"รถเสร็จแล้วครับ"

ชื่อกระทู้: "รถเสร็จแล้วครับ"

Red face "รถเสร็จแล้วครับ"

วันนี้โทรสอบถามช่าง เรื่องงานทำสี
    "น้องสำลี" ได้รับคำตอบว่าเสร็จเรียบร้อยแล้ว
    "ดีใจครับ"...เพราะว่าจะได้เข้าร่วมมีตติ้งวันศุกร์ก ับท่านๆซักที

วันพรุ่งนี้"วันศุกร์"ออก 9 โมงน่าจะถึงเชียงใหม่ซัก บ่าย 4 โมงเย็น
    เจอเจ้าเฉาก๊วย"ที่ใดพบเจอทักทายกันได้เลยนะครับ

ปล.พักที่ "โรงแรมศิรินาฐการ์เด๊นท์" และ"อู่" อยู่ใกล้"อำเภอสารภี"
    ตั้ม 080-468-8838

รูป รูป    

ขออนุญาตนำภาพ"น้องสำลี"มาเพิ่มนะครับ
    อะไหล่บางอย่างน่าจะตามหาต่อ....กันชน...กระจังหน้า. ..

ส่วนภาพสุดท้ายได้มาจาก มาสด้าคลับนี่หละครับ
    ขอบคุณ"ท่านวี"สำหรับ"สติ๊กเกอร"ได้รับแล้วครับ...ประทับใจ มาก.."รถยังไม่เสร็จ"แต่"สติ๊กเกอร์"มานอนรอที่บ้านแล้ว

รูป รูป      

Senior Member Mr.DAN CHIANGMAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Welcome Back chiangmai ครับท่าน
    สิรินาฐการ์เด้น จากสำนักผม สามารถเจอท่านได้ใน 10 นาทีครับ
    แล้วเจอกันครับ
    Mr.DAN
    081-3669653

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ยินดีต้อนรับด้วยไมตรีครับท่านตั้ม ผมเห็นท่านมีความสุขจากร่องรอยของตัวอักษรที่ท่านพิม พ์...ผมก็มีความสุขตามครับ ยินดีต้อนรับจากใจจริงๆครับ

Senior Member powerdome's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สีเนียนดีครับทำสีไปกี่วันถึงจะเสร็จครับอยากรู้ไว้เ ป็นข้อมูลครับ

Senior Member ArtiiE's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถสวย จังคับ

สีขาว ชอบมากมายเลย จ้า
    Mazda Club Thailand Southern Territory

Senior Member zhenx1300's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

ผมไปเจอกระจัง1000แต่เปงพลาสติกนะคร๊าบ แล้วก็กันชน ถ้าสนใจลงเบอร์ ไว้ในกระทู้และผมจะโทรบอกแต่ว่าอยู่ กทม นะคร๊าบ ที่ไม่อยากบอก เพราะอยากให้ใส่ไม่อยากให้เอาไปขาย เพราะตอนผมหาโดนพ่อค้าโกงราคาน่าดู อยากช่วยและเค้าใจคนอยากได้
    แนบเอกสาร 2300281

กับ กับ กับ...กลับมาแล้วครับ

โอ๊ย....ยังไม่ได้กลับซักที..."เบรค"ไม่อยู่ต้องนอนอ ู่ต่อไป.คริ.คริ
    เพื่อเป็นการไม่เสียเวลาเอาภาพมาให้ชม

ขอบพระคุณ"พี่เด่น"ครับ....พอดีแอร์การ์ดไม่สามารถใช้ได้ไม่งั้นเปิดเน็ตแล้ วโทรหาแน่
    ขอบคุณ"พี่วี"ครับผมมี"สติ๊กเกอร์ FC"ให้เจอเป็นแจกแน่
    ขอบคุณ"พี่POWERDOME" รู้แล้วว่า"สีแห้งช้า"เป็นไง...
    "ล้อเล่น"ครับรถผมช้าเพราะว่ามัน"ปะผุเยอะ"ร่วม 4 เดือนแล้ว
    ขอบคุณ"พี่ArtiiE" ไม่เคยมี"สีขาว"อย่างน้อยก็ได้มีเล้ว 1 คัน(แฟนชอบ) 555
    ขอบคุณ"พี่zhenx1300" สำหรับกันชนงัยแล้ว"พบปะกันพูดคุยกัน"ได้สอบถามเรื่อ งกระจังแน่นอน

ปล.ปลายเดือน ม.ค.53 จะขึ้นไปอีกให้"ช่างจัดเบรก"และ"ไฟฟ้าให้ก่อน" อยากไปมีตติ้งอะ..แงแง

รูป รูป      

Senior Member powerdome's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไม่ต้องเรียกพี่ก็ได้ครับเดี๋ยวผมแกเร็วไปอีก555+
    สู้ๆครับอีกนิดเดียวก็สวยแล้วครับ

Junior Member mp33_hunter's Avatar
    สถานที่
    mazda club thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zhenx1300 อ่านข้อความ
    ผมไปเจอกระจัง1000แต่เปงพลาสติกนะคร๊าบ แล้วก็กันชน ถ้าสนใจลงเบอร์ ไว้ในกระทู้และผมจะโทรบอกแต่ว่าอยู่ กทม นะคร๊าบ ที่ไม่อยากบอก เพราะอยากให้ใส่ไม่อยากให้เอาไปขาย เพราะตอนผมหาโดนพ่อค้าโกงราคาน่าดู อยากช่วยและเค้าใจคนอยากได้
    แนบเอกสาร 2300281
    ผมเต่าครับ...ให้ท่านช่วยชี้แนะ 0832765180

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

Name:  DSCN2255.jpg
Views: 397
Size:  27.4 KB
    คันนีรถพี่ติ่งไกล้แล้วครับ
    รอสีแห้ง แล้วก็ขัดเงา
    น้องขาวเหมือนกันครับ

Bookmarks