All Mazda Swap Meet: ตลาดแลกเปลี่ยนสินค้า ซื้อ-ขาย-ตามหาอะไหล่ - หน้า 304

หน้าที่ 304 จากทั้งหมด 462 หน้า แรกแรก ... 204 254 294 295 296 297 298 299 300 301 302 303 304 305 306 307 308 309 310 311 312 313 314 354 404 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 4,546 ถึง 4,560 จากทั้งหมด 6930

ชื่อกระทู้: All Mazda Swap Meet: ตลาดแลกเปลี่ยนสินค้า ซื้อ-ขาย-ตามหาอะไหล่

Senior Member markky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    กระทู้ของท่านไม่ได้โดนลบครับ ผมไม่เคยปิดกั้นการค้าขายในบ้านหลังนี้ ผมมีหน้าที่จัดระเบียบให้เรียบร้อยให้ทุกอย่างดำเนิน ไปอย่างราบรื่น กระทู้ของท่านผมย้ายไปรวมกับกระทู้ตลาดมาสด้าและตามห าอะไหล่ด้านบนครับเพื่อให้สมาชิกเข้าไปดูได้ในหมวดเด ียวกัน

กระทู้แรกของท่าน ตามหาโลโก้หน้ามาสด้า1000 ท่านก็ได้พบด้วยตัวของท่านเองและกระทู้ของท่านก็ได้ส มบูรณ์ด้วยตัวของมันเองแล้ว ผมก็ย้ายไปรวมกันที่กระทู้ตามหาอะไหล่ครับ

กระทู้ที่สอง ลักษณะคล้ายกระทู้นี้ ท่านได้ไปพบแหล่งอะไหล่มาสด้า1000และได้กรุณานำมาเสน อให้พี่น้องมาสด้าโดยไม่ได้บอกจุดประสงค์ว่าท่านจะขา ยหรือจะโชว์ เราไม่ได้ปิดกั้นท่านให้ค้าขายแต่เราไม่เข้าใจเจตนาข องท่าน ราคาก็ไม่ได้ลงให้สมาชิกทราบ ถูกไปแพงมากทุกอย่างล้วนตัดสินได้จากความพึงพอใจ ทิ้งไว้แต่เบอร์โทรศัพท์นอกจากจะสร้างความวุ่นวายให้ กับตัวท่านเองด้วยการมีคนมาถามทั้งวันทั้งคืนแล้ว ผู้ซื้อก็ต้องวุ่นวายโทรไปต่อรองราคากับท่านเหมือนเด ิม

ลงราคาขายไปเลยครับ เขาจะได้รู้ว่าเขามีกำลังทรัพย์ที่สามารถสู้ราคาที่ท ่านตั้งไว้หรือเปล่า ของหายาก ของจำเป็นยังไงก็ขายได้ครับ

ขอบคุณครับ
    ใช่ครับ ผมเห็นด้วยกับท่านแม่ทัพเลยครับ ขายของก็ควรลงราคา บอกราคากันไปเลยครับ...
    jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อรุณสวัสดิ์ชาวมาสด้าครับ ผมได้ร่างแผนการงานเขาค้อด้วยความรู้สึกที่เป็นห่วงเ ป็นใยท่านทั้งหลาย รวมถึงทีมงานคุณกระแตและคุณตั๋งก็กังวลไม่น้อยในการท ี่จะทำให้ท่านทั้งหลายสะดวกสบายที่สุด ดังนั้นแถลงการจะออกมาเรื่อยๆนะครับ

ถ้าผมและท่านทั้งหลายทำทริปนี้ได้สำเร็จ เรื่องอื่นๆในบ้านมาสด้าก็จะมีแนวทางปฎิบัติที่เป็นร ะเบียบและจะไปFeaturingกันที่มุมใหนในประเทศไทยก็จะง ่ายไปหมดครับ

ผมไม่ได้ดุหรอกครับ...ผมใจดีที่สุดในสามโลกใครๆก็รู้ .... ^ ^
    Senior Member ashleyyo's Avatar
    สถานที่
    MAZDA
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ashleyyo อ่านข้อความ
    สวัสดีคร๊าบ ท่าน
    ข้าน้อย ขอสติ๊กเกอร์ 1 ชุด หน่อยขอรับ เพื่อให้เจ้าหมูแดงของผม ได้แสดงตัวตนที่แท้จิงมาตอนนี้มันได้เป็นสมาชิก บ้าน Mazda Club อย่างเป็นทางการ ยังไงต้องรบกวนด้วยนะคร๊าบท่าน

พิกัด 668 หมู่1 บ้านน้ำงาม ต.ริมใต้ อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ 50180
    ผม ชื่อ อภิชาติ ใจอินผล คร๊าบ

ส่งแล้วครับ
    ได้รับแล้วคร๊าบ ท่าน แต่มันได้มาในสภาพไม่ค่อย 100 % มันจะคุยกันระหว่างทาง หน้ามันเลยชนกัน ทำให้เกิดร่องรอย แต่ไม่เป็นไรคร๊าบ ขอบคุณท่านมากเลยคร๊าบ น้ำใจจากบ้าน มาสด้า แห่งนี้

ปล.ผมพึ่งได้วันนี้เลยถ่ายรูปให้ดูก่อนว่าได้รับแล้ว จากนั้นคงจะนำไปติดเจ้าหมูแดงของผม เสริมหล่อซะหน่อย อิอิ แล้วจะถ่ายตอนเสริมหล่อให้ท่านดูอีกที

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ashleyyo : 30-06-2011 เมื่อ 08:51
    Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    อรุณสวัสดิ์ชาวมาสด้าครับ ผมได้ร่างแผนการงานเขาค้อด้วยความรู้สึกที่เป็นห่วงเ ป็นใยท่านทั้งหลาย รวมถึงทีมงานคุณกระแตและคุณตั๋งก็กังวลไม่น้อยในการท ี่จะทำให้ท่านทั้งหลายสะดวกสบายที่สุด ดังนั้นแถลงการจะออกมาเรื่อยๆนะครับ

ถ้าผมและท่านทั้งหลายทำทริปนี้ได้สำเร็จ เรื่องอื่นๆในบ้านมาสด้าก็จะมีแนวทางปฎิบัติที่เป็นร ะเบียบและจะไปFeaturingกันที่มุมใหนในประเทศไทยก็จะง ่ายไปหมดครับ

ผมไม่ได้ดุหรอกครับ...ผมใจดีที่สุดในสามโลกใครๆก็รู้ .... ^ ^
    อย่าน้อยก็ผมคนนึงล่ะที่รู้ อิอิ อรุณสวัสดิ์ครับ
    Junior Member
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

ก็ขออภัยด้วยนะครัถ้าเกิดมีการเข้าใจผิดกันขอบคุณสำห รับคำชี้แนะของทุกท่านครับ ราคาของของผมมันขึ้นอยู่กับต้นทุนครับถ้าได้มาถูกผมก ็ขายตามราคาที่ได้มาบวกลบไม่เิกิน100-200ครับเป็นค่าน้ำมันค่าส่งกันไป(ของได้มาจากคนเคยเล ่นแล้วเลิกเล่นครับ)

ปล. ผมเคยเจอของมาแล้วบอกคนขายว่าแพงแต่พอเวลาผ่านของมัน หาไม่ได้แล้วเราจำเป็นต้องใช้มาหาซื้ออีกทีก็หาไม่ได ้แล้วถึงจะให้ราคาสูงแค่ก็ไม่มีอีกแล้ว
    Senior Member Mr.DAN CHIANGMAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ markky อ่านข้อความ
    ใช่ครับ ผมเห็นด้วยกับท่านแม่ทัพเลยครับ ขายของก็ควรลงราคา บอกราคากันไปเลยครับ...
    ใช่ครับ ตอนนี้ตังค์มือถือหมด โทรไปถามราคาไม่ได้ รบกวนช่วยบอกราคาหน่อยครับ จะได้หยอดกระปุกถูก
    a_tez's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

นับวันรอ................คิดถึงทุกๆท่านนะครับเเล้วพ บกันที่เขาค้อ.........ลันลา
    สถานที่
    Mazda Club Thailand/จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    เดี๋ยวเวลาให้อาหารต่อท่อสายยางเอา 5555+

ล้อเล่นค่ะ ถ้าพี่อ๊อกกับพี่โอ๊คทำอะไรหกเลอะเทอะ แตจะทำโทษโดยการ ให้อาบน้ำกะเจ๊อุ๊ย.......
    ..............ขำๆๆ
    Junior Member
    สถานที่
    ไร้สังกัด
    ขอบคุณ
    0

ขอโทษนะครับพี่ของที่ผมขายมันอยู่ที่ต้นทุนของผมว่าไ ด้มาถูกหรือแพงครับราคาผมว่าไปตามนั้นครับผมขอแค่ค่า น้ำมันกับค่าส่งเท่านั้นแหละครับ
    Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    616

อะไรวะที่มันจะเลอะ นึกไม่ออกอ่ะ ส่วนถ้าให้อาบน้ำให้เจ๊อุ้ย....ผมขอถูส่วนบนแล้วกันค รับ ให้กัปตันถูส่วนล่างไปแล้วกัน555
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kratae อ่านข้อความ
    เดี๋ยวเวลาให้อาหารต่อท่อสายยางเอา 5555+

ล้อเล่นค่ะ ถ้าพี่อ๊อกกับพี่โอ๊คทำอะไรหกเลอะเทอะ แตจะทำโทษโดยการ ให้อาบน้ำกะเจ๊อุ๊ย.......
    Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    อะไรวะที่มันจะเลอะ นึกไม่ออกอ่ะ ส่วนถ้าให้อาบน้ำให้เจ๊อุ้ย....ผมขอถูส่วนบนแล้วกันค รับ ให้กัปตันถูส่วนล่างไปแล้วกัน555
    อ่า..ไม่ไหวครับ พักนี้หลังไม่ค่อนดี ก้มไม่ถนัด..ขอยืนละกัน..ฮิๆๆๆๆ...เย้ยยยยยยย...ใครบ อกว่าจะอาบด้วยว๊าาาาาาาาา.แว้กๆๆๆๆๆๆๆๆ
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]
    สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chevit อ่านข้อความ
    อย่าลืมเอาครีมอาบน้ำไปด้วยนะครับ.................5 55+
    สถานที่
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    อ่า..ไม่ไหวครับ พักนี้หลังไม่ค่อนดี ก้มไม่ถนัด..ขอยืนละกัน..ฮิๆๆๆๆ...เย้ยยยยยยย...ใครบ อกว่าจะอาบด้วยว๊าาาาาาาาา.แว้กๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ยืนก็ดีนะครับ.................จะได้ไม่เกร็ง....... ..........555+
    Senior Member chevit's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    616

งานนี้ครีมไม่ต้องครับ ถูดิบๆไปเลยครับ555
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    อย่าลืมเอาครีมอาบน้ำไปด้วยนะครับ.................5 55+
    Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ a_tez อ่านข้อความ
    ยืนก็ดีนะครับ.................จะได้ไม่เกร็ง....... ..........555+
    อีบ้า
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]
หน้าที่ 304 จากทั้งหมด 462 หน้า แรกแรก ... 204 254 294 295 296 297 298 299 300 301 302 303 304 305 306 307 308 309 310 311 312 313 314 354 404 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks