ฝากให้อาจารย์ปุ๊ วิลัยด้วยครับ

ชื่อกระทู้: ฝากให้อาจารย์ปุ๊ วิลัยด้วยครับ

มาตรฐาน ฝากให้อาจารย์ปุ๊ วิลัยด้วยครับ

พี่ปุ๊ ส่งซี่ลวด มาให้ผมด่วนนะครับพี่ เสาร์นี้ จะให้อาจารย์มอร์ ขึ้นให้หน่อยครับ
    ถ้าจะให้ดี ขอมาหลายๆแบบ หลายๆอัน มาสำรองก่อนแล้วกันครับ แล้ว 29 เอาคืนให้
    ขอบคุณหลายๆ

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย The babu : 23-12-2010 เมื่อ 11:24

Senior Member วงการน่าเบื่อ's Avatar
    สถานที่
    indepandent
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ The babu อ่านข้อความ
    พี่ปุ๊ ส่งซี่ลวด มาให้ผมด่วนนะครับพี่ เสาร์นี้ จะให้อาจารย์มอร์ ขึ้นให้หน่อยครับ
    ถ้าจะให้ดี ขอมาหลายๆแบบ หลายๆอัน มาสำรองก่อนแล้วกันครับ แล้ว 29 เอาคืนให้
    พี่ส่ง ems มาให้ด่วนเลยนะ
    พีรณัฐ์ ธีระพันธ์
    หจก พรีซิส เอ็นจิเนียริ่ง
    733 ซ.บรมราชชนนี4 ถ.บรมราชชนนี
    แขวงบางบำหรุ เขตบางพลัด กทม 10700
    ขอบคุณหลายๆ
    จะจัดให้อย่างเร็วเลยคับ (ต้องเอาใจจ่าฝูง..หน้า หรือ หลัง ) มีของอยู่คับ ไม่ต้องส่งจะขับรถกะบะไปส่งให้ถึงมือพี่มอ กะจายเลยคับ

Bookmarks