ขอเชิญชาวแก็งค์ แลมเคลียร์ มาร่วมงาน pattaya scooter party คับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขอเชิญชาวแก็งค์ แลมเคลียร์ มาร่วมงาน pattaya scooter party คับ

Junior Member YONG TV 2 แรง's Avatar
    สถานที่
    LAMCLEAR 007
    ขอบคุณ
    0

Smile ขอเชิญชาวแก็งค์ แลมเคลียร์ มาร่วมงาน pattaya scooter party คับ

ปาร์ตี้เล็กๆ คับ ไม่เกิน 1000 คัน (ที่จอดมีแค่นี้คับ) เครื่องดื่มฟรีตลอดงานคับ งานมีวันศุกร์ที่ 24 นี้คับ ช่วง 19.00 น. เป็นต้นไป สถานที่เป็นบาร์scooter ของคุณเจสัน เพื่อนชาวต่างชาติที่ร่วมอุดมการณ์scooter(แลมเคลียร ์สายอังกฤษ) บริเวณพัทยากลาง ซ. บัวขาว ว่างก็มา party กันนะคับชาวแก๊งค์ทุกท่าน รายละเอียดโทรสอบถามได้ที่ ชาวแก๊งค์แลมเคลียร์ สายพัทยาคับ.....

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ YONG TV 2 แรง อ่านข้อความ
    ปาร์ตี้เล็กๆ คับ ไม่เกิน 1000 คัน (ที่จอดมีแค่นี้คับ) เครื่องดื่มฟรีตลอดงานคับ งานมีวันศุกร์ที่ 24 นี้คับ ช่วง 19.00 น. เป็นต้นไป สถานที่เป็นบาร์scooter ของคุณเจสัน เพื่อนชาวต่างชาติที่ร่วมอุดมการณ์scooter(แลมเคลียร ์สายอังกฤษ) บริเวณพัทยากลาง ซ. บัวขาว ว่างก็มา party กันนะคับชาวแก๊งค์ทุกท่าน รายละเอียดโทรสอบถามได้ที่ ชาวแก๊งค์แลมเคลียร์ สายพัทยาคับ.....
    มัยงานสังคมมันเยอะจังวะ ช่วงปลายปีเนี่ย....

Senior Member JO-LBT's Avatar
    สถานที่
    PATTAYA SCOOTER RACING
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up จัดมาเยอะๆหน่อยครับ

กินฟรีดื่มฟรีครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

**ดดดด...................ตอนนี้มีแลมเคลียร์สายอังกฤษแล้วเหรอว่ะ
    ปล.สัญญานะว่าไปกินเหล้าไม่ได้ไปแข่งรถนะ เบื่อแล้วอ่ะ
    เวลาติดต่อ.......เที่ยงวันยันเที่ยงคืนครับ..........
    ...084-7822322...
    สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..

Golf lamเคลียร์ BS. dl_innosil's Avatar
    สถานที่
    LamIคลียร์
    ขอบคุณ
    0

สิ้นปีงานปราตี้เยอะจริง...ต้องมีแลมเคลียร์เป็นศักศักดิ์ขีพยานและร่วมกินเลี้ยงทุกงานเลย
    การที่เราจะรู้จักคัยสักคนแบบจริงใจเราต้องให้ใจกะคนๆนั้นก่อน

เราจะได้ใจของคนๆนั้นกลับมาหรือไม่มันก็ไม่สำคัญ

สำคัญที่เราเต็มใจให้ก็พอแล้ว.....

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

ใครๆก็รัก หรือไม่ก็อยากลองของแรง
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Member
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ano_funfun อ่านข้อความ
    **ดดดด...................ตอนนี้มีแลมเคลียร์สายอังกฤษแล้วเหรอว่ะ
    ปล.สัญญานะว่าไปกินเหล้าไม่ได้ไปแข่งรถนะ เบื่อแล้วอ่ะ
    อีกหน่อยถ้ามีแลมเคลียร์สายยุโรป ถ้าเค้าจัดงานเลี้ยงแล้วจะทำงัยกัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jc อ่านข้อความ
    อีกหน่อยถ้ามีแลมเคลียร์สายยุโรป ถ้าเค้าจัดงานเลี้ยงแล้วจะทำงัยกัน
    พัฒนาจัดหั้ย..................................เคลี ยร์

SCOOTTY_INNOCENTI's Avatar
    สถานที่
    แลม เคลียร์ 70 CLUB MOD'QUITO
    ขอบคุณ
    0

ชอบ จริง ๆ แลม เคลียร์ สาย อังกฤษ เนี้ย แล้ว อย่า ลืม สาย เชียง ใหม่ ด้วย น่ะ ครับ เหงา ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คิด ถึง พี่ ๆ ทุก คน มาก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SCOOTTY_INNOCENTI อ่านข้อความ
    ชอบ จริง ๆ แลม เคลียร์ สาย อังกฤษ เนี้ย แล้ว อย่า ลืม สาย เชียง ใหม่ ด้วย น่ะ ครับ เหงา ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คิด ถึง พี่ ๆ ทุก คน มาก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ถ้าคุณเหงา......เราจัดให้
    25 นี้ เจอกันที่ลำปางนะน้องงงงงง
    แล้วจะหอบความสนุกไปฝากกกกกกกก

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน น้องเอ็มเน้อๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้ารักจิง คิดถึงจิง ขี่ได้จิง แรงจิง

นิ่งๆๆ ยาวๆๆ เชียงใหม่ พัดยา ที่นี่มีไรดีกว่าที่คิดเยอะๆๆๆๆ ( คิดถึงน้องเน้อๆๆๆๆ ยักษ์ ไม่มีเพชร )

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    ถ้ารักจิง คิดถึงจิง ขี่ได้จิง แรงจิง

นิ่งๆๆ ยาวๆๆ เชียงใหม่ พัดยา ที่นี่มีไรดีกว่าที่คิดเยอะๆๆๆๆ ( คิดถึงน้องเน้อๆๆๆๆ ยักษ์ ไม่มีเพชร )
    ยัก........ออกค่านํ้ามันหั้ย ไปกลับเรย มาป่าว ....น้องเอ็ม.... ที่พักฟรีครับ ไม่จํากัดวัน คอนเฟิมมมมม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JO-LBT อ่านข้อความ
    กินฟรีดื่มฟรีครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไปทั้งวัน

Senior Member JO-LBT's Avatar
    สถานที่
    PATTAYA SCOOTER RACING
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up สุดยอด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แลมเคลียร์ อ่านข้อความ
    ไปทั้งวัน
    น้ำใจงามมากันเพียบครับ

Thumbs up

ตัวจิงเสียงจีง..................แลมเคลียร์ สายอังกฤษ yes no ok to nightๆๆๆๆๆ ไม่รู้ว่าคุยแลกเปลี่ยนอาไรกันดิววิชั่น ขยับไปแร้วครับตอนนี้
    ตกหล่นลงมาที่3 เหมือนเดิมเร้ว ครับ ดูจาก ข้างล่างละกัน...............สุดยอดดด เรยยยย 555555+++
    ยัก............แลมอังกฤษ

รูป รูป  

Bookmarks