อุ่นเครื่องกับภาพนิ่งบางส่วน ในงานสกูตเตอร์ปาร์ตี้ที่ลำปางBy aekba & gookeng - หน้า 5

ชื่อกระทู้: อุ่นเครื่องกับภาพนิ่งบางส่วน ในงานสกูตเตอร์ปาร์ตี้ที่ลำปางBy aekba & gookeng

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขอบคุณ......มากครับ

thank......คุณพ่อ คุณแม่ เฮียติ่ง เจ๊ป่าน จารย์แต้ แฟนจารย์แต้ สำหรับอาหารการกิน ที่หลับที่นอนเป็นอย่างดีครับ

(แม่ครับกับข้าวแม่อร่อยทุกอย่างเลยครับ กินซะพุงกางแล้วครับ )

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ano_funfun อ่านข้อความ
    สรุปว่า ปีนี้ เราจะขี่กันให้ครบ10,000 โล กันจริงๆใช่มั้ย
    ขาดอีก5800โลเองครับ จารย์ ต้น ไว้ขี่ไป เวียดนามกันเลย ข้อเสนอดีปะ 10วัน เหมือนเดิม เส้นทางที่เราคุ้นเคยย 555555

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน thank

พี่ๆๆ เพื่อนๆๆ น้องๆๆ ชาวlambretta ลำปาง ทุกๆๆคนครับ
    พั่โอเล่..(ผู้สร้างสีสันในการประชุม......สุรา)
    จารย์เบีย..(สำหรับปลอกอาวุธ เจอกันใช้คืนให้นะ)
    จารย์เอ็ม...(สำหรับการต้อนรับที่ไฮคลับ)
    จารย์แบงค์..(สำหรับรอกลับกลับบ้านจากคลับหรู)
    แฟนจารย์..(สำหรับหาเพื่อนสาวมาให้รู้จัก อยากเป้นเขยลำปางจริงๆๆเน้อ lam 2tv )
    อเล็กซันโด..(สำหรับการชี้เป้า แต่ไม่ได้ไปซักที )
    น้องออฟ...(กับทริปตะลอนทัวร์ยามค่ำคืน)
    น้องเอ็มเชียงใหม่..(สำหรับscooterที่ให้ยืมขี่แอ๋วค ูเมืองเน้อ สายคลัต ขาดเปลี่ยนเองเน้อ )

สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

thank..สาวๆ ลำปาง (ที่ทำให้ทริปนี้สุขเหลือหลาย งามแต้ๆๆๆ )
    น้องเต๋า...(ตามหามาครึ่งชีวิต lam 2tv ของฉัน 555+ )
    น้องอ้อ... (คนแรกของปีนี้... )
    น้องนุ้ย....( จะฮาบ้านแตกไปไหนวะ...ไม่เสียวเลย )
    นาตารี...(ดูแลที่วอมอัพ แต่ไม่จบทริป555+ )
    และ สาวๆๆอีก เยอะแยะ จำไม่ได้หมดสักที

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    thank..สาวๆ ลำปาง (ที่ทำให้ทริปนี้สุขเหลือหลาย งามแต้ๆๆๆ )
    น้องเต๋า...(ตามหามาครึ่งชีวิต lam 2tv ของฉัน 555+ )
    น้องอ้อ... (คนแรกของปีนี้... )
    น้องนุ้ย....( จะฮาบ้านแตกไปไหนวะ...ไม่เสียวเลย )
    นาตารี...(ดูแลที่วอมอัพ แต่ไม่จบทริป555+ )
    และ สาวๆๆอีก เยอะแยะ จำไม่ได้หมดสักที
    เบื่อคนหล่อว่ะ ......................

ไปไหนมีแต่สาวๆ เ็ฮ้อ สงสารเมียน้ายักษ์จั
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    เบื่อคนหล่อว่ะ ......................

ไปไหนมีแต่สาวๆ เ็ฮ้อ สงสารเมียน้ายักษ์จั
    ใช้ตัวเปลืองจริงๆเล้ย......... ไอ้มาริโอ้ แหม ......
    ดีใจกับเมียมรึงจัง....ไปไหนใครก็รัก.........
    แต่อย่าใช้ผู้หญิงเปลืองนักนะ สงสารเค้า
    ดูไอ้ป๊อปดิ เอกยุงดิ กอล์ฟ70ดิ จารต้นดิ กรูดิ นานๆจะเปลี่ยนซักที
    ตัวอย่างดีดีทำไมไม่เอา.........
    Lambretta Sport Touring

สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ
    ใช้ตัวเปลืองจริงๆเล้ย......... ไอ้มาริโอ้ แหม ......
    ดีใจกับเมียมรึงจัง....ไปไหนใครก็รัก.........
    แต่อย่าใช้ผู้หญิงเปลืองนักนะ สงสารเค้า
    ดูไอ้ป๊อปดิ เอกยุงดิ กอล์ฟ70ดิ จารต้นดิ กรูดิ นานๆจะเปลี่ยนซักที
    ตัวอย่างดีดีทำไมไม่เอา.........
    เก่งครับ เธอก็อย่าไปว่าเค๊างั้นสิ คนดี ทำดี มีคนเห็น พวกเราเป็นคนดีก็ดีอย่างนี้ตลอดไป
    ส่วนน้ายักษ์นานๆเค๊าจะได้ออกทริปซะที ก็ให้เค๊าปลดปล่อยดูบ้าง หนี้ก็หมดแล้ว ใช้เงินแบบสบายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

ผมเคยคิดว่าความรู้สึกและมิตรภาพเหล่านี้ คงไม่มีแน่ในวงการนี้
    แต่วันนี้ทำให้ผมมีความรู้สึกว่า สิ่งที่สัมผัสนั้น มีอยู่จริง
    กับคำว่า มิตรภาพ ความผูกพัน ( ยากที่จะลืม )
    ขอบคุณครับ........ขอบคุณจากใจจิง

......ไอ .....เลิฟ......ลำปาง....เน้อๆๆๆ (ปีใหม่ฟ้าใหม่เจอกันครับ ) สวัสดีปีใหม่........ยัก แลมเคลียร์

สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คำขอบคุณยาวจัง

ยังไม่หมดอีกเหรอนี่คำขอบคุณ ยาวมาก หลายกระทู้แล้วนะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aekba อ่านข้อความ
    ยังไม่หมดอีกเหรอนี่คำขอบคุณ ยาวมาก หลายกระทู้แล้วนะ
    คําขอบคุน ยาวกว่า_คาง_อีกนะตอนนี้ ยาวซะ ลืมคางที่ยาว ไปเรย............อึอึอึๆๆๆๆๆๆๆๆ

สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แลมเคลียร์ อ่านข้อความ
    คําขอบคุน ยาวกว่า_คาง_อีกนะตอนนี้ ยาวซะ ลืมคางที่ยาว ไปเรย............อึอึอึๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แหมตาป๊อปพูดซะเห็นภาพเลย

Senior Member b cy's Avatar
    สถานที่
    Mystyle BCY
    ขอบคุณ
    0

น้าป๊อบ ชั้นอยากดูน้ากรตอนก่อนตัดผม
    [SIGPIC][/SIGPIC]รักอุดมการ ผลาญเงินตรา หาประสบการณ์ บานตะไท บรรลัยกัลย์ ตอนนี้ในหัวผมมีเเต่ ผมอันสีดำ เสพมานานเเล้วครับ พวก vigano ulma inox biemme ken cobbing เเละอีกหลายตัวที่ทำให้ผมงมหัวไม่ขึ้น b cy บางกระปิ ชะอำ ยำวุ้นเส้น /\2
    หมอครับ เลือดผมเลือดกรุ๊ปเเลม ครับ !! ฮ๋า!!/\7 /\7 /\7 2551-2 GO ITALY/\7 /\7 /\7

สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

มรึง ไม่รู้สึกหรอ ไอ้ๆๆๆป๊อป เมียมรึงไปด้วย ( ว่าจะเลี้ยง ซายูริซะหน่อย ดันเอาเมียทุกคืนอีก แย่ๆๆๆ)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    มรึง ไม่รู้สึกหรอ ไอ้ๆๆๆป๊อป เมียมรึงไปด้วย ( ว่าจะเลี้ยง ซายูริซะหน่อย ดันเอาเมียทุกคืนอีก แย่ๆๆๆ)
    โถ่ๆๆๆๆๆๆ........ย.ยัก อันนั้นผมเชื่อ เพราะเคยได้สัมผัส แต่เมียมาด้วย ก้อเหมือนล่ามหมาไว้หน้าบ้าน ชวนต่อหน้าที่ไหนเค้าจะให้ไป ต้องเข้าหลังบ้าน กระซิบก้อได้ หรือรหัสมอด 1 2 3 ความเสียวยังคงครอบงําอยู่
    เมื่อได้ยินเพื่อนบอกว่า...................กรูเลี้ย ง เด่ว เอกมอด มาวันพุด ไปเลี้ยงที่ นากาตะ กันเรยดีกว่า
    ป.ล ยังรอความเสียวอยู๋นะ ยักเยดดดดดดดดดดดดดด (นุ้ย)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ b cy อ่านข้อความ
    น้าป๊อบ ชั้นอยากดูน้ากรตอนก่อนตัดผม
    ผมยาวเฟี้ยว...........จัดหั้ยน้าบี้ครับ..........อ ึอึอึๆๆๆๆๆๆๆๆ สาดดดดดดด

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แลมเคลียร์ : 10-01-2011 เมื่อ 22:59

Bookmarks