รบกวน พี่ๆชาวรังสิตหน่อยครับ..

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: รบกวน พี่ๆชาวรังสิตหน่อยครับ..

มาตรฐาน รบกวน พี่ๆชาวรังสิตหน่อยครับ..

แถว รังสิต พอจะมีร้านซ่อมรถ ที่ไว้ใจได้บ้างรึป่าวคับ Clubman 250

พอดีรุ่นน้องผม ย้ายไปอยู่แถวนั้น ตัวคนเดียวด้วยครับ เพิ่งเล่นรถอีกต่างหาก

กลุ่มรังสิตพอจะ รับไว้ ดูแลซักคนได้มั๊ยครับ ... ขอบคุณล่วงหน้าครับ...
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

ร้านตามนามบัตรเลยครับ.....เจ้าของร้านขี่SUPER F...........ชื้อพี่มิ้น...ผมเคยไปซ้อมร้านแก่เคื่อง เงียบเดินเบาได้สบาย..............club man+sr400....ก็ซ่อมได้ครับ.......ถ้าว่างว่างแวะมาเ ที่ยวที่กลุ่มรังสิตน๊ะครับ...โลตัสรังสิต2ทุ่มทุกวั นเสาร์.......ที่กลุ่มมีเพื่อนๆขี่Club man400อาจแลกเปลี่ยนกันได้ครับ..................

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chula05 : 03-12-2006 เมื่อ 16:53

ซ่อมดี+ช่างสุภาพ............................ถามราย ละเอียดก่อนได้ที่โอ๋....089-1363641

ขอบคุณพี่ๆกลุ่ม รังสิต มากๆครับ ถ้ามีโอกาส จะแวะไปเยี่ยมเยียนครับ ... รวมกันที่โลตัส ทุกเสาร์ใช่มั๊ยคับ ได้ให้น้อง เข้าไปฝากตัว... น้องขับ คลับแมน 250 สีดำ ครับ...
    ขี่ไป .... มีชีวิตก็ขี่ไป

คุณเป็นใคร ...
    คุณเป็นคุณ ไม่ใช่เพราะงานที่คุณทำ คุณเป็นคุณ ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเงินในธนาคารของคุณ คุณเป็นคุณ ไม่ได้อยู่ที่ว่า คุณมีเงินในกระเป๋าเท่าไร คุณเป็นคุณ ใช่ว่าเพราะคุณสวมใส่เสื้อผ้าอะไร บี่รถ ขับรถอะไร ...
    ทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณครอบครองอยู่นั้น ท้ายที่สุดแล้วพวกมันก็จะครอบงำคุณเสีย แต่ถ้าหากคุณสูญสิ้นทุกสิ่งเมื่อใด คุณก็จะกล้าทำอะไรต่อมิอะไรได้อย่างไร้กังวลตลอดไป

เชิญครับ.......................................... ......ชมรมรถโบราณรังสิตยินดีต้อนรับทุกท่านที่รักรถ โบราณ
    ครับ..........

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chula05 อ่านข้อความ
    เชิญครับ.......................................... ......ชมรมรถโบราณรังสิตยินดีต้อนรับทุกท่านที่รักรถ โบราณ
    ครับ..........
    ขอบคุณมากนะคับพี่ๆชมรมรังสิตทุกคนผมคือคนที่พี่เค้า รบกวนฝากคับพอดีเพิ่งกลับมาจากต่างจังหวัดคับผมขอบคุ ณพี่ๆทุกคนมากคับ

Bookmarks