All Mazda Swap Meet: ตลาดแลกเปลี่ยนสินค้า ซื้อ-ขาย-ตามหาอะไหล่ - หน้า 13

ร้านปัดฝุ่นมอเตอร์ไซค์โบราณ จำหน่าย Honda C70-C100 เครื่องเดิม-เครื่องดรีม ดรีมคุรุสภา Jx100 ติดต่อ 081-412-7470      PROFILE INTERIOR STUDIO รับออกแบบบ้านและออกแบบตกแต่งภายในบ้าน โทร.02-926-8939,081-482-1244      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      ร้านโบราณคลาสสิค ขายรถโบราณคลาสสิค c70 c100
หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 462 หน้า แรกแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 63 113 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: All Mazda Swap Meet: ตลาดแลกเปลี่ยนสินค้า ซื้อ-ขาย-ตามหาอะไหล่

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    872

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    เฮ้ย...แจ๋วเลย เมื่อกี้นั่งหมดหวัง ตอนนี้มีหวังอีกรอบ เดี๋ยวกลับไปลื้ออีกรอบก่อนน่ะ เย้ๆๆๆๆๆๆ
    ก็ผมบอกแล้วว่าทัพหลวงยังอุ่นใจได้เสมอ ภายใต้การบัญชาการของผม เรือเกลือพลังนิวเคลียร์ พี่น้องของป้าแดงทุกๆท่านต้องปลอดภัยครับ....

ปล. แล้วท่านอย่าดับความหวังผมนะ รู้นะว่าหมายถึงอะไร อิอิ
    nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ก็ผมบอกแล้วว่าทัพหลวงยังอุ่นใจได้เสมอ ภายใต้การบัญชาการของผม เรือเกลือพลังนิวเคลียร์ พี่น้องของป้าแดงทุกๆท่านต้องปลอดภัยครับ....

ปล. แล้วท่านอย่าดับความหวังผมนะ รู้นะว่าหมายถึงอะไร อิอิ
    ไม่ลืมครับท่าน ว่าแต่ท่านรีบมั้ย ถ้ารีบก้อนัดวันได้เลย แต่คงติดปัญหาเรื่องถ้าเอามาเก็บที่บ้านผม ผมคงโดนพ่อตาไล่กลับบ้านสระบุรีแน่เลยครับผม เดี๋ยวผมเข้าไปคุยเรื่องราคาให้ครับ เอา********มาให้หมด อิอิ

ปล. ตอนนี้การเดินสายไฟ ผ่านแล้วครับ Sensor ใช้ได้หมดแล้ว ไฟหน้าปัดใช้ได้ทุกดวง (ตอนแรก เดินสายฟิวส์สลับสายก้อเลยไม่ติด อิอิ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nUn_Su : 06-06-2010 เมื่อ 23:53
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    872

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ไม่ลืมครับท่าน ว่าแต่ท่านรีบมั้ย ถ้ารีบก้อนัดวันได้เลย แต่คงติดปัญหาเรื่องถ้าเอามาเก็บที่บ้านผม ผมคงโดนพ่อตาไล่กลับบ้านสระบุรีแน่เลยครับผม เดี๋ยวผมเข้าไปคุยเรื่องราคาให้ครับ เอา********มาให้หมด อิอิ

ปล. ตอนนี้การเดินสายไฟ ผ่านแล้วครับ Sensor ใช้ได้หมดแล้ว ไฟหน้าปัดใช้ได้ทุกดวง (ตอนแรก เดินสายฟิวส์สลับสายก้อเลยไม่ติด อิอิ)
    ขอบพระคุณครับท่าน ผมไม่รีบแต่อยากให้ท่านทราบว่าผมอยากได้ 5555 คงไม่รบกวนแบบนั้นครับ ที่จะรบกวนแค่ไปเป็นเพื่อนแล้วก็ลงมือแล้วก็เอาใส่รถ กระบะกลับเลยครับไม่มีพักของให้ท่านต้องแคลงใจครับ แต่ขอเก็บเรื่องนี้เป็นความลับนะครับเพราะว่ามันหมาย ถึงการเคลื่อนไหวของการตลาดด้วย ไม่อยากให้เอิกเกริกครับ แต่ผมไม่มีความลับกับท่านนะครับ อิอิ

ส่วนเรื่องที่จะให้สนับสนุนเรื่องอื่นๆผมก็ยินดีครับ ยินดีกับท่นที่สามารถเดินสายไฟได้เองและเรียบร้อยดี ขาดอะไรก็บอก.....

แต่บางแคก็ไม่มีอะไหล่อยู่ดี
    Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

สวัสดีมื้อเจ้าวันนี้ตื้นแด่เช้าภาระกิจไปตจวไปเปิดโ กดังดูฝูงรถคลาสสิตก่อนครับปี้น้องพร้อมกันหรือยังคร ับสำหรับวันนี้...ท่านที่ปั้นรถ...ท่านที่หาอะหลั่ย. ..ท่านที่เข้ามาชมมาอ่านมาศึกษา...หารถขอ...ทำงานให้ โชดดีทุกท่านครับ
    ...เย็นนี้คอยพบกับฝูงรถคลาสสิตกันนะครับ...ของพร้อม คุณพร้อมหรือยัง ที่นี่และป้กหมุดนะครับ by wuttdy

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    มีอะไรให้ผมช่วยท่านได้บ้างครับ ลุกลอยมีในกล่องใหม่ๆแต่มันเป็นb1600หงะ ส่วนถังน้ำมัน800ก็มีไม่ได้ใช้ ไม่รู้ว่าใช้ได้มั้ย คอถังน้ำมันก็มีใหม่ๆ (สรุปแล้วมันมีทุกอย่างจริงๆยกเว้นความรู้เรื่องไฟฟ้ า 555) เกจ์วัดความร้อนกับน้ำมันก็มีครับ เป็นอะไหล่ที่ผมแกะเล่น เซนเซอร์ไฟเบรกก็มีใหม่ๆ ยกเลี้ยวใหม่ๆก็มีครับ คือยกหูโทรเรียกกำลังเสริมผมก็สนับสนุนได้ทันทีครับ

บางแคไม่มีอะไหล่ จริงๆ
    ลูกลอยมีอีกสักชุดไหมครับ
    ของผมมันเสียครับหมดสภาพ
    น้ำมันหมดกลางทางแทบไม่รู้เลย
    น้ำมันหมดเกร์ยังอยู่ครึ่งถังเลยครับ

ขอบพระคุณครับท่าน ผมไม่รีบแต่อยากให้ท่านทราบว่าผมอยากได้ 5555 คงไม่รบกวนแบบนั้นครับ ที่จะรบกวนแค่ไปเป็นเพื่อนแล้วก็ลงมือแล้วก็เอาใส่รถ กระบะกลับเลยครับไม่มีพักของให้ท่านต้องแคลงใจครับ แต่ขอเก็บเรื่องนี้เป็นความลับนะครับเพราะว่ามันหมาย ถึงการเคลื่อนไหวของการตลาดด้วย ไม่อยากให้เอิกเกริกครับ แต่ผมไม่มีความลับกับท่านนะครับ อิอิ

ส่วนเรื่องที่จะให้สนับสนุนเรื่องอื่นๆผมก็ยินดีครับ ยินดีกับท่นที่สามารถเดินสายไฟได้เองและเรียบร้อยดี ขาดอะไรก็บอก.....

แต่บางแคก็ไม่มีอะไหล่อยู่ดี
    ไปไหนกันไม่ชวนเลยครับพี่

อรุณสวัสดิ์ครับเหล่าแม่ทัพทุกท่าน พักนี้อากาศแปรปรวนครับ ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ
    วันนี้ตื่นสายอีกแล้วครับ ตื่นมาเอามือปิดหูแทบไม่ทัน ...แดดเปรี้ยงเลยครับ
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    872

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    ไปไหนกันไม่ชวนเลยครับพี่
    ไปเรียกน้องชายถึงหน้าบ้านแน่นอนครับ ถ้าเอ๋ไม่ให้ไปก็จะอุ้มไปเลย 5555 ศึกนี้ใหญ่หลวงนัก คิดจะทำการใหญ่ยังไงก็ต้องพึ่งท่านต้นช่วยเป็นลูกมือ แน่นอนครับ เดี๋ยวจะขนลำบาก อิอิ
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    872

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DonGDonGDonG อ่านข้อความ
    อรุณสวัสดิ์ครับเหล่าแม่ทัพทุกท่าน พักนี้อากาศแปรปรวนครับ ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ
    วันนี้ตื่นสายอีกแล้วครับ ตื่นมาเอามือปิดหูแทบไม่ทัน ...แดดเปรี้ยงเลยครับ
    เอ่อ........หวังว่าแดดเปรี้ยงหูคงไม่ระคายเคืองในกา รจิ้มแป้นนะครับ.......

อรุณสวัสดิ์ทุกท่าน เหล่าแม่ทัพนายกองและผองเพื่อน อยู่ดีมีแฮงถ้วนหน้าเด้ออ้าย
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    872

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ imaxseel อ่านข้อความ
    ลูกลอยมีอีกสักชุดไหมครับ
    ของผมมันเสียครับหมดสภาพ
    น้ำมันหมดกลางทางแทบไม่รู้เลย
    น้ำมันหมดเกร์ยังอยู่ครึ่งถังเลยครับ
    มันเป็นb1600หงะท่านต้น ต้องถามแม่ทัพด้านเทคนิคว่ามันยัดหรือแกะเอาบางส่วนไ ปใช้ได้หรือไม่ครับ
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    872

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wuttdy อ่านข้อความ
    สวัสดีมื้อเจ้าวันนี้ตื้นแด่เช้าภาระกิจไปตจวไปเปิดโ กดังดูฝูงรถคลาสสิตก่อนครับปี้น้องพร้อมกันหรือยังคร ับสำหรับวันนี้...ท่านที่ปั้นรถ...ท่านที่หาอะหลั่ย. ..ท่านที่เข้ามาชมมาอ่านมาศึกษา...หารถขอ...ทำงานให้ โชดดีทุกท่านครับ
    ...เย็นนี้คอยพบกับฝูงรถคลาสสิตกันนะครับ...ของพร้อม คุณพร้อมหรือยัง ที่นี่และป้กหมุดนะครับ by wuttdy
    หวัดดีครับปี้อ้าย ผมมานั่งรอชมเลยครับ ในห้องซื้อขายผมตาลายไปหมดแล้ว ถ้ามีของหนักก็บอกน้องด้วยนะครับ เห็นกระทู้มาสด้าแค่หน้าเดียวนับจำนวนไม่ได้เลยครับ ตีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 555

ไปเรียกน้องชายถึงหน้าบ้านแน่นอนครับ ถ้าเอ๋ไม่ให้ไปก็จะอุ้มไปเลย 5555 ศึกนี้ใหญ่หลวงนัก คิดจะทำการใหญ่ยังไงก็ต้องพึ่งท่านต้นช่วยเป็นลูกมือ แน่นอนครับ เดี๋ยวจะขนลำบาก อิอิ
    เคลื่อนทัพเมื่อไรครับ
    อาทิตย์นี้ไหมครับ
    เดือนนี้คงได้เข้าไปบางแคไปช่วยพี่ลื้ออะไหล่อีกสักร อบแต่ไม่รู้ว่าวันไหนเด๋วแจ้งอีกทีนะครับ
    (พูดเองเออเองเขาจะต้อนรับเราปล่าวหว่า555)

เอ่อ........หวังว่าแดดเปรี้ยงหูคงไม่ระคายเคืองในกา รจิ้มแป้นนะครับ.......

อรุณสวัสดิ์ทุกท่าน เหล่าแม่ทัพนายกองและผองเพื่อน อยู่ดีมีแฮงถ้วนหน้าเด้ออ้าย
    จริงๆหูผมเริ่มชามานานแล้วเหมือนกันครับ ที่บ้านคนคอยกรอกทุกวัน - -"
    ยังคงอยู่ดีหมี่แห้งครับ ส่วนแบงก์ในกระเป๋าก็คงเหลือแต่แบงก์สิบแบงก์ซาวครับ พักนี้สาวใช้เข็นโปรเจ็คออกมาตรึมครับ เลยต้องตามใจเขาบ้าง ไม่อยากหมี่เหลืองครับ
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    872

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DonGDonGDonG อ่านข้อความ
    จริงๆหูผมเริ่มชามานานแล้วเหมือนกันครับ ที่บ้านคนคอยกรอกทุกวัน - -"
    ยังคงอยู่ดีหมี่แห้งครับ ส่วนแบงก์ในกระเป๋าก็คงเหลือแต่แบงก์สิบแบงก์ซาวครับ พักนี้สาวใช้เข็นโปรเจ็คออกมาตรึมครับ เลยต้องตามใจเขาบ้าง ไม่อยากหมี่เหลืองครับ
    อย่าให้หมี่เหลืองเช่นกันครับ เช้านี้หลังจากล้างฟันและแปรงหน้าแล้วก็ต้องไปทำภารก ิจให้ลูกชายและลูกสาว ก็เรื่องของหมาหงะครับถ้าไม่ทำอาจจะหมี่เหลืองได้ ผมมีเงินเยอะกว่าท่านมากครับ

แบงค์ซาว 3 ใบ
    แบงค์ร้อย 3 ใบ
    แบงค์ห้าร้อย ใบเดียว

ก็ถือว่ามีฐานะนะครับ ส่วนบัตรพลาสติกที่อุปโลกว่ากดเงินมาใช้ได้ก็มีเงินร าวๆ 1051.39 บาท ครั้นจะกด .39บาทมาใช้ก็คงงงกันทั้งคอมพิวเตอร์และคนตรวจบัญชี - -" ส่วนหนี้สินที่มีก็ยืนยันครับว่าไม่หนีแน่นอนเพราะไม ่รู้จะหนีไปใหน ใครๆก็รู้จักไปหมดในตอนนี้ 555

แต่ไม่ต้องกังวลครับ เพราะผมชอบใจผู้ว่าราชการจังหวัดแม่ฮ่องสอนท่านเคยกล ่าวไว้ว่า ชาวแม่ฮ่องสอนมีรายได้หัวเฉลี่ยต่อปีต่อคนที่ราวๆ700 0กว่าบาทซึ่งต่ำที่สุดในประเทศไทย แต่จังหวัดของเราไม่มีขอทานครับ (เพราะจนเหมือนกันหมด หมู่สู)
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    872

เคลื่อนทัพเมื่อไรครับ
    อาทิตย์นี้ไหมครับ
    เดือนนี้คงได้เข้าไปบางแคไปช่วยพี่ลื้ออะไหล่อีกสักร อบแต่ไม่รู้ว่าวันไหนเด๋วแจ้งอีกทีนะครับ
    (พูดเองเออเองเขาจะต้อนรับเราปล่าวหว่า555)
    ยินดีต้อนรับท่านเสมอครับ อาทิตย์หน้าหยุดวันจันทร์ครับ อาทิตยที่3และ4ของเดือนหยุดวันอาทิตย์+จันทร์ก็คงไปท ำการใหญ่ครับผม ต้องปรึกษาท่านนันว่าท่านได้ข่าวมาว่าอย่างไรและโอเค มั้ย เดี๋ยวโทรไปเรียกครับ
หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 462 หน้า แรกแรก ... 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 63 113 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks