All Mazda Swap Meet: ตลาดแลกเปลี่ยนสินค้า ซื้อ-ขาย-ตามหาอะไหล่ - หน้า 22

หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 462 หน้า แรกแรก ... 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 72 122 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: All Mazda Swap Meet: ตลาดแลกเปลี่ยนสินค้า ซื้อ-ขาย-ตามหาอะไหล่

Senior Member Mr.DAN's Avatar
    สถานที่
    วิบาคคลาสสิคเชียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

วันนี้ตื่นเช้ามาพร้อมกับสายฝน เมืองเชียงใหม่ ณ เวลานี้ เข้าสู่ฤดูฝน เป็นที่เรียบร้อย เลยเก็บภาพบรรยากาศ น่าจิบเบียร์เช้า ๆ มาฝากเด้อ

รูป รูป  
    TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เห็นด้วยครับท่านแม่ทัพตุ๊ก แต่พอดีเมื่อเช้าแดดยังไม่ออกผมก็เลยไม่สามารถลุกออก ไปทำความฝันให้เป็นจริงได้ เลยต้องรอให้ฝันเป็นจริงตอนบ่ายๆตอนแดดแรงๆครับ 555

ตอนนี้ไปนอนฝันต่อดีกว่า
    55555 ยามเช้าที่บ้านตาขุนไรด์วิธไพร์อากาศดีครับ แต่วันนี้ผมขอทำฝันให้เป็นจริงก่อนน๊ะท่าน........

รูป รูป  

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เคยส่งไปให้อันหนึ่งไม่ถึงมือท่านเหรอครับ??? ไม่เป็นไรเดี๋ยวส่งไปให้ใหม่ครับ รถของท่านสวยมากครับและการไปค้นพบน้องฟ้าของท่านก็น่ าเหลือเชื่อ ดูสภาพภายนอกแล้วทำให้เกิดคำถามว่า เจ้าของเก่าขับบ้างหรือเปล่า ทำไมมันสภาพดีขนาดนี้...
    ยังเลยจ้รา มะเห็นไปรษณีย์มานานแระคะ แต่ยังไงต้องขอบคุณอีกครั้งนะคะในความมีน้ำจิตน้ำใจข องท่านjodec
    ได้ข่าวว่าช่วงนี้ทำงานหนักดูแลตัวเองด้วยนะคะ
    ส่วนนู๋ฟ้านั้นเจ้าของเดิมไม่ได้ขับคะ จอดตายมา5-6เดือนแล้งมั้ง เดวว่างแล้วจะอัพเดทรูป ให้พี่ๆๆ ดูชมกันนะคะ
    jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    55555 ยามเช้าที่บ้านตาขุนไรด์วิธไพร์อากาศดีครับ แต่วันนี้ผมขอทำฝันให้เป็นจริงก่อนน๊ะท่าน........
    5555 น่ารักดีครับท่านพี่ ผมถึงกับขำก๊ากเลยครับ มีทีมสื่อมวลชนคอยติดตามทุกย่างก้าวมันเป็นแบบนี้นี่ เอง ในมือนั่นอะไร หอยใหญ่ ไข่แดง หรือ เงาะอร่อย ปลายทางทั่วไทย แต่การเดินทางก็คงเริ่มต้นอีกครั้ง ณ ที่แห่งนี้ ไปรษณีย์บ้านตาขุน

มิตรภาพล้นเอ่อ...กับสัญลักษณ์ที่ทรงพลัง

Ride With Pride

ปล. บอลไทยไม่เคยไปบอลโลก แต่มาสด้าไทยจะไปสู่มาสด้าโลก อิอิ
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ
    ยังเลยจ้รา มะเห็นไปรษณีย์มานานแระคะ แต่ยังไงต้องขอบคุณอีกครั้งนะคะในความมีน้ำจิตน้ำใจข องท่านjodec
    ได้ข่าวว่าช่วงนี้ทำงานหนักดูแลตัวเองด้วยนะคะ
    ส่วนนู๋ฟ้านั้นเจ้าของเดิมไม่ได้ขับคะ จอดตายมา5-6เดือนแล้งมั้ง เดวว่างแล้วจะอัพเดทรูป ให้พี่ๆๆ ดูชมกันนะคะ
    งานไม่หนักครับแต่ของหนัก 555

ก็ต้องขออภัยด้วยจริงๆที่ตราสารเดินทางไปไม่ถึงเป็นเ รื่องที่เศร้าใจไม่น้อย แต่ไม่เป็นไรครับ ส่งไปให้ใหม่ได้ครับผม ช่วงนี้มีประชุมบ่อยครับและก็มีแผนงานกลางปีและก็มีอ บรมพนักงาน และอะไรก็ไม่รู้ประดังมาอย่างบ้าคลั่ง คือถ้าผมทำได้ก็คงไม่ใช่ผู้จัดการแล้วหละ ยอดมนุษย์เลยดีกว่า 5555 แต่ก็พยายามแบ่งเวลาอันน้อยนิดให้ดูมีมากมายกับสหายท ั้งหลาย...

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ
    อยากเป็น สมาชิกไรด์วิธไพรด์จัง รบกวนท่าน jodec นะคะ
    นู่ขอสองแผ่น จะติดนู๋ฟ้ากะนู๋แดง จักได้เป็นไรด์วิธไพรด์อุทัยธานี กะเค้าบ้าง ขอบคุณหลายๆๆเด้ออ้าย
    พิราวรรณ สุนาโท 120/1 ม.1 ต.บ้านไร่ อ.บ้านไร่ จ.อุทัยธานี 61140
    ภาพด้านล่าง คือความมานะอุสาหะอย่างแรงกล้า ลากนู๋ฟ้ากลับมา ระยะทาง 983 กิโลเมตร
    จากเมืองตรัง-บ้านไร่ อุทัยธานี (รถลากจูง) วิ่ง เปงร้อย

แนบเอกสาร 1881562
    รถสวยจังครับ

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อยากเป็น สมาชิกไรด์วิธไพรด์จัง รบกวนท่าน jodec นะคะ
    นู่ขอสองแผ่น จะติดนู๋ฟ้ากะนู๋แดง จักได้เป็นไรด์วิธไพรด์อุทัยธานี กะเค้าบ้าง ขอบคุณหลายๆๆเด้ออ้าย
    พิราวรรณ สุนาโท 120/1 ม.1 ต.บ้านไร่ อ.บ้านไร่ จ.อุทัยธานี 61140
    ภาพด้านล่าง คือความมานะอุสาหะอย่างแรงกล้า ลากนู๋ฟ้ากลับมา ระยะทาง 983 กิโลเมตร
    จากเมืองตรัง-บ้านไร่ อุทัยธานี (รถลากจูง) วิ่ง เปงร้อย

แนบเอกสาร 1881562
    รถสาวบ้านไร่ ส๊วยยยยยย สวยยยยยยย ครับ ดีใจจริงๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sk9991 : 23-06-2010 เมื่อ 16:56
    CB175 HM_man's Avatar
    สถานที่
    สุพรรณ คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

ชะอุ้ย.....ไม่ได้เข้ามาหลายวันเลย ติดภาระกิจมากมาย ตามประสาลูกจ้างเขา พอกลับบ้านก็ต้องมาฟังปัญหาลูกจ้างเราอีก เฮ้อชีวิต
    CAVALRY

/\2 SUPHAN CLASSIC

จังหวัดสุพรรณบุรี ประเทศไทย em20
    Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขออนุญาติตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพื่อจุดประสงค์หลักในก ารขอสติ๊กเกอร์คลับนะครับ เนื่องจากสหายมาสด้าเข้ามารายงานตัวกันเป็นจำนวนมากแ ละในฐานะผู้ดูแลบอร์ดนี้ให้เป็นสุขโดยถ้วนหน้าอาจจะด ูแลท่านทั้งหลายได้ไม่ทั่วถึงเพราะรอบการส่งไปรษณีย์ ถึงทุกท่านมีเวลาแค่สัปดาห์ละหนึ่งวัน และผมยังอ่อนเยาว์ในเรื่องระบบการจัดการในชีวิตเป็นอ ยู่มาก

ดังนั้นกระทู้การติดต่อจากสหายทั้งหลายอาจจะตกหล่นไป หลายหน้าทำให้ผมเกิดอาการมึนและค้นหานานอยู่หลายวัน และสื่อมวลชนรวมถึงสหายทั้งหลายที่ต้องการสัมภาษณ์หร ือซักถามอาจจะหงุดหงิดที่ผมไม่ค่อยมีเวลาในการพูดคุย มากนัก ก็ต้องกราบขออภัยและขอแสดงความเห็นใจมา ณ กระทู้นี้ด้วย จึงขอความร่วมมือที่จะให้ท่านสมาชิกที่มีความประสงค์ ขอรับสติ๊กเกอร์คลับเข้ามาโพสในกระทู้นี้นะครับ

ถ้าผมจัดส่งแล้วก็จะเข้าไปรายงานในกระทู้ตราสารแห่งมิตรภาพรวมกับพัสดุภัณท์ต่างๆที่ออกจากบางแคไรด์วิธไพรด์นะค รับ

จุดประสงค์รองต่อมาคือ เพื่อติดต่อสอบถามหรือประสานงานไปยังสหายท่านอื่นๆหร ือมีความประสงค์ที่จะติดต่อผมโดยตรงในข้อสงสัยต่างๆน อกเหนือจากที่ผมตามไปตอบที่กระทู้ของท่านก็เชิญที่กร ะทู้นี้ได้เช่นกันครับ

ปล. สมาชิกทั้งหมดที่โพสขอสติ๊กเกอร์ไปแล้วก่อนหน้านี้ผม ได้จัดส่งตามความประสงค์ของท่านแล้วนะครับ ไม่มีผู้ใดขาดตกบกพร่อง ถ้านอกเหนือจากนี้ขอให้มาโพสที่กระทู้นี้เท่านั้น ส่วนท่านที่ไปโพสในกระทู้แนะนำตัวหรือกระทู้อื่นๆหลั งจากเดือน June 2010 ผมขอยกเว้นที่จะติดตามนะครับ ท่านต้องมาโพสในกระทู้นี้ครับผม

กราบขออภัยในความไม่สะดวกและขอขมาถ้าล่วงเกินครับ

jodeci
    น้องใหม่ขอรายงานตัว
    ปล.อยากได้สติ๊กเกอร์
    นายคอนดุลย์ มูอิ 180 ม.1 ต.ยามู อ.ยะหริ่ง จ.ปัตตานี 94150
    Junior Member trorava's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับพี่วี ผมคนเชียงใหม่ครับ ขับมาสด้า 1000 เกียร์คอ สีขาว อยู่แถวๆวัวลายทิพย์เนตร
    ขอสติกเกอร์ไปติดสวยๆหน่อยนะครับ ส่วนรูป รถเดี๋ยวถ่ายแล้ว จะรีบนำมาลงครับ
    สุกัญญา เลขที่ 1/3 ถ.หลังตลาดทิพย์เนตร ซ.2 ต.หายยา อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50100 ขอบคุณครับ
    Junior Member samsam_cr's Avatar
    สถานที่
    Neverdie Classic Bike ChiangRai
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mate10 อ่านข้อความ
    นายคอนดุลย์ มูอิ 180 ม.1 ต.ยามู อ.ยะหริ่ง จ.ปัตตานี 94150

อยากได้เหมือนกันครับ

อยู่เชียงราย เพิ่งหัดเล่นรถครับ เดี๋ยวได้สติ๊กเกอร์ถ่ายรูปมาแบ่งให้ดูครับ

นายณัฐพงษ์ มโนใจ 1 หมู่ 2 ต.แม่กรณ์ อ.เมือง จ.เชียงราย 57000

"ไม่ได้มาขับอย่ามาหยามรถผม"
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mate10 อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับนครปัตตานีครับท่าน บ้านเดียวกับท่านเจตน์เลย
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ trorava อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่วี ผมคนเชียงใหม่ครับ ขับมาสด้า 1000 เกียร์คอ สีขาว อยู่แถวๆวัวลายทิพย์เนตร
    ขอสติกเกอร์ไปติดสวยๆหน่อยนะครับ ส่วนรูป รถเดี๋ยวถ่ายแล้ว จะรีบนำมาลงครับ
    สุกัญญา เลขที่ 1/3 ถ.หลังตลาดทิพย์เนตร ซ.2 ต.หายยา อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50100 ขอบคุณครับ
    ยินดีครับ ยินดีต้อนรับสหายจากแคว้นล้านนาด้วยไมตรี ไปเชียงใหม่คราวหน้าผมคงสบายใจ ถ้าเห็นมาสด้าแฟมิเลียติดสติ๊กเกอร์ไรด์วิธไพรด์แล้ว นั้น สหายของเราแน่นอน 555
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samsam_cr อ่านข้อความ
    อยากได้เหมือนกันครับ

อยู่เชียงราย เพิ่งหัดเล่นรถครับ เดี๋ยวได้สติ๊กเกอร์ถ่ายรูปมาแบ่งให้ดูครับ

นายณัฐพงษ์ มโนใจ 1 หมู่ 2 ต.แม่กรณ์ อ.เมือง จ.เชียงราย 57000
    ยินดีต้อนรับครับ เหนือสุดในสยาม ตราสารแห่งมิตรภาพก็ออกเดินทางไปถึงแน่นอนครับ
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อรุณสวัสดิ์ทุกท่านจากหน้าห้องนอนครับ บางแคเช้านี้ร้อนครับ

หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 462 หน้า แรกแรก ... 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 72 122 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks