All Mazda Swap Meet: ตลาดแลกเปลี่ยนสินค้า ซื้อ-ขาย-ตามหาอะไหล่ - หน้า 365

หน้าที่ 365 จากทั้งหมด 462 หน้า แรกแรก ... 265 315 355 356 357 358 359 360 361 362 363 364 365 366 367 368 369 370 371 372 373 374 375 415 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 5,461 ถึง 5,475 จากทั้งหมด 6930

ชื่อกระทู้: All Mazda Swap Meet: ตลาดแลกเปลี่ยนสินค้า ซื้อ-ขาย-ตามหาอะไหล่

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อธิฐานไว้ครับ ขอให้มีแต่คนรัก แต่พอดีพรหลวงพ่อดีมากครับ ชะนีจะตบกันครับ
    Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ผมเบื่อที่จะถูกจองจำด้วยคำพูดและึความคิดของคนอื่นว ่าออกไปแล้วจะไปทำอะไร...มึ งถามกูเนี่ยนะว่าออกไปแล้วกูจะทำอะไร แค่คิดเรื่องที่จะทำก็เหนื่อยแล้ว 5555++

ผมก็กำลังถูกบีบให้เป็นอย่างท่านนั่นแหละครับ คราวที่เราไปเขาค้อมันก็โวยวายว่าผมไปได้อย่างไรหลาย วัน ผมก็เลยฝากบอกท่านรองให้ไปบอกมันว่า กูขับรถไป 5555
    พี่คงลืมบอกท่านรองไปอย่างหนึ่งว่า กูขับรถไปกับป้าแดงของกูโว้ยยยย สงสัยว่าบอสท์ คงไม่เคยเจออ้อมกอดของเหล่าสหาย
    ไม่เคยตื่นมากินกาแฟยามเช้ากลางหุบเขา ไม่เคยหัวเราะดังๆ อย่างที่ไม่ต้องกลัวน้ำลายกระเด็น
    ไม่เคยขับรถไกลๆ เกือบ 700 โล กับมิตรแท้ และที่สำคัญ มันคงไม่เคยใช้ชีวิตที่ฮิปๆ อย่างเราพี่
    พี่เจ๋งว่ะ jodeci
    Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ตั้งแต่ลงเขาค้อมา..จนถึงวันนี้ก้อยังไม่หายไข้เลยคร ับ เสียงยังแห้ง และไออยู่ ยัยหนูก้อเช่นกันยังมีอาการไอแห้งๆ และงอแง บ้าง

ปล..ขอพลังจงอยู่ที่เราชาวมาสด้าครับ
    ทานข้าวและทานยาให้ตรงเวลานะครับพีชาย ...
    ฝากความเป็นห่วงให้ยัยหนูด้วยหายไวๆ เวลาเด็กๆไม่สบายน่าสงสารมาก
    ต้องแข่งกันแล้วล่ะว่าพ่อกับยัยหนูใครจะหายก่อนกัน ... เป็นห่วงนะครับพี่ชายนัน
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    พี่คงลืมบอกท่านรองไปอย่างหนึ่งว่า กูขับรถไปกับป้าแดงของกูโว้ยยยย สงสัยว่าบอสท์ คงไม่เคยเจออ้อมกอดของเหล่าสหาย
    ไม่เคยตื่นมากินกาแฟยามเช้ากลางหุบเขา ไม่เคยหัวเราะดังๆ อย่างที่ไม่ต้องกลัวน้ำลายกระเด็น
    ไม่เคยขับรถไกลๆ เกือบ 700 โล กับมิตรแท้ และที่สำคัญ มันคงไม่เคยใช้ชีวิตที่ฮิปๆ อย่างเราพี่
    พี่เจ๋งว่ะ jodeci
    ครับพี่ชาย ผมชอบคำของพี่อยู่หนึ่งคำ คำสั้นๆ ผมเข้มแข็งเกินที่จะก้มหัวให้ใครอีกต่อไป วิถีคนกล้าคือวิถีของปถุชนออกมาดิ้นรนเพื่อความอยู่ร อด ถ้าหากคิดว่าผู้จัดการคนหนึ่งกำลังจะออกจากองค์กรแล้ วจะไปทำอะไรด้วยวัยขนาดนี้...คิดผิดแล้วครับ คุณติดเขี้ยวเล็บให้พญาอินทรีย์ตัวหนึ่งแล้วคุณกำลัง ปล่อยให้เขาออกไปสู่โลกกว้าง...
    Senior Member mazdaproceed's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวัสดีครับพี่น้อง วันนี้เป็นวันหยุดของครู แต่มันก็มีเวลาและอีกหลายเรื่องที่มันไม่เคยหยุดหมุน เวียนเข้ามาในชีวิตของคนเรา สู้สู้และคิดเสียว่าเป็นเรื่องขำขำ ฟ้าหลังฝนจะสวยงามเสมอ รักทุกคนครับ
    Senior Member ting2220's Avatar
    ขอบคุณ
    34

สวัสดียามเช้าของวันเสาร์ ขอให้สหายมาสด้าทุกคน จงเข้มแข็งที่จะต้องต่อสู้บนโลกใบนี้
    มีคนหล่อๆ เคยบอกไวัว่า "ทำให้มันสนุกเข้าไว้" วันนี้ต้องรีบทำงาน เพื่อวันนี้พรุ่งนี้จะได้หยุด
    และไปขับรถมาสด้าเล่นกินลมดีกว่า
    ปล. ทุกชีวิตมีการงานความรับผิดชอบไม่เหมือนกัน แต่ทุกคนต้องมีวันว่างที่ทำตามใจปรารถนานะครับ
    [email protected] 083 9002121 True

คบกันเป็นเพื่อนกัน อย่าไปเอาเปรียบเค้า คิดถึงใจเค้าใจเรา จะได้คบกันนานๆ

เพื่อนๆพิษณุโลก http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=466942

ผลงานในมาสด้า ณ เชียงใหม่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...17#post6944617
    Senior Member tikker's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ting2220 อ่านข้อความ
    สวัสดียามเช้าของวันเสาร์ ขอให้สหายมาสด้าทุกคน จงเข้มแข็งที่จะต้องต่อสู้บนโลกใบนี้
    มีคนหล่อๆ เคยบอกไวัว่า "ทำให้มันสนุกเข้าไว้" วันนี้ต้องรีบทำงาน เพื่อวันนี้พรุ่งนี้จะได้หยุด
    และไปขับรถมาสด้าเล่นกินลมดีกว่า
    ปล. ทุกชีวิตมีการงานความรับผิดชอบไม่เหมือนกัน แต่ทุกคนต้องมีวันว่างที่ทำตามใจปรารถนานะครับ
    อย่ากินลมมากนะ พี่ติ่ง ระวังจะพองครับ อิ อิ
    .... สัต**บ มีทะเล และความจริงใจ ...
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ting2220 อ่านข้อความ
    ทำให้มันสนุกไว้ก่อน....เคยมีคนกล่าวไว้
    nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    ทานข้าวและทานยาให้ตรงเวลานะครับพีชาย ...
    ฝากความเป็นห่วงให้ยัยหนูด้วยหายไวๆ เวลาเด็กๆไม่สบายน่าสงสารมาก
    ต้องแข่งกันแล้วล่ะว่าพ่อกับยัยหนูใครจะหายก่อนกัน ... เป็นห่วงนะครับพี่ชายนัน
    ขอบคุณครับพี่ชาย วันนี้อาการดีขึ้นเยอะครับ เมื่อคืนยัยหนูก้อไม่ค่อยไอแล้ว ตัวหายร้อนแล้ว แต่ก้อยังมีน้ำมูกฝืดฝัดอยู่...
    สถานที่
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ทำให้มันสนุกไว้ก่อน....เคยมีคนกล่าวไว้
    พี่แนฟแหละกล่าวไว้!!!!
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    พี่แนฟแหละกล่าวไว้!!!!
    กล่าวไว้เยอะไปหมด เยอะมากที่ออกมาจากใจ ทำให้สนุกไว้ก่อน ถ้าไม่สนุกไม่ต้องทำ......
    สถานที่
    ขอบคุณ
    225

กล่าวไว้เยอะไปหมด เยอะมากที่ออกมาจากใจ ทำให้สนุกไว้ก่อน ถ้าไม่สนุกไม่ต้องทำ......
    จ๋า..พี่ชาย
    Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ขายแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ :-)
    Senior Member octzilla's Avatar
    สถานที่
    Mazda club thailand
    ขอบคุณ
    3

กลับมาถึงกรุงเทพฯแล้วครับ...ไปทำงานซะ2วัน มีโอกาสได้ไปพบปะเยี่ยมเยือนบูรพามาสด้า No school today ครอบครัวที่อบอุ่นอีกครอบครัวที่เราจะผูกพันกันตราบน านเท่านานครับ..เมื่อวานตลอดวันและคืนผมยุ่งวุ่นวายก ับการทำงาน มีอะไรเกิดขึ้นมากมายจริงๆ แต่อย่าไปหวั่นใจครับ ตราบใดสายใยเป็นหนึ่ง หักต้นซุงด้วยแรงเบาๆก็จะง่ายราวหักไม้จิ้มฟันครับ.. ใครเหนื่อยใครล้า เราจะปลอบขวัญ...ใครหมดพลังเราจะช่วยเติมน้ำมัน..ใคร จะมุ่งสู่ฝัน เราจะเป็นตะเกียงร้อยพันช่วยส่องทาง
    ......พี่รักน้องๆทุกท่านครับ........พี่อ๊อก
    @ วันที่ฉันออกเดินทาง ทุกหนทางอบอุ่น ท่ามกลางสายลมแห่งความรัก @
    ..........................MONKEY TERRITORY

นายเตชินท์ คุ้มเกษ 180/2 ซอย จรัญสนิทวงศ์ แขวงวัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพฯ 10600
    มือถือ : 087-5888-699 e-mail : [email protected]
    Senior Member vespeno90's Avatar
    ขอบคุณ
    315

อย่ามัวกินแต่ลมนะครับพี่ ดื่มน้ำด้วยแต่อย่าเยอะมากครับเพื่อความปลอดภัยครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mazdaproceed อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่น้อง วันนี้เป็นวันหยุดของครู แต่มันก็มีเวลาและอีกหลายเรื่องที่มันไม่เคยหยุดหมุน เวียนเข้ามาในชีวิตของคนเรา สู้สู้และคิดเสียว่าเป็นเรื่องขำขำ ฟ้าหลังฝนจะสวยงามเสมอ รักทุกคนครับ
    รักเหมือนกันครับ..คุณครู

ขอบคุณครับพี่ชาย วันนี้อาการดีขึ้นเยอะครับ เมื่อคืนยัยหนูก้อไม่ค่อยไอแล้ว ตัวหายร้อนแล้ว แต่ก้อยังมีน้ำมูกฝืดฝัดอยู่...
    ทานยาต่อเนื่องให้ครบตามหมอสั่งนะครับพี่...แล้วระวั งคนในครอบครัวที่ยังไม่เป็นติดด้วยครับ เดี๋ยวจะวนติดกันไป-มาครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ octzilla อ่านข้อความ
    กลับมาถึงกรุงเทพฯแล้วครับ...ไปทำงานซะ2วัน มีโอกาสได้ไปพบปะเยี่ยมเยือนบูรพามาสด้า No school today ครอบครัวที่อบอุ่นอีกครอบครัวที่เราจะผูกพันกันตราบน านเท่านานครับ..เมื่อวานตลอดวันและคืนผมยุ่งวุ่นวายก ับการทำงาน มีอะไรเกิดขึ้นมากมายจริงๆ แต่อย่าไปหวั่นใจครับ ตราบใดสายใยเป็นหนึ่ง หักต้นซุงด้วยแรงเบาๆก็จะง่ายราวหักไม้จิ้มฟันครับ.. ใครเหนื่อยใครล้า เราจะปลอบขวัญ...ใครหมดพลังเราจะช่วยเติมน้ำมัน..ใคร จะมุ่งสู่ฝัน เราจะเป็นตะเกียงร้อยพันช่วยส่องทาง
    ......พี่รักน้องๆทุกท่านครับ........พี่อ๊อก
    รักพี่เช่นกันครับ...พี่กัปตัน
หน้าที่ 365 จากทั้งหมด 462 หน้า แรกแรก ... 265 315 355 356 357 358 359 360 361 362 363 364 365 366 367 368 369 370 371 372 373 374 375 415 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks