ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่มาร่วมงาน10ปีล้อเล็กท้ายวัง ครับ

ชื่อกระทู้: ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่มาร่วมงาน10ปีล้อเล็กท้ายวัง ครับ

เมี่ยงคุง PX200E & ET3 PX200E's Avatar
    สถานที่
    Chiang Mai, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่มาร่วมงาน10ปีล้อเล็กท้ายวัง ครับ

ขอขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่มีส่วนเกี่ยวข้องทั้งที่มา ร่วมงานและไม่ได้มานะครับพวกเราชาวท้ายวังดีใจอย่างส ุดซึ้งที่มีพี่น้องมาร่วมงานทำให้งานเล็กๆที่พวกเราช ่วยกันตั้งใจทำนั้นเต็มไปด้วยความประทับใจ ทำให้ทุกคนมีความสุขและพวกเราก็มีความสุขด้วยเช่นกัน ครับ ขอบคุณจากใจจริงๆครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
    งานเล็กๆที่อยากให้ผู้มาร่วมงานได้รับมิตรภาพ ความสุขความจริงใจเหมือนที่เราได้ตอนไปต่างจังหวัดเร าได้มิตรไมตรีจากเพื่อนพี่น้องชาว scooter ทุกที่ที่เราไปเราไม่เคยลืมน้ำใจของท่านครับ ทั้งการต้อนรับ พาหาที่พัก หาอะไหล่ สิ่งที่เราทำอาจไม่เท่ากับสิ่งที่เราได้น้ำใจจากท่าน มาแต่ครั้งนี้เราตั้งใจทำจริงๆครับ ขอบคุณอีกครั้งครับผม
    special thank:Taiwang rider,warm up cafe,พี่หนุ่ย museum,พี่เอ๋ ซูปเปอร์มานะยนต์,200 monster,น้ามอริส สำหรับน้ำมันออโต้ลูป,ลุงจอมเวสป้า,Thepkumi,candy scที่ประมูลกระเป๋าครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PX200E : 15-12-2010 เมื่อ 23:06
    <<<<รถคันนี้ไม่ได้มีไว้แข่ง!!
    [email protected]

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

VIP Member kabkabman's Avatar
    สถานที่
    Candy's Scooter ,Thailand
    ขอบคุณ
    0

แสดงความยินดีก่อนเลยคับพี่
    ขอให้มีงานดีๆอย่างนี้ไปเรื่อยนคับผม
    ประมูลกระเป๋าเอาซะไม่มีตังเติมน้ำมันเลย 555+
    (อยากบอกว่าผมเมามาก จำรัยไม่ได้เลย)
    CanDy'S ScooTeR GanG
    เจอกันได้ที่ http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=293
    รัฐพล บุญกล่ำ
    TEL.089-4377271 (จิ๊บ)

ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอขอบคุณล้อเล็กท้ายวังที่จัดงานดีๆแบบนี้ขึ้นมาน่ะค ับ. .. งานนี้ มันส์คับ บ

น้ำมันไม่หมด ไม่"เข็น" สอดบัตร's Avatar
    สถานที่
    แน่นอน,ใต้ดิน,PXคลับ
    ขอบคุณ
    0

-ขอบคุญสำหรับมิตรภาพดีๆที่มีให้กัน และชื่นชมความสามัคคีของกลุ่มด้วยครับ ช่วยเหลือกันด้วยความพร้อมเพรียง
    จัดงานออกมาได้ สมบูรญ์แบบ เลยทีเดียวเชียว
    สต๊ารท์ตีน - หลูปรวม
    THAILAND
    NEED DEFTONES

http://www.facebook.com/?sk=lf#!/home.php?sk=group_184706091544762&ap=1

กินได้! ....แต่ห้ามเป็นเจ้าของ เข้าใจ นะ ฮ้าฟ...

Senior Member compx225's Avatar
    สถานที่
    ล้อเล็กท้ายวัง
    ขอบคุณ
    0

LINK= ล้อเล็กท้ายวัง http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=45

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

ถึงไม่ได้ไปแต่ก็ติดตามทางออนไลน์ เห็นทีมงานตั้งแต่เริ่มคิดจัดงานจนวันงานทุกคนเป็นอั นหนึ่งอันเดียวกันครับ ทุ่มเทกันสุดๆ ขอให้มีแบบนี้ทุกๆปีเลยครับ มิตรภาพไม่มีวันสิ้นสุดครับ ท้ายวังคือ1กลุ่มในใจของใครหลายๆคนครับ

