All Mazda Swap Meet: ตลาดแลกเปลี่ยนสินค้า ซื้อ-ขาย-ตามหาอะไหล่ - หน้า 23

หน้าที่ 23 จากทั้งหมด 462 หน้า แรกแรก ... 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 73 123 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: All Mazda Swap Meet: ตลาดแลกเปลี่ยนสินค้า ซื้อ-ขาย-ตามหาอะไหล่

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

สวัสดียามเช้าแม่ทัพทุกๆท่านครับเข้ามากันแต่เช้าเลย มาหาอะไรกันคับระวังจ๊ะเอ๋กันกันเองนะครับ

There are currently 6 users browsing this forum. (4 สมาชิก & 2 บุคคลทั่วไป)
    CB175 HM_man's Avatar
    สถานที่
    สุพรรณ คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีตอนใกล้เที่ยงครับ ทุก ๆ ท่าน ๆ
    CAVALRY

/\2 SUPHAN CLASSIC

จังหวัดสุพรรณบุรี ประเทศไทย em20
    Junior Member แมงม่อน's Avatar
    สถานที่
    ชมรมหอพัก ม.แม่โจ้
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น้องสีฟ้า ขอสติ๊กเกอร์ร่วมทีมด้วยความเต็มใจ

จารุชา ศิริธรรม mn การ์เด้น 214 ม.9 ต.หนองหาร อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50290
    (รถชื่อ น้องสีฟ้า อ่อนกว่าม่อน 1 ปีเลยเป็นน้อง ตั่งแต่ได้มา วิ่งฉิว ไม่งอแง น่ารักมาก แต่ยังไม่เคยออกงาน ได้มาจากนายทหารท่านนึงที่ลำพูน ท่านบอกมาว่า เอาไปใช้เถอะ อยู่กับคนที่ใช้ประโยชน์ได้ผมก็ดีใจ ดีกว่าจอดใว้เฉยๆ ม่อน ตั่งใจใว้ว่า ถ้ารถได้ไปรวมตัวกับคันอื่นๆจะถ่ายรูปส่งไปให้ท่านดู ท่านคงจะดีใจ ที่น้องสีฟ้าอยู่กับเราแล้วมีความสุข)^__^
    [email protected](ม่อน)
    มือถือ 088-4008188
    Junior Member samsam_cr's Avatar
    สถานที่
    Neverdie Classic Bike ChiangRai
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับครับ เหนือสุดในสยาม ตราสารแห่งมิตรภาพก็ออกเดินทางไปถึงแน่นอนครับ

-สหายแดนไกลขอขอบคุณมากครับท่าน

"ไม่ได้มาขับอย่ามาหยามรถผม"
    jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แมงม่อน อ่านข้อความ
    จารุชา ศิริธรรม mn การ์เด้น 214 ม.9 ต.หนองหาร อ.สันทราย จ.เชียงใหม่ 50290
    (รถชื่อ น้องสีฟ้า อ่อนกว่าม่อน 1 ปีเลยเป็นน้อง ตั่งแต่ได้มา วิ่งฉิว ไม่งอแง น่ารักมาก แต่ยังไม่เคยออกงาน ได้มาจากนายทหารท่านนึงที่ลำพูน ท่านบอกมาว่า เอาไปใช้เถอะ อยู่กับคนที่ใช้ประโยชน์ได้ผมก็ดีใจ ดีกว่าจอดใว้เฉยๆ ม่อน ตั่งใจใว้ว่า ถ้ารถได้ไปรวมตัวกับคันอื่นๆจะถ่ายรูปส่งไปให้ท่านดู ท่านคงจะดีใจ ที่น้องสีฟ้าอยู่กับเราแล้วมีความสุข)^__^
    ยินดีครับท่าน แล้วจะรับกี่แผ่นครับ น้องฟ้าคือคันที่ถ่ายมาให้ดูนั่นหรือเปล่าครับ รถน่ารักดี ผมว่าเป็นเรื่องที่น่าดีใจมากๆที่ท่านนำมาใช้งานแล้ว ท่านนายทหารท่านต้องดีใจมากกว่าที่รถของท่านโลดแล่นอ ยู่บนท้องถนนอย่างไร้กาลเวลา ขอให้ท่านได้ทำตามความตั้งใจของท่านให้ประสบความสำเร ็จตามเป้าหมายด้วยนะครับ น่าจะเป็นความสุขของท่านเองและท่านนายทหาร

ส่วนผมก็มีความตั้งใจเช่นกัน ตอนนี้ทดสอบป้าแดงเกิน500กม.แล้วก็ผ่านช่วงเวลายุ่งย ากในชีวิตไปแล้ว คือรถดับและรถเสีย 555 ความตั้งใจแรกก็คือขับไปดินแดนบ้านเกิดของป้าแดงคือส ุพรรณบุรี ความตั้งใจสูงสุดคือขับกลับไปแม่สะเรียง 555 ไม่กลัวครับและไม่ทิ้งป้าแดงแน่นอน อยากให้แม่ได้นั่งเหมือนที่ครั้งหนึ่งเราเคยอาศัยลุง ไปนั่นไปนี่ในอดีต แต่ตอนนี้เรามีรถคันนี้เป็นของตัวเองแล้ว และก็ไม่ใช่แค่มีมาสด้า800คันสีแดง แต่นี่คือป้าแดง คันเดียวกับป้าแดง8แรงในปฐพีนั่นแหละครับแม่
    Junior Member แมงม่อน's Avatar
    สถานที่
    ชมรมหอพัก ม.แม่โจ้
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 2

