เสาร์ที่ 2 ธ.ค. 49 มิ้ตติ้งกันนะครับ

ชื่อกระทู้: เสาร์ที่ 2 ธ.ค. 49 มิ้ตติ้งกันนะครับ

Hanoomarn's Avatar
    สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

Exclamation เสาร์ที่ 2 ธ.ค. 49 มิ้ตติ้งกันนะครับ

เชิญพี่น้องคลับหริภุณชัย มิ้ตติ้งกันในวันเสาร์ที่ 2 ธ.ค. 49 นี้ตั้งแต่เวลา 19.00 น. ณ ลานหน้าศูนย์อาหารจังหวัดลำพูน เพื่อหาข้อสรุป การทริปเดินทางในที่ต่างๆ อีกทั้งสรุปยอดจำนวนผู้สั่งจองเสื้อและสติกเกอร์นะคร ับ ยังไงฝากบอกผู้ที่ไม่ทราบข่าวด้วยนะครับ

Bale Rally 210 Lamphun

ขอเชิญพี่น้องผองเพื่อนล้อเล็กมาร่วมงาน
    vespa& lambretta party 5
    ซึ่งปีนี้จะจัดใน วันที่ 9 ธันวาคม 49
    สถานที่ central airport plaza

มีใครจะไปบ้างครับ พี่น้อง

สถานที่
    HPC Club [ PX and Rally Touring ],,1968 Volkswagen T2 Double Cab Pickup
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ maxrthur อ่านข้อความ
    ขอเชิญพี่น้องผองเพื่อนล้อเล็กมาร่วมงาน
    vespa& lambretta party 5
    ซึ่งปีนี้จะจัดใน วันที่ 9 ธันวาคม 49
    สถานที่ central airport plaza

มีใครจะไปบ้างครับ พี่น้อง

กลุ่มเราไปเพียบครับพี่น้อง ส่วนรายละเอียด นัดแนะ เวลาการออกเดินทาง คงจะคุยกันวันเสาร์นี้แหละครับ ท่านจะมาร่วมด้วยไหม ไปถึงงานเค้าจะได้แบ่งเป็นโซนให้ลำพูนได้สะดวกขึ้น

ขออนุญาตนะครับ

ผมขับ JRD TornaDo 150 cc
    ขอร่วมกลุ่มได้มั้ยครับ อยากร่วมกิจกรรม
    แต่หาชมรม/กลุ่มเข้าไม่ได้
    คือรถมันกลางๆ ไม่เล็กไม่ใหญ่ ไม่เก่า

หรือถ้ามีชมรมในลำพูน-เชียงใหม่ ขอแนะนำ ช่วยบอกด้วยครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

BoSs

Junior Member ATTHAPAN's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ยินดีต้อนรับครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ go2days อ่านข้อความ
    ขออนุญาตนะครับ

ผมขับ JRD TornaDo 150 cc
    ขอร่วมกลุ่มได้มั้ยครับ อยากร่วมกิจกรรม
    แต่หาชมรม/กลุ่มเข้าไม่ได้
    คือรถมันกลางๆ ไม่เล็กไม่ใหญ่ ไม่เก่า

หรือถ้ามีชมรมในลำพูน-เชียงใหม่ ขอแนะนำ ช่วยบอกด้วยครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ

BoSs
    ยินดีต้อนรับครับพี่น้องชาวสองล้อ ชาวไบเกอร์ทุกคน ไม่มีคำว่า C.C มีแต่สองล้อและแอลกอฮอล์
    /\7 [FONหยาดเหงื่อทุกหยดเพื่ออนาคตของลูก รักแตงกวาน่ะ/[/FONT]\7

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ATTHAPAN อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับครับพี่น้องชาวสองล้อ ชาวไบเกอร์ทุกคน ไม่มีคำว่า C.C มีแต่สองล้อและแอลกอฮอล์
    /\2

Bale Rally 210 Lamphun

Bookmarks