Senior Member Master_Fat's Avatar
    สถานที่
    LuftWagens FT.Lauderdale Krew
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณที่จัดงานดีๆแบบนี้คับ
    ผมได้ยินคำนึงในงานว่า "จริงๆแล้วชาวท้ายวังเราเก็บค่าบัตรนะคับ!!! ค่าบัตรของเราก้อคือค่าน้ำมันของพวกท่านที่มาร่วมงาน นี่แหละคับ"
    ได้ยินคำนี้แล้วหายเหนื่อยเลยจิงๆคับ สรวกยอก!!! จิงๆคับผม +++++
    ประทับใจสุดๆคับ!!!!
    ทำดี ย่อมได้ดี ทำอัปปรีย์ มันจะดี ได้ยังไง

Senior Member Rally210's Avatar
    สถานที่
    ล้อเล็กท้ายวัง
    ขอบคุณ
    0

นี้แหละครับที่ท้ายวังเดินทางไปงานไหนก็ไปกัน เพราะไปด้วยใจจริงเพื่อให้มิตรภาพชาวสกุตเตอร์ของเรา ยังคงอยู่ตลอดไป
    Rally210

Senior Member หลวงพระบาง's Avatar
    สถานที่
    Candy's Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Rally210 อ่านข้อความ
    นี้แหละครับที่ท้ายวังเดินทางไปงานไหนก็ไปกัน เพราะไปด้วยใจจริงเพื่อให้มิตรภาพชาวสกุตเตอร์ของเรา ยังคงอยู่ตลอดไป
    Candy Vespa Gang

857-0029-853 KTB

Tel. 088-4091904 ----->Bank

ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Rally210 อ่านข้อความ
    อ้ายต้นสุดยอด. ...

Senior Member PX RIDER's Avatar
    สถานที่
    Parman~PX CLUB~MisZile
    ขอบคุณ
    0

เพราะเราคือ น้องพี่ และผองเพื่อนกัน ขอบคุณเจ้าสกู๊ดเตอร์ล้อเล็กๆ ที่ทำให้เราได้รู้จักกัน...

ยินดีและขอบคุณกับมิตรภาพดีๆที่มีให้กันทุกๆคน และจะเป็นเช่นนี้ตลอดไป..
    concept : รายได้ต่ำ รสนิยมสูง รัศมีการท่องเที่ยวไกล ใช่เลย!!::

Senior Member Immortal_rock's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PX RIDER อ่านข้อความ
    เพราะเราคือ น้องพี่ และผองเพื่อนกัน ขอบคุณเจ้าสกู๊ดเตอร์ล้อเล็กๆ ที่ทำให้เราได้รู้จักกัน...

ยินดีและขอบคุณกับมิตรภาพดีๆที่มีให้กันทุกๆคน และจะเป็นเช่นนี้ตลอดไป..

Anubis's Avatar
    สถานที่
    Chonburi Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

ไปมาแล้ว เหนื่อยนิดนึงแต่พอถึงงานก้อสนุกมาก ท้ายวังแจ๋วจริง เพื่อนเพียบเลย
    **** แล้วผมจะมาอีก....สัญญา....
    **** CHONBURI SCOOTER CLUB ****
    **** VESPA & LAMBRETTA THAILAND ****
    ^ ^ การเดินทางบนเส้นทางScooter ทำให้เราได้รู้จักคำว่า มิตรภาพ
    และรู้ว่าเรามีเพื่อน...เสมอ ^ ^

* ชลบุรีสกู๊ตเตอร์คลับมีแฟนเพจแล้วhttp://www.facebook.com/pages/Chonbu...01?ref=tn_tnmn
    * อะไหล่เวส แลม ไม่ได้ใช้ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...832&highlight=
    * ขายกระเป๋ามือสองhttp://www.thaiscooter.com/forums/sh...294857&page=24
    * ขายของเล่นของสะสมของแต่งบ้าน http://www.thaiscooter.com/forums/sh...90#post7141290
    "Focus on the journey, not the destination. Joy is found not in finishing an activity but in doing it."
    "ใส่ใจในการเดินทางมิใช่จุดหมาย ความสนุกสนานนั้นอยู่ในช่วงเวลาที่เราทำโน่นทำนี่ ไม่ใช่ตอนที่มันจบลงแล้ว"
    - Greg Anderson -
    **** โทร087-5695566 id Line anubis1239

maxpx150's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยินดีด้วยนะคับ (ขนมจีนอร่อยมาก)555
    จาก สายชลเวสป้า

candy สายแว้น unseenooan's Avatar
    สถานที่
    candy scooter
    ขอบคุณ
    0

thk you งานเยี่ยมมากคับ
    ขอบคุณมิตรภาพดีๆๆ
    ..........
    <<อยากเห็นคนไทยขี่เวสป้า>>
    Candy's scooter Gang
    ชื่อบัญชีทวีศักดิ์
    107-2-78201-8 ธ.กสิกรไทย
    สาขาพิษณุโลก

Bookmarks