ขอ 2 แผ่นจ้าวว
    [email protected](ม่อน)
    มือถือ 088-4008188
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แมงม่อน อ่านข้อความ
    ขอ 2 แผ่นจ้าวว
    ยินดีครับ ขอบพระคุณในFeedbackนะครับ ก็ขอขอบพระคุณท่านทั้งสอง ไม่เคยพบพานกันมาก่อนแต่ยินดีที่ได้รับใช้ครับผม
    Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

สวัสดียามเช้ามืดแม่ทัพทุกๆท่านขอยืมไม้ท่านแม่ทัพหล วงตีน้ำทั้งคืนจนสว่าง
    ปักหมุด แหล่งรถคลาสสิด กระบะ เก่ง up ทุกวันราคาถูกๆ
    [ ขาย ] ...wuttdy shop...อะไหล่ และ อุปกรณ์รถยนต์
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

สวัสดีตอนเช้าครับ เช้านี้ผมยังเมาขี้ตาอยู่เลย มันเหมือนกึ่งยิงกึ่งผ่านว่าจะลุกจากเตียงหรือจะนอนต ่อดี(ว่ะ) ปวดหัวนิดๆ เหมือนนอนไม่พอ ง่วงว๊อยยยย ตอนนี้สาวใช้ชาวบางแคเป็นโรคบ้าเกาหลี ตั้งแต่ดูซีรี่ย์เกาหลีจากน้องเอ๋(ท่านต้น)และคุณกุ้ ง(ท่านJacky)ส่งมาให้ ก็ไปกันใหญ่แล้วครับ ให้ผมไปตัดผมทรงเกาหลีว่าบ้าแล้ว เพราะจะออกมาเป็น ไอ้วี จองคำ(วัดที่บ้าน) มากกว่า ลี ยองเจ

ตอนนี้สถาปนาเป็นเจ้าแม่ทีมีเมตตา ให้ผมไรท์หนังเกาหลีแจกอีก ผมตวาดกลับด้วยความโมโห..

ใหนอะแผ่น จะเอากี่เรื่อง หมดนี่เหรอ ได้ครับผม ^ ^

ไรท์หนังเสร็จแล้ว เอาลูกไปส่งที่คลีนิคด้วย

คร๊าบบบบบบบบ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jodeci : 25-06-2010 เมื่อ 08:00
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ samsam_cr อ่านข้อความ
    -สหายแดนไกลขอขอบคุณมากครับท่าน
    ส่งแล้วครับ ยินดีครับท่าน
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ส่งแล้วครับ
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ trorava อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่วี ผมคนเชียงใหม่ครับ ขับมาสด้า 1000 เกียร์คอ สีขาว อยู่แถวๆวัวลายทิพย์เนตร
    ขอสติกเกอร์ไปติดสวยๆหน่อยนะครับ ส่วนรูป รถเดี๋ยวถ่ายแล้ว จะรีบนำมาลงครับ
    สุกัญญา เลขที่ 1/3 ถ.หลังตลาดทิพย์เนตร ซ.2 ต.หายยา อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50100 ขอบคุณครับ
    ส่งแล้วครับ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mate10 อ่านข้อความ
    น้องใหม่ขอรายงานตัว
    ปล.อยากได้สติ๊กเกอร์
    นายคอนดุลย์ มูอิ 180 ม.1 ต.ยามู อ.ยะหริ่ง จ.ปัตตานี 94150
    ส่งแล้วครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    สวัสดีตอนเช้าครับ เช้านี้ผมยังเมาขี้ตาอยู่เลย มันเหมือนกึ่งยิงกึ่งผ่านว่าจะลุกจากเตียงหรือจะนอนต ่อดี(ว่ะ) ปวดหัวนิดๆ เหมือนนอนไม่พอ ง่วงว๊อยยยย ตอนนี้สาวใช้ชาวบางแคเป็นโรคบ้าเกาหลี ตั้งแต่ดูซีรี่ย์เกาหลีจากน้องเอ๋(ท่านต้น)และคุณกุ้ ง(ท่านJacky)ส่งมาให้ ก็ไปกันใหญ่แล้วครับ ให้ผมไปตัดผมทรงเกาหลีว่าบ้าแล้ว เพราะจะออกมาเป็น ไอ้วี จองคำ(วัดที่บ้าน) มากกว่า ลี ยองเจ

ตอนนี้สถาปนาเป็นเจ้าแม่ทีมีเมตตา ให้ผมไรท์หนังเกาหลีแจกอีก ผมตวาดกลับด้วยความโมโห..

ใหนอะแผ่น จะเอากี่เรื่อง หมดนี่เหรอ ได้ครับผม ^ ^

ไรท์หนังเสร็จแล้ว เอาลูกไปส่งที่คลีนิคด้วย

คร๊าบบบบบบบบ

เอ๋มีอีกเยอะครับต้องการเรื่องไหนบอกได้เลยครับถ้ามี
    จัดส่งให้ทันที
    Senior Member badboy234's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ได้รับสติ๊กเกอร์มาแล้วครับ แต่ยังไม่ว่างถ่ายรูปมาให้ดูเลย เด๊วพรุ่งนี้ว่างแหละจะถ่ายลงมาให้ดูกันติดแล้วหล่อเ ลย
    รถผมไม่แรง!! แค่ใครอย่ามาแซงแล้วปาดหน้า!! เด๊วเจอกันนนนน!!!!!
หน้าที่ 23 จากทั้งหมด 462 หน้า แรกแรก ... 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 26 27 28 29 30 31 32 33 73 123 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks