อยากทราบว่าโดยรวมของรุ่นนี้ดูยังไง ทั้งบอดี้และเลขเครื่อง ตัวถัง ต้องมีอะไรบ้างและที่สำคัญอยากทราบว่าเราจะรู้ได้ยัง ไงถ้ารถโดนเปลี่ยนเฟืองเกียร์ ของเดิมออกแล้วใส่เฟืองเกียร์ของ150
สังเกตุจากการขับขี่ได้รึเปล่า ความรู้สึกเป็นอย่างไรเหมือนเวสป้ารุ่นไหนบ้าง ไม่อยากโดนหลอก
เพราะว่าเฟืองมันอยู่ในเครื่องผมมองไม่เห็น ถ้าโดนเปลี่ยนไปจะหาเปลี่ยนได้ไหม ราคาประมาณเท่าไหร่
ขอความกรุณาด้วยตอนนี้ขี่เวสป้าแต่อยากเล่นแลมบ้าง จึงอยากขอความคิดเห็นจากผู้รู้จริงเรื่องแลม
ช่วยกรุณาตอบปัญหาของผมทีจะเป็นพระคุณอย่างสูงอนาคตอ าจได้ร่วมทางกันครับ