซฟิเทลหัวหิน ส่วนรายละเอียดจะเป็นอย่างไรจะมาแจ้งให้ทราบกันอีกคร ั้งครับ

รบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆช่วยกระจายข่าวกันให้ทราบกันด้ วยนะครับ.. .

น่าไปดีครับ ...........แต่ผมรถหายที่หัวหินครับ55555555555

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หากมีโอกาส

อยากไปเที่ยวจัง น่าสนุกดีนะคะ

Bookmarks