All Mazda Swap Meet: ตลาดแลกเปลี่ยนสินค้า ซื้อ-ขาย-ตามหาอะไหล่ - หน้า 99

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 99 จากทั้งหมด 462 หน้า แรกแรก ... 49 89 90 91 92 93 94 95 96 97 98 99 100 101 102 103 104 105 106 107 108 109 149 199 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,471 ถึง 1,485 จากทั้งหมด 6930

ชื่อกระทู้: All Mazda Swap Meet: ตลาดแลกเปลี่ยนสินค้า ซื้อ-ขาย-ตามหาอะไหล่

Senior Member phrapon's Avatar
    ขอบคุณ
    7

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    สวัสดีน้องผึ้ง...

ขอบคุณครับที่เข้าใจ ด้วยอารมณ์ศิลปินพอมีบ้าง แอบอยากเป็นศิลปินบ้าง ติสต์แตกบ้างก็เลยมักจะมีโลกส่วนตัวสูง คนเขาไปเย้วๆๆๆเที่ยวทะเล แต่อ้ายก็ไปนั่งเขียนไดอารี่อยู่บนดอยดูดาว - -" (หน้าอย่างมึ งเนี่ยนะเขียนไดอารี่ ครับหน้าอย่างกูนี่แหละครับ) เมื่อชีวิตมันมีทางเลือกก็เลยเลือกที่จะไม่เป็นกระแส แต่ก็ดันไปสร้างเรื่องที่เป็นกระแสคือรถคันแรกของบ้า นที่ไปอาศัยลุงพาไปนั้นไปนี่ นี่แค่ไปอาศัยเขานะยังสร้างเรื่องขนาดนี้ 5555

ความสงบในชีวิตมันก็หมดไปเพราะว่านิสัยเป็นอย่างนี้ คือเหมือนเตี้ยอุ้มค่อม - -" ตัวเองยังจะเอาตัวเองไม่รอดแต่ก็ชอบไปช่วยเหลือคนนั้ นคนนี้ สร้างฝันให้คนอื่น วาดหวังให้เขาสู้ แม้ตัวเองจะแอบหอบแฮกๆๆอยู่หลังฉากแต่ก็พอไฟส่องหน้า ก็บอกว่าอย่าพึ่งถอดใจ กูเกือบไม่ไหวเฉยๆ 5555

ความสงบในชีวิตมันจึงเหมือนปลายไอศครีมโคน คือจะกินตูดที่มีชอคโกแลตทันทีก็กินได้แต่ไม่กิน ต้องแทะและเลียไอศครีมให้หมดก่อนแล้วเก็บท่อนปลายไว้ กินทีหลัง...แปลว่าต้องให้เพื่อนมีความสุขก่อนเราถึง จะสุขได้ นั่นแหละเราถึงจะสงบ...

จากคนที่มีโลกส่วนตัวสูง อยากจะแจกเบอร์หญิงแทบตายยังไม่มีปัญญาและไม่กล้าให้ กลายมาเป็นคนที่เบอร์หาง่ายที่สุดในปฐพี 555 อยากรู้ว่าหามาได้อย่างไร กระจกวิเศษบอกว่า ก็มึ งเคยโพสโชว์เขาซะขนาดนั้น - -" ใครก็ได้เอากระจกวิเศษไปเก็บในห้องน้ำทีซิ....

เคยรับสายมากมาย ไม่รู้ว่าจะหาเวลาที่ใหนมากลืนน้ำลาย อยู่ๆก็สติแตก ขังตัวเอง ทำโทรศัพท์พัง ยังไปห่วงคนอื่นอีกว่าจะติดต่อเราไม่ได้ 555 พอไม่มีใครโทรมาก็เขินๆ มันแค่ช่วงนี้หรือว่าตลอดไปว่ะ ใครช่วยบอกที 5555

พอโทรศัพท์กลับมาดีเหมือนเดิม มันก็เหมือนตุ๊กตาไขลานเดินหน้าต่อไปอย่างไม่หยุดยั้ ง สรุปแล้ว เติมตังค์เยอะๆและชาร์ตแบตแยะๆจะได้คุยกับสหายทั้งหล ายได้เมามันส์...

เหนื่อยมั้ย...ไม่เหนื่อยหรอก เคยคิดว่าเขาโทรมาเพราะเขาต้องการความช่วยเหลือจากเร า เราจะไปดับความหวังเขาทำไม...ผมไม่เคยดับความหวังใคร

ผมเคยโทรกลับไปหาเบอร์ของคนในบอร์ดคนหนึ่งที่เขาต้อง การความช่วยเหลือจากผม เขาให้ผมโทรกลับเบอร์ของเขา ผมชื่อวีจากบอร์ดมาสด้า เขาบอกว่า เขาบอกว่าโทรมามีธุระอะไร.... - -"

อ้าว..คงคิดว่าวีหนวดเข้าถึงง่ายขนาดนั้นมั้ง...

ผมก็เลยไม่โทรหาใครอีกเลยและก็ยังคงรักษาอาณาจักรอัน น้อยนิดของผมไว้สม่ำเสมอ วันนี้ที่โทรไปมิสคอลล์...ถือว่ามิสยูก็แล้วกันนะน้อ งผึ้ง 5555

ไม่ได้คิดว่าตัวเองเจ๋งหรือถือตนแต่ว่าถ้าถึงตัวผมก็ ช่วยเหลือเต็มที่ เคยแบกคอนโซลไปส่งให้สหายคนหนึ่งที่ไม่เคยรู้จักมาก่ อน เพียงแค่ว่าน้องชายรองรับว่าเขาเป็นคนดี..ผมก็ส่งให้ ฟรีแทบดีใจหาย - -"

แต่เรื่องที่น้องผึ้งบอกมา ไม่ว่าจะเข้าถึงตัวหรือเข้าไม่ถึงตัวตนของอ้ายก็ไม่ไ ด้คาดหวังว่าใครจะเข้าใจ ผิวเผินนั่นแหละดี ลึกลงถึงจิตใจเดี๋ยวจะเห็นว่าข้าพเจ้าที่ฉันรู้จักจร ิงๆแล้วเป็นคนเรียบร้อย 555

ปล. วัตถุอันตรายห้ามเข้าใกล้หญิงครับ - -"

มาคุยเรื่องที่อยากคุย สมัยทำป้าแดงก้ไม่มีต้นแบบรถตัวเป็นๆก็ไม่เคยเห็น มีแต่รูปที่ไปเซฟมาทำ หวังว่าอย่าพึ่งถอดใจ เราคนเหนือมีหัวใจเป็นศิลปิน ต้องค่อยๆทำครับ จะเป็นกำลังใจให้ ของทั้งหมดอะไหล่ทั้งปวง ถ้าหาจากพ่อค้าไม่ได้ ให้นึกถึงคำของอ้าย... อยู่กับเหล่าแม่ทัพทั้งหลาย 6666 (เยอะกว่า 5555)

ใจเย็นๆ กินไอติมรอได้เลย ช่วยเหลือเพื่อนๆ เข้ามาเป็นน้องเป็นที่รู้จักซักพัก พี่ๆเขาใจดี ปลอดภัยทุกท่านเพราะมีเมียกันหมดแล้ว เมียเผลอก็มาตอบให้เองครับ - -"

ทิ้งที่อยู่ไว้ก็ได้ เดี่ยวส่งอะไหล่ไปให้ ถ้าเขินจัด ส่งเมล์มา thaitotalwar@gmail.com ตอนนี้ชาวมาสด้ากำลังบ้าfacebook อุตส่าห์ซ่อนตัวอยู่นาน ตอนนี้ฐานทัพพังทลายไปหมดแล้ว คนมาแอดเพียบ 5555

อ่านมาทั้งหมด ถ้าเข้าใจ เข้าถึงตัวjodeciแน่นอน

อ่านของผึ้ง เป็นกำลังใจให้ เข้าใจน้องเสมอ แต่น้องก็ต้องเข้าใจจาวมาสด้าตวยเน้อว่า ไม่ธรรมดา 5555
    ลึกซึ้งจริงๆๆ
    Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

รถขับได้มั้ยครับ เครื่อง ช่วงล่าง ยาง เบรค เป็นยังงัยบ้างครับ
    TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phrapon อ่านข้อความ
    น้ำตาไหลเลยครับพี่เกริก" พี่ๆเขาใจดี ปลอดภัยทุกท่านเพราะมีเมียกันหมดแล้ว เมียเผลอก็มาตอบให้เองครับ"
    jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    น้ำตาไหลเลยครับพี่เกริก" พี่ๆเขาใจดี ปลอดภัยทุกท่านเพราะมีเมียกันหมดแล้ว เมียเผลอก็มาตอบให้เองครับ"
    น้ำตาไหลนี่คือ...พี่สุพึ่งปล่อยตัวออกมาตอบกระทู้หร ือครับ

- -"

5555++++
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ phrapon อ่านข้อความ
    555 สงสารน้องๆครับ กลัวจะไม่เข้าใจพวกเรา ว่าขั้นเทพ ตามตัวยาก เล่นตัว หวงของ แท้จริงแล้ว เมียมาคุมทั้งนั้น - -"

นอนแล้วครับ..พึ่งแก้มัดได้ครับ คุณนายให้เวลา3วินาที 5555
    shooter_one's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

เรื่องนั้นไม่ต้องห่วงครับเราเช็คก่อนถึงมือลูกค้าอย ู่แล้ว
    phungping's Avatar
    สถานที่
    ฟรีเเล้นท์
    ขอบคุณ
    3

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    สวัสดีน้องผึ้ง...

ขอบคุณครับที่เข้าใจ ด้วยอารมณ์ศิลปินพอมีบ้าง แอบอยากเป็นศิลปินบ้าง ติสต์แตกบ้างก็เลยมักจะมีโลกส่วนตัวสูง คนเขาไปเย้วๆๆๆเที่ยวทะเล แต่อ้ายก็ไปนั่งเขียนไดอารี่อยู่บนดอยดูดาว - -" (หน้าอย่างมึ งเนี่ยนะเขียนไดอารี่ ครับหน้าอย่างกูนี่แหละครับ) เมื่อชีวิตมันมีทางเลือกก็เลยเลือกที่จะไม่เป็นกระแส แต่ก็ดันไปสร้างเรื่องที่เป็นกระแสคือรถคันแรกของบ้า นที่ไปอาศัยลุงพาไปนั้นไปนี่ นี่แค่ไปอาศัยเขานะยังสร้างเรื่องขนาดนี้ 5555

ความสงบในชีวิตมันก็หมดไปเพราะว่านิสัยเป็นอย่างนี้ คือเหมือนเตี้ยอุ้มค่อม - -" ตัวเองยังจะเอาตัวเองไม่รอดแต่ก็ชอบไปช่วยเหลือคนนั้ นคนนี้ สร้างฝันให้คนอื่น วาดหวังให้เขาสู้ แม้ตัวเองจะแอบหอบแฮกๆๆอยู่หลังฉากแต่ก็พอไฟส่องหน้า ก็บอกว่าอย่าพึ่งถอดใจ กูเกือบไม่ไหวเฉยๆ 5555

ความสงบในชีวิตมันจึงเหมือนปลายไอศครีมโคน คือจะกินตูดที่มีชอคโกแลตทันทีก็กินได้แต่ไม่กิน ต้องแทะและเลียไอศครีมให้หมดก่อนแล้วเก็บท่อนปลายไว้ กินทีหลัง...แปลว่าต้องให้เพื่อนมีความสุขก่อนเราถึง จะสุขได้ นั่นแหละเราถึงจะสงบ...

จากคนที่มีโลกส่วนตัวสูง อยากจะแจกเบอร์หญิงแทบตายยังไม่มีปัญญาและไม่กล้าให้ กลายมาเป็นคนที่เบอร์หาง่ายที่สุดในปฐพี 555 อยากรู้ว่าหามาได้อย่างไร กระจกวิเศษบอกว่า ก็มึ งเคยโพสโชว์เขาซะขนาดนั้น - -" ใครก็ได้เอากระจกวิเศษไปเก็บในห้องน้ำทีซิ....

เคยรับสายมากมาย ไม่รู้ว่าจะหาเวลาที่ใหนมากลืนน้ำลาย อยู่ๆก็สติแตก ขังตัวเอง ทำโทรศัพท์พัง ยังไปห่วงคนอื่นอีกว่าจะติดต่อเราไม่ได้ 555 พอไม่มีใครโทรมาก็เขินๆ มันแค่ช่วงนี้หรือว่าตลอดไปว่ะ ใครช่วยบอกที 5555

พอโทรศัพท์กลับมาดีเหมือนเดิม มันก็เหมือนตุ๊กตาไขลานเดินหน้าต่อไปอย่างไม่หยุดยั้ ง สรุปแล้ว เติมตังค์เยอะๆและชาร์ตแบตแยะๆจะได้คุยกับสหายทั้งหล ายได้เมามันส์...

เหนื่อยมั้ย...ไม่เหนื่อยหรอก เคยคิดว่าเขาโทรมาเพราะเขาต้องการความช่วยเหลือจากเร า เราจะไปดับความหวังเขาทำไม...ผมไม่เคยดับความหวังใคร

ผมเคยโทรกลับไปหาเบอร์ของคนในบอร์ดคนหนึ่งที่เขาต้อง การความช่วยเหลือจากผม เขาให้ผมโทรกลับเบอร์ของเขา ผมชื่อวีจากบอร์ดมาสด้า เขาบอกว่า เขาบอกว่าโทรมามีธุระอะไร.... - -"

อ้าว..คงคิดว่าวีหนวดเข้าถึงง่ายขนาดนั้นมั้ง...

ผมก็เลยไม่โทรหาใครอีกเลยและก็ยังคงรักษาอาณาจักรอัน น้อยนิดของผมไว้สม่ำเสมอ วันนี้ที่โทรไปมิสคอลล์...ถือว่ามิสยูก็แล้วกันนะน้อ งผึ้ง 5555

ไม่ได้คิดว่าตัวเองเจ๋งหรือถือตนแต่ว่าถ้าถึงตัวผมก็ ช่วยเหลือเต็มที่ เคยแบกคอนโซลไปส่งให้สหายคนหนึ่งที่ไม่เคยรู้จักมาก่ อน เพียงแค่ว่าน้องชายรองรับว่าเขาเป็นคนดี..ผมก็ส่งให้ ฟรีแทบดีใจหาย - -"

แต่เรื่องที่น้องผึ้งบอกมา ไม่ว่าจะเข้าถึงตัวหรือเข้าไม่ถึงตัวตนของอ้ายก็ไม่ไ ด้คาดหวังว่าใครจะเข้าใจ ผิวเผินนั่นแหละดี ลึกลงถึงจิตใจเดี๋ยวจะเห็นว่าข้าพเจ้าที่ฉันรู้จักจร ิงๆแล้วเป็นคนเรียบร้อย 555

ปล. วัตถุอันตรายห้ามเข้าใกล้หญิงครับ - -"

มาคุยเรื่องที่อยากคุย สมัยทำป้าแดงก้ไม่มีต้นแบบรถตัวเป็นๆก็ไม่เคยเห็น มีแต่รูปที่ไปเซฟมาทำ หวังว่าอย่าพึ่งถอดใจ เราคนเหนือมีหัวใจเป็นศิลปิน ต้องค่อยๆทำครับ จะเป็นกำลังใจให้ ของทั้งหมดอะไหล่ทั้งปวง ถ้าหาจากพ่อค้าไม่ได้ ให้นึกถึงคำของอ้าย... อยู่กับเหล่าแม่ทัพทั้งหลาย 6666 (เยอะกว่า 5555)

ใจเย็นๆ กินไอติมรอได้เลย ช่วยเหลือเพื่อนๆ เข้ามาเป็นน้องเป็นที่รู้จักซักพัก พี่ๆเขาใจดี ปลอดภัยทุกท่านเพราะมีเมียกันหมดแล้ว เมียเผลอก็มาตอบให้เองครับ - -"

ทิ้งที่อยู่ไว้ก็ได้ เดี่ยวส่งอะไหล่ไปให้ ถ้าเขินจัด ส่งเมล์มา thaitotalwar@gmail.com ตอนนี้ชาวมาสด้ากำลังบ้าfacebook อุตส่าห์ซ่อนตัวอยู่นาน ตอนนี้ฐานทัพพังทลายไปหมดแล้ว คนมาแอดเพียบ 5555

อ่านมาทั้งหมด ถ้าเข้าใจ เข้าถึงตัวjodeciแน่นอน

อ่านของผึ้ง เป็นกำลังใจให้ เข้าใจน้องเสมอ แต่น้องก็ต้องเข้าใจจาวมาสด้าตวยเน้อว่า ไม่ธรรมดา 5555

ขอบคุณอ้ายวีมากมายค่ะ...แต่คืนนี้ผึ้ง พึ่งไปทำการบ้านมา
    เผื่อพี่ๆน้องๆสหายทั้งหลายจะมาเที่ยวเมือง เชียงใหม่ในฤดูการท่องเที่ยวนี้ โดยคืนนี้เริ่มศึกาที่ "ท่าช้าง" คือสถานที่ที่ทำให้นักท่องเที่ยวรูจัก หมาดำใจ อึ่ย หมาใจดำ
    สุราชนิดหนึง ซึ่งดังไปไกลถึงภาคกลาง แต่สวนใหญ่ผึ้งรักเจ้าป่านะค่ะ ลีโอเพื่อนคู่คิด

สถานะการโดยรวมดูโอเค เหมาะแก่นักแสวงหาสิ่งบันเทิงทัวไป(แต่บางทีก็มักมีค นแต่งตัวแปลกๆ ทำหัวยุ่งบ้าง เต่อบ้าง ก็สงสัยอยู่เหมือนกัน)

เพื่อนๆมิตรสหายท่านใดแวะผ่านมาหลงเข้าร้านดน้น ร้านนี้ สอบถามได้นะค่ะ

ปล.แต่ส่วนใหญ่ต่างถิ่นจะรุ้จักดี กว่าเจ้าถิ่นอีกค่ะ 55
    boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    190

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ

อิอิน้าตุ๊กมีเเซวนะเนี่ย
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

email.narongsak_2932@hotmail.com
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115
    shooter_one's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

สนใจติดต่อ 081-045-2935 หรือ 086-319-0060 ก๊อฟ
    Senior Member winKKK's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    92

สวัสดีสายๆวันพฤหัส ..ชาวมาสด้าพรุ่งนี้ใครหยุดบ้างครับ ..ผมไม่หยุด
    งานยาวยืด งอกงามใกล้ปีใหม่ ปวดหัวคิดไม่ออก แก้แล้วแก้อีก ..เลื่อนกำหนดส่งแบบสุดยอดจะบ้าตาย--"
    ..มีความสุขกันชีวิตทุกท่านครับ ทำงานให้สนุกเน้อ..........
    หายใจเข้า ..คงอยู่ปัจจุบัน
    หายใจออกพลัน ..เป็นอดีตในบัดดล
    .................................................. ........................................
    นาวิน หมีเงิน
    104/1 หมู่ 7
    หมู่บ้านสุขสันต์5 ซอย23
    แขวงบางแค เขตบางแค
    กรุงเทพฯ 10160
    08-6537-3262 / 028037396

e-mail : silverbear1988@hotmail.com

สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    อิอิน้าตุ๊กมีเเซวนะเนี่ย
    55555......
    เพิ่งรู้ครับว่า....!.....แม่ทัพ
    -นอนดึก
    -ต้องถูกมัดมือเวลานอน
    -ตอบคำถามสุภาพสตรียาวมาก
    -ชอบกินไอศรีมโคน
    -ชอบแจกเบอร์หญิง
    -มีแอบงอน

และที่โชคดีคือ...พี่น้องเราส่วนใหญ่เป็นผู้ชาย เข้าใกล้ได้ ปลอดถัย ......

.................................................. ..สวัสดียามเช้าครับ
    Senior Member jeap_bond_007's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    12

55555......
    เพิ่งรู้ครับว่า....!.....แม่ทัพ
    -นอนดึก
    -มีแอบงอน

และที่โชคดีคือ...พี่น้องเราส่วนใหญ่เป็นผู้ชาย เข้าใกล้ได้ ปลอดถัย ......

.................................................. ..สวัสดียามเช้าครับ
    แต่ผมโดนหมายหัวไว้ว่าจะโดนกอดน่ะครับ แบบนี้ปลอดภัยมั้ยครับพี่ตุ๊ก...

สวัสดีก่อนเที่ยงครับ
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jeap_bond_007 อ่านข้อความ
    แต่ผมโดนหมายหัวไว้ว่าจะโดนกอดน่ะครับ แบบนี้ปลอดภัยมั้ยครับพี่ตุ๊ก...

สวัสดีก่อนเที่ยงครับ
    ปลอดภัยครับ ...แต่ผู้ที่แพ้การสวมกอดอาจจะผลข้างเคียงจะทำให้นอน ไม่หลับ กระสับกระส่าย กระวนกระวาย ตื้นตัน ยิ้มไม่หยุด ลืมเมีย และ เผลอเป็นต้องเข้าบอร์ด ....
    ส่วนสุภาพสตรีแนะนำว่า...ตั้งสติให้มั่น และห้ามสบตาเป็นอันขาด....

สวัสดีตอนเที่ยงครับน้องเจี๊ยบ....
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

55555......
    -นอนดึก
    -มีแอบงอน

555 กราบสวัสดีพี่ตุ๊กในความเมตตาครับ บ้านของเราล้วนสมบูรณ์ไปด้วยชายและหญิงเช่นพี่กับน้อ ง หากมีอะไรให้ผมรับใช้ผมก็ยินดีรับใช้น้องๆครับ แต่ไม่กล้าแลกของกับน้องๆครับเพราะว่ากลัวเอาครื่องส ำอางมาแลกครับ เพราะของเก่ายังใช้ไม่หมด...(ค่ะ) - -"
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

ปลอดภัยครับ ...แต่ผู้ที่แพ้การสวมกอดอาจจะผลข้างเคียงจะทำให้นอน ไม่หลับ กระสับกระส่าย กระวนกระวาย ตื้นตัน ยิ้มไม่หยุด ลืมเมีย และ เผลอเป็นต้องเข้าบอร์ด ....
    ส่วนสุภาพสตรีแนะนำว่า...ตั้งสติให้มั่น และห้ามสบตาเป็นอันขาด....

สวัสดีตอนเที่ยงครับน้องเจี๊ยบ....
    ผมไม่กล้ากอดผู้หญิงเลยครับ...กลัวเขาไม่ได้คิดกับผม แบบพี่ชาย...แต่เวลากอดผู้ชายผมก็กลัวว่าผมจะคิดกับเ ขาเกินเพื่อนชาย - -" ผมควรจะอยู่เฉยๆใช่มั้ยครับ 5555

สวัสดีตอนกลางวันครับ

หน้าที่ 99 จากทั้งหมด 462 หน้า แรกแรก ... 49 89 90 91 92 93 94 95 96 97 98 99 100 101 102 103 104 105 106 107 108 109 149 199 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks