อยากให้ทุกคนในกลุ่มช่วยกันคับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: อยากให้ทุกคนในกลุ่มช่วยกันคับ

Member Red sheep's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน อยากให้ทุกคนในกลุ่มช่วยกันคับ

ผมมีเรื่องไม่สบายใจอยากระบายให้ทุกคนฟังคับ คือ ผมรู้สึกดีใจนะคับที่ sr ที่พวกเราทุกคนขี่มีคนขี่กันมากตอนนี้
    ส่วนตัวผมที่เลือก sr เพราะมันได้ทั้งคลาสสิค และความแรง ปัญหาน้อย ทน ซึ่งเพื่่อนๆที่รัก sr จริงก้อคงมีความคิดเหมือนผมและผมก้อขับsrมาทํางานทุก วัน พี่ๆตํารวจก้อไม่เคยจับผม ผมอยากให้มันเป็นอย่างงี้ต่อไป แต่ตอนนี้เริ่มมี sr ซิ่งเกิดขึ้นคับ ผมไม่อยากให้เกิด ปลาเน่าตัวเดียวแล้วเหม็นไปทั้งเข่งคับ ถ้าเกิดเหตุการนี้ขึ้น sr ของพวกเราก้อคงต้องจอดไว้กับบ้าน หรือถ้าออกมาขับก้อคงต้องหลบๆซ่อนๆ ผมว่าหมดสภาพว่ะ อายเค้าตาย ผมเลยอยากให้ทุกคนช่วยกันเตือนคนที่ขับซิ่ง หรือขับ sr ไม่เรียบร้อยกันหน่อย ก่อนที่พวกเราจะไม่ได้ขับแบบทุกวันนี้ อยากให้ทุกคนช่วยกันคับ หรือให้สงสารคนที่ต้องใช้ sr ทุกวันเขาด้วยนะคับ ขอบคุณคับที่อ่านจนจบ

Senior Member thunthawat's Avatar
    สถานที่
    เกษตรศาสตร์(ศรีราชา)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Red sheep อ่านข้อความ
    ผมมีเรื่องไม่สบายใจอยากระบายให้ทุกคนฟังคับ คือ ผมรู้สึกดีใจนะคับที่ sr ที่พวกเราทุกคนขี่มีคนขี่กันมากตอนนี้
    ส่วนตัวผมที่เลือก sr เพราะมันได้ทั้งคลาสสิค และความแรง ปัญหาน้อย ทน ซึ่งเพื่่อนๆที่รัก sr จริงก้อคงมีความคิดเหมือนผมและผมก้อขับsrมาทํางานทุก วัน พี่ๆตํารวจก้อไม่เคยจับผม ผมอยากให้มันเป็นอย่างงี้ต่อไป แต่ตอนนี้เริ่มมี sr ซิ่งเกิดขึ้นคับ ผมไม่อยากให้เกิด ปลาเน่าตัวเดียวแล้วเหม็นไปทั้งเข่งคับ ถ้าเกิดเหตุการนี้ขึ้น sr ของพวกเราก้อคงต้องจอดไว้กับบ้าน หรือถ้าออกมาขับก้อคงต้องหลบๆซ่อนๆ ผมว่าหมดสภาพว่ะ อายเค้าตาย ผมเลยอยากให้ทุกคนช่วยกันเตือนคนที่ขับซิ่ง หรือขับ sr ไม่เรียบร้อยกันหน่อย ก่อนที่พวกเราจะไม่ได้ขับแบบทุกวันนี้ อยากให้ทุกคนช่วยกันคับ หรือให้สงสารคนที่ต้องใช้ sr ทุกวันเขาด้วยนะคับ ขอบคุณคับที่อ่านจนจบ
    เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ ไม่ว่ารถคลาสสิครุ่นไหนก็เถอะคับ ขับดีๆหน่อย
    TDOOM KU SRC

Mail : thunthawat@hotmail.com
    Tel.0853590742

เห็นด้วยน่ะน้อง.......แต่ขอฝากทุกคนในกลุ่มเรื่องสติ๊กเกอร์ BLACK SHEEP ใช่ว่าพอมี SR แล้วติดได้ทั้งหมด

มีไรถาม..โอ็ต..หรือปรึกษากะ..นุ..ก่อนให้ไปน่ะน้อง....เดียวจะเสียมาพวกเราโดยไม่รู้ ไม่เห็น

--------หรือมีไร จะทำอะไรปรึกษากันก่อนจะทำดีหรือไม่ดี อย่างน้อยควรให้เกียรติกันและกัน----------

++++ช่วงนี้มันเริ่มแปลกๆแล้วคับอย่างไรช่วยๆกันเพื่ อ Black Sheep ของพวกเรา++++++
    .. banchong_cp@hotmail.com..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Red sheep อ่านข้อความ
    ตอนนี้ในจังหวัดนครฯ ก็เช่นกัน ตำรวจเริ่มมาจับรถคลาสสิคกันบ้างแล้ว
    มีหลายคนเกิดใหม่ในวงการณ์ ต้องช่วยๆ กันเตือนนะผมว่าสังคมคลาสสิค
    คงมีความสุข ขับไปตามท้องถนนอย่างที่เราขับขี่กันปกติ ไม่ใช่ขี่เฉพาะมีงาน
    มีใบผ่านทาง นี่ก็ไม่ใช่แฟนพันธุ์แท้แล้วครับ ขอบคุณที่นำกระทู้ดีๆ มาลงกัน
    ผมก็คนหนึ่งที่ใช้รถคลาสสิคบ้างในชีวิตประจำวัน แต่รถผมมีเล่มเสียส่วนใหญ่
    เน้นมาก เพราะสาเหตุนี้แหละครับ (ตำรวจ)
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สงขลา400 อ่านข้อความ
    เห็นด้วยน่ะน้อง.......แต่ขอฝากทุกคนในกลุ่มเรื่องสติ๊กเกอร์ BLACK SHEEP ใช่ว่าพอมี SR แล้วติดได้ทั้งหมด

มีไรถาม..โอ็ต..หรือปรึกษากะ..นุ..ก่อนให้ไปน่ะน้อง....เดียวจะเสียมาพวกเราโดยไม่รู้ ไม่เห็น

--------หรือมีไร จะทำอะไรปรึกษากันก่อนจะทำดีหรือไม่ดี อย่างน้อยควรให้เกียรติกันและกัน----------

++++ช่วงนี้มันเริ่มแปลกๆแล้วคับอย่างไรช่วยๆกันเพื่ อ Black Sheep ของพวกเรา++++++
    อยากเข้ากลุ่ม "แกะดำ" ด้วยครับ

Senior Member wsukchol's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ต้องปฎิบัติทุกท่าน ขอบคุณมากกับท่านที่ปฏิบัติอยู่แล้ว ขับขี่กันใจเย็นๆๆรถสวยๆขับช้าๆให้ประชาชีได้ดูความง ามขอรถบาง
    ได้ยินแต่เสีองมองรถไม่ทัน ขอบคุณครับ.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wsukchol : 25-12-2010 เมื่อ 09:28

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ผมอีกคนเห็นด้วยครับ รถคันที่เสียงดังก็ต้องขับให้เรียบร้อยหน่อยนะครับ ไม่อยากขายมันไป

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ SUN*SR500 อ่านข้อความ
    ทิ้งเบอร์ไว้ครับ เผื่อจะได้ติดต่อเวลามีทริป และฝากกระจายข่าวหัวข้อกระทู้นี้ด้วยนะครับ..
    0836451262 ค้าบเด้วผมจะกระจายข่าวให้ครับ

ขับช้าๆ เราสนุก คนดูก้อสะดุดตา

ขับเร็วคนดูไม่ทัน แถมเสียงดัง

โชกุน's Avatar
    สถานที่
    Black Sheep Hatyai
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

โชคดีไป ผมขี่เวฟ

ยังงัยๆ ก้อช่วยๆ กันนะคับ
    " เงินซื้อได้ทุกสิ่งไม่จริงหรอก.. แต่เงินมากๆซื้อได้หมดผมเชื่อ !! "

Senior Member ชีวิตเด็กศิลป์'s Avatar
    สถานที่
    ชีวิตเด็กศิลป์
    ขอบคุณ
    0

bm ไมมีเสียง 5555555

upกันไป เดี๋ยวเห็นใครขับเสียงดังจะถ่ายรูปมาลงเว็บให้ดู

55555555555555555555555555555555

Member tor-19's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ผมเป็นคนคนนึงที่อยากเป็นที่รักของทุกๆคนนะครับ ไม่ว่าจะเกิดอะไรมาเป็นสิ่งที่ผมไม่สบายใจขึ้นผมจะเป ็นคนที่เงียบๆๆไปซะดีกว่า ไม่อยากแสดงอะไรออกมาให้ทุกๆคนหรือใครคนใดคนนึงในกลุ ่มไม่สบายใจไม่อยากให้เป็นคนที่มีอารมณ์เรื่องใดเรื่ องนึง แล้วพาลไปหมด แต่เรื่องที่ Red sheep แสดงออกมา หรือเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นที่หน้า Union Art เป็นสิ่งที่ผมเห็นแล้วว่ามันต้องมีการเปลี่ยนแปลงควา มคิดของพวกเรากันบ้าง

Member tor-19's Avatar
    ขอบคุณ
    0

กรรม พิมพ์ไม่หมดที่ ดันไปenter ซะงั้นว่าจะซึ้ง ซะหน่อย เอาหล่ะ จะพูดแบบแมนแมนแล้วกันว่า เห็นหมดอย่างยิ่งพี่ที่แสดงความคิดเห็นแบบนี้ออกมา

แต่กรรม คนเล่นเว็ป ขับดีดีทั้งนั้น คนไม่เล่นเว็ป ดันขับไม่เข้าท่า

โชกุน's Avatar
    สถานที่
    Black Sheep Hatyai
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tor-19 อ่านข้อความ
    กรรม พิมพ์ไม่หมดที่ ดันไปenter ซะงั้นว่าจะซึ้ง ซะหน่อย เอาหล่ะ จะพูดแบบแมนแมนแล้วกันว่า เห็นหมดอย่างยิ่งพี่ที่แสดงความคิดเห็นแบบนี้ออกมา

แต่กรรม คนเล่นเว็ป ขับดีดีทั้งนั้น คนไม่เล่นเว็ป ดันขับไม่เข้าท่า
    แมนมากๆคับพี่ หยืมเบี้ย ส้องร้อยตี้
    " เงินซื้อได้ทุกสิ่งไม่จริงหรอก.. แต่เงินมากๆซื้อได้หมดผมเชื่อ !! "

Senior Member ชีวิตเด็กศิลป์'s Avatar
    สถานที่
    ชีวิตเด็กศิลป์
    ขอบคุณ
    0

พี่แก่คงกดดันไมได้มานาน.....นะป๋าโอ๊ด

ขอเพิ่ม สองร้อยตี้ ..5555....
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โชกุน อ่านข้อความ
    แมนมากๆคับพี่ หยืมเบี้ย ส้องร้อยตี้

Bookmarks