เพื่อนๆ คิดว่าไงครับ ดีไหม

ชื่อกระทู้: เพื่อนๆ คิดว่าไงครับ ดีไหม

Member taobangphai's Avatar
    สถานที่
    B.Y.C + มอเตอร์คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เพื่อนๆ คิดว่าไงครับ ดีไหม

มีไรจะบอก ตอนนี้ คือ เต๋าและอาจจะมีบางคน อยากจะให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ในกลุ่ม บางใหญ่ คลาสสิก ของเรา มารวมตัวกัน สักครั้งหนึ่งเพราะ ตอนนี้ กลุ่มเราบางคนยังไม่รู้ว่า ใครเป้น ใคร กันบาง สมาชิก ใหม่ บางคน ยังไม่เคยเห็น จึงอยากจะให้เพื่อนๆ พี่ๆทุกคน มารวมตัวกัน ที่ หน้าห้างคาร์ฟูร บางใหญ่ ใน วันพฤหัสบดี ที่ 7 ธันวาคม 2550 เวลา 18.00 น. ว่า จะดีไหมหรือวันไหนก้อได้ ก่อนจะถึงทริป

วัตถุประสงค์ ในการ รวมตัว

1. เพื่อ ให้รู้จัก คร่าหน้าตา กันบาง โดยเฉพาะสมาชิกใหม่(สมาชิกเก่า บางคน)บางคน ที่ยังไม่เคยพบเจอตัวจริง ก้อได้เห็นกันในวันนี้
    2. เพื่อ คุยเรื่อง ทริปต่างๆของ กลุ่มเรา
    3. เพื่อ จะคุยเรื่อง จุดนัด รวมกลุ่มของเราอย่างแน่นอน (หรือว่าจะเอาที่คาร์ฟูรก้อได้ แล้วแต่ท่านประธาน )
    4. เพื่อ ชาวรถคลาสสิกบางท่าน อาจจะเห็น แล้วอยากเข้าร่วมอุดมการณ์กับเรา
    5. เพื่อ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นต่างๆของคนในกลุ่ม ว่าต้องการอะไรกัน บางในกลุ่ม
    6. เพื่อ เพิ่มความสัมพันธ์ ของคนในกลุ่ม

ที่เสนอ อยากจะให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกท่านได้มีความสัมพันธ์กัน ให้มากกว่านี้ ถ้าหากไม่ว่างในวันพฤหัสบดีที่ 7 ทุกคนว่างกันหรือไม่ หรือจะ ย้ายไปวันไหน ใครสะดวกวันไหนกันบาง ก้อ ลองโพสบอก มานะครับ ก่อนที่ จะถึงทริป ของกลุ่มเรา

( ถ้าหาก จะพูดมากเกินไป หรือ อาจจะพูดไรไม่ดี ก้อ ขอโทษมา ณ ตรงนี้ด้วย จากใจ คนรักกลุ่ม บางใหญ่ คลาสสิก คลับ )
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย taobangphai : 01-12-2006 เมื่อ 07:12
    ศุภชัย ทองธานี
    เลขบัญชี 391-2-556-556
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขา เซ็นทรัล รัตนาธิเบศน์

เมล์ [email protected]
    โทร 086 999 0540

กาลเวลา ไม่เคยเปลี่ยน
    ความคลาสสิค

Member เท่ง เทิดเทิง's Avatar
    สถานที่
    B.Y.C. บางใหญ่ คลาสสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

Red face

เดี๋ยวจะลองคุยกันดู ตอนนี้โอกลับมาแล้วก็รวมที่บ้านโอทุกวันแหละ เรื่องสมาชิกใหม่ไม่ค่อยแน่ใจว่าจะมีหรือเปล่า มีแต่มาทิ้งกระทู้แล้วก็หายไป ถ้าเต๋าว่างยังไงก็ลองเข้ามาที่บ้านโอก็แล้วกัน
    /\2 ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่คลาสสิคคลับ/\2

oh's Avatar
    สถานที่
    บางใหญ่
    ขอบคุณ
    1

สมาชิกใหม่น่าจะมีนะเท่าที่รู้ๆเนี่ย มีเด็กในหมู่บ้านรัตนาขับหมู คนหนึ่งกับคนในบางใหญ่ขับ ซีดี 175 ว่าจะขอเข้ากลุ่ม ไงก้อลองเข้าไปคุยๆกันที่บ้านโอละกันนะ
    Honda Vintage Bike Mania
    Love the classic and authentic traditional direct model.
    ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=149

Honda Vintage Bike on tour..
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=447995

แนะนำเวปฝากรูป ฝากไฟล์ ฝากได้ ฝากดี ไม่มีล่มครับ
    http://image.ohozaa.com/index.php

Senior Member popomomoza's Avatar
    สถานที่
    ไร้ (ไร้สาระ)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ^^v

4 ธันวา คับ เก๋า...เก๋า ที่ เซนทรัล ...
    !!~* ชู มื อ ขึ้ น เ เ ล้ ว ห มุ น ห มุ น*~!!

Junior Member
    สถานที่
    บางใหญ่คลาสสิคคลับ
    ขอบคุณ
    0

แล้วบ้านโอ อยู่ตรงไหนละครับ 014579277

Member เท่ง เทิดเทิง's Avatar
    สถานที่
    B.Y.C. บางใหญ่ คลาสสิกคลับ
    ขอบคุณ
    0

Talking

หมู่บ้านบัวทองซอย 9/4 ครับ
    /\2 ชมรมอนุรักษ์รถโบราณบางใหญ่คลาสสิคคลับ/\2

Member taobangphai's Avatar
    สถานที่
    B.Y.C + มอเตอร์คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

พี่โอ ไม่ไปรับราชการแล้วเหรอ อยู่ตลอดเลยป่าว อยู่ตลอดได้ก้อดีเลย อิอิ
    ศุภชัย ทองธานี
    เลขบัญชี 391-2-556-556
    ธนาคาร กสิกรไทย สาขา เซ็นทรัล รัตนาธิเบศน์

เมล์ [email protected]
    โทร 086 999 0540

กาลเวลา ไม่เคยเปลี่ยน
    ความคลาสสิค

Member kaiyaiza's Avatar
    สถานที่
    w,j,u
    ขอบคุณ
    0

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ taobangphai อ่านข้อความ
    พี่โอ ไม่ไปรับราชการแล้วเหรอ อยู่ตลอดเลยป่าว อยู่ตลอดได้ก้อดีเลย อิอิ

เข้าคับไปๆกลับๆแต่ตอนนี้อยู่บ้านแค่ต้องรายงานตัวทุ กวันจันทร์นะจ็ะ ยังไงก็เข้ามาที่บ้านตอนเย็ยนะเพราะมานั่งกันทุกวัน
    เลขที่บัญชี 221-0-85453-1ธนาคาร กรุงเทพฯ

สาขาบางใหญ่-นนทบุรี ชื่อ น.ส ชาริณี ฉิมรุ่ง

[email protected] 080-0805840 โอ จ้า

Bookmarks