All Mazda Swap Meet: ตลาดแลกเปลี่ยนสินค้า ซื้อ-ขาย-ตามหาอะไหล่ - หน้า 15

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 462 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 65 115 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: All Mazda Swap Meet: ตลาดแลกเปลี่ยนสินค้า ซื้อ-ขาย-ตามหาอะไหล่

CB175 HM_man's Avatar
    สถานที่
    สุพรรณ คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

โอ้.........ของผมตกเย็น ต้องเมาสถานเดียวครับ กินมาตั้งแต่เรียน ตอนนี้เลิกกินเด็ดขาด เอาเวลามาศึกษารถบ้าง อ่านหนังสือบ้าง ปลูกต้นไม้บ้าง..........ตามประสาครับ เพื่อสูขภาพที่ดี อิ อิ
    CAVALRY

/\2 SUPHAN CLASSIC

จังหวัดสุพรรณบุรี ประเทศไทย em20
    saraman's Avatar
    สถานที่
    " นึ ก ส นุ ก "
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    สวัสดีครับท่านแม่ทัพ 555 ตอนแรกก็ว่าจะไปเอาสำลีมาอุดจมูก แต่ตอนนี้ขอเป็นกระดาษทิชชู่เลยดีกว่า..........

เรียบเรียงสำเนียงและถ้อยคำ เหมือนท่านจะมีน้องน้อยเข้ามาประจำการในบ้าน ก็ขอแสดงความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ เฮ.....จะเป็นบุตรหรือบุตรีก็ขอให้เป็นแก้วตาดวงใจที ่เป็นอภิชาติต่อบิดาและมารดานะครับ

ผมไล่ดูกระทู้เก่าๆ ขอเรียนถามว่าคุณป้าไพลินได้ลิ้นชักในรถหรือยังครับ เคยเห็นท่านโพสว่าคุณป้าไพลินไม่มี ยังไงก็ขอเรียนแจ้งตอบมาด้วยนะครับ
    ยังรอคอยและค้นหาอยู่ครับท่านวี.............
    เฝ้ารอว่าวันไหนฟ้าจะประทานแก๊ะ(ลิ้นชัก)ให้ป้าไพลิน ครบองค์สักที
    ต้องมีสักวัน.........ต้องมีสักวัน?????
    COUNTRY BOY
    086-5306353
    TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ HM_man อ่านข้อความ
    โอ้.........ของผมตกเย็น ต้องเมาสถานเดียวครับ กินมาตั้งแต่เรียน ตอนนี้เลิกกินเด็ดขาด เอาเวลามาศึกษารถบ้าง อ่านหนังสือบ้าง ปลูกต้นไม้บ้าง..........ตามประสาครับ เพื่อสูขภาพที่ดี อิ อิ

สวัสดีตอนเช้าครับ ปลูกต้นไม้แนวไหนครับ ไว้รัปประทาน หรือว่าแนวสวยงาม ครับ ข้างบ้านผมเป็นกล้วยน้ำว้าครับ ว่าจะเอาต้นไม้อื่นมาปลูกบ้าง ....ต้นไม้ช่วยคลายร้อนด้วยครับชอบๆ
    jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    สวัสดีตอนเช้าครับ ปลูกต้นไม้แนวไหนครับ ไว้รัปประทาน หรือว่าแนวสวยงาม ครับ ข้างบ้านผมเป็นกล้วยน้ำว้าครับ ว่าจะเอาต้นไม้อื่นมาปลูกบ้าง ....ต้นไม้ช่วยคลายร้อนด้วยครับชอบๆ
    สวัสดีตอนเช้าครับท่านแม่ทัพ เมื่อวานสัมภาษณ์สื่อมวลชนตลอดทั้งวันเหมือนจะไม่ค่อ ยสบายและมีงานเลี้ยงต้อนรับสหายเก่าจากอุดรธานีที่ไป ทำงานที่ภูเก็ตอีกที่ร้านลาบ ผมค่อนข้างจะเพลียครับ 555 ก็เลยบอกเพื่อนว่านายเป็นผู้กว้างขวางในอุดรกับภูเก็ ตหรือเปล่าวะเกลอ 555 มันก็บอกว่าเราไม่ค่อยเท่าไหร่วะแต่ไม่ชอบสังคมของแฟ นเราเท่าไหร่เพราะชอบคุยกับพวกเจียรวานนท์เราไม่ค่อย ชอบ แฟนเพื่อนก็บอกว่าเป็นเพื่อนรุ่นเดียวกันกับลูกๆตระก ูลนี้ก็ติดต่อธุรกิจกันอยู่ เจ้าเพื่อนเกลอก็บอกต่อว่าแฟนเราเป็นเจ้าของโรงแรมหล ายที่ในภูเก็ตมีอะไรให้เราช่วยเหลือวะเกลอ ไอ้ผมก็คิดอยู่ในใจ ตอนไปภูเก็ตมีแค่กระเป๋าเป้ใบเดียว ไม่เจอแค่4ปีนี่เล่นของหนักเลยนะเกลอ 5555

ก็บอกไปว่า ไม่มีอะไร ป้าแดงอยากได้เพื่อน 555 เจ้าเพื่อนเกลอก็บอกว่า เรากับแฟนเป็นแฟนคลับของป้าแดงเลย เข้ามาแอบอ่านบล็อกของนายบ่อยๆ ได้เดี๋ยวให้ลูกน้องปูพรมหาให้ 5555

สรุปแล้วเพื่อนมากมีไปได้เอหมด เอ๊ย ไปได้ดีหมด ส่วนผมเข้ากรุงเทพมา10ปีเหลือแต่เสื่อครับ หมอนเอาไปจำนำตั้งแต่ปีแรกแล้วครับ พี่น้องงงง

Senior Member suphatchol's Avatar
    ขอบคุณ
    0

น่าเอ็นดูแต้ๆ
    CB175 HM_man's Avatar
    สถานที่
    สุพรรณ คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ว่าจะลองหาต้นไผ่ มาปลูกครับ ทุกวันนี้อากาศไม่เหมือนเมื่อก่อน อีกทั้งที่บ้านมีที่ว่าง ๆ ไม่ได้ทำอะไรก็เลยจะลองศึกษาดู เพื่ออาคตจะผันตัวไปเป็นเกษตรกรบ้าง
    CAVALRY

/\2 SUPHAN CLASSIC

จังหวัดสุพรรณบุรี ประเทศไทย em20
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

สวัสดีตอนเช้าทุกท่านครับ เช้านี้ฟ้าร้องครวญครางคาดว่าน่าจะมีฝนตกแน่นอน ส่วนผมเปิดฝาโอ่งรอเลยครับ เผื่อจะมีอะไหล่ตกลงมา เอ๊ย เผื่อจะได้รองน้ำฝนไว้ใช้ครับ
    Senior Member suphatchol's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ที่ตากฝนตกพรำๆ เช้านี้แหงนหน้าขึ้นไปดูบนท่องฟ้า เผื่อว่า sticker ของท่านจะตกลงมาซะที่ (อะ..ย้อ.. เย่น )
    sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องบ้านมาสด้าครับ น้องขออนุญาติเล่าความฝันเมื่อคืนที่น้องฝันครับ เมื่อหลับไปน้องฝันไปว่ามีแม่ทัพบางแคท่านใด้มาที่บ้ านผมกับท่านแม่ทัพโยครับ แต่แม่ทัพโยมากับผู้หญิง1คนขับ800สีขาวมาครับท่านโยอ ว้นมากครับ สว่นแม่ทัพบางแคขับ1000สีแดงมาผอมครับ ท่านใด้มาสนทนาและทานข้าวที่บ้านผม และพอท่านจะลากลับท่าน
    พี่วีเหลือบไปเห็นตุ๊กแกที่บ้านผมครับทั้ง2วิ่งกวดจั บตุ๊กแกที่บ้านผมครับท่านวีวิ่งไปพรําไปว่า จับให้ใด้ๆๆ และในที่สุดก็จับใด้ครับ ผมถามท่านพีวีว่าท่านพี่จะเอาไปทําอะไรครับ
    ท่านพี่ตอบแบบหืดๆว่าพี่จะเอาไปฝากลูกพี่ที่บ้านพี่ไ ม่มี ท่านพี่ช่วยเปิดตําราทํานายฝันน้องทีครับว่าฝันของน้ องดีหรือไม่ดีครับขอบคุณครับ
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีคร๊าบ....เพื่อนๆทุกท่าน..เมื่อคืนนอนดึกมาก เช้านี้เลยยังมึนๆอยู่.....ทานกาแฟเช้าด้วยกันมั๊ยคร ับ
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องบ้านมาสด้าครับ น้องขออนุญาติเล่าความฝันเมื่อคืนที่น้องฝันครับ เมื่อหลับไปน้องฝันไปว่ามีแม่ทัพบางแคท่านใด้มาที่บ้ านผมกับท่านแม่ทัพโยครับ แต่แม่ทัพโยมากับผู้หญิง1คนขับ800สีขาวมาครับท่านโยอ ว้นมากครับ สว่นแม่ทัพบางแคขับ1000สีแดงมาผอมครับ ท่านใด้มาสนทนาและทานข้าวที่บ้านผม และพอท่านจะลากลับท่าน
    พี่วีเหลือบไปเห็นตุ๊กแกที่บ้านผมครับทั้ง2วิ่งกวดจั บตุ๊กแกที่บ้านผมครับท่านวีวิ่งไปพรําไปว่า จับให้ใด้ๆๆ และในที่สุดก็จับใด้ครับ ผมถามท่านพีวีว่าท่านพี่จะเอาไปทําอะไรครับ
    ท่านพี่ตอบแบบหืดๆว่าพี่จะเอาไปฝากลูกพี่ที่บ้านพี่ไ ม่มี ท่านพี่ช่วยเปิดตําราทํานายฝันน้องทีครับว่าฝันของน้ องดีหรือไม่ดีครับขอบคุณครับ
    ในตำราทำนายฝันให้ดูลมทางทิศใต้อาจจะมีผู้มากบารมีส่ งอะไรมาให้ครับ

ปล. อย่าว่าแต่ตุ๊กแกเลยครับ แค่ลูกจิ้งจกผมยังกลัวเลยครับ - -"
    Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

สวัสดียามสายๆทุกท่านครับตื่นมาก้อกาแฟเลยได้แต่นั่ง มองอุปกรณ์ระบบเบรกที่ไปจัดหามาใหม่ๆทั้งหมดกะจะเอาม าเปลี่ยนคุณลุงเภาหมดยังไม่รู้ว่าจะลงมือเมื่อไหร่ดี ของพร้อมคนไม่พร้อมเสียแล้วงานนี้...กลุ้มใจ๋
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wuttdy อ่านข้อความ
    สวัสดียามสายๆทุกท่านครับตื่นมาก้อกาแฟเลยได้แต่นั่ง มองอุปกรณ์ระบบเบรกที่ไปจัดหามาใหม่ๆทั้งหมดกะจะเอาม าเปลี่ยนคุณลุงเภาหมดยังไม่รู้ว่าจะลงมือเมื่อไหร่ดี ของพร้อมคนไม่พร้อมเสียแล้วงานนี้...กลุ้มใจ๋
    อย่ากลุ้มใจ๋ ซิครับปี้อ้าย......ลองยิ้มในกระจกลุงเภาซักหน่อยพี่ พอยิ้มแล้วความทุกข์จะหายไปพลัน...
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ในตำราทำนายฝันให้ดูลมทางทิศใต้อาจจะมีผู้มากบารมีส่ งอะไรมาให้ครับ

ปล. อย่าว่าแต่ตุ๊กแกเลยครับ แค่ลูกจิ้งจกผมยังกลัวเลยครับ - -"
    แม่ทัพครับ....ผมกลัวคนนามสกุลแปลกๆมากกว่าครับ..... .. โอน๊ะจ๊ะ
    sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

แม่ทัพครับ....ผมกลัวคนนามสกุลแปลกๆมากกว่าครับ..... .. โอน๊ะจ๊ะ
    ฮาใด้อีกครับท่านพี่5555555555555
หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 462 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 65 115 